ผู้เขียน หัวข้อ: ยกเลิกการแบนล๊อคอินพวกตัวจี๊ดเพื่อมิตรภาพของชาวSSS(ตอนนี้ถูกปล่อยตัวแล้วตัวใครตัวเผือกละคร้าบ)  (อ่าน 28907 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เมื่อมีปัญหาก็แก้ไข + ไขข้อข้องใจสิครับ

ไม่ใช่เบี่ยงเบนประเด็น คิดว่าการเบี่ยงเบนประเด็นจะทำให้อะไรเบาลงเหรอครับ

มาถึงขนาดนี้แล้ว มันคงต้องตอบข้อข้องใจของทุกคน ทุกคำถาม "ให้เคลียร์" ผมว่ามันน่าจะจบนะครับ

แต่ถ้าตอบไม่ได้ ผมว่าคุณก็คงไม่เหมาะกับตำแหน่งซักเท่าไหร่หรอกครับ

(ขอโทษที่พูดตรง เพราะอ้อมแล้วคุณไม่เข้าใจ)

:bbbear_22: :bbbear_22:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
จริงๆแล้วก็ไม่มีอะไรมากครับ อยากให้สงบสติอารมณ์ ไม่โจมตีกัน อยากให้ใช้เหตุและผลมาคุยกันครับ

โดยเฉพาะเรื่องของปีก่อนๆ ทั้ง 54 53 ยกขึ้นมาก็เหมือนคนทะเลาะกันไปเรื่อยๆครับ

มาคุยกันเรื่องปีนี้ อยากให้ทำกิจกรรมอะไร อย่างไรต่อไปมากกว่า เพื่อประโยชน์ต่อชมรมครับ

เรื่องระยะเวลาเบื้องต้น 15 วัน แต่อาจยืดหยุ่นได้ ขอเอาไปปรึกษาทีมงานก่อนนะครับ

เฮ :bbbear_43: :bbbear_34: ขอบคุณมากครับ

แบ๊งค์โอเคแล้ว ยังไงก็ลดดีกรีอันร้องแรงลงสักนิดนะครับ

ค่อยเป็นค่อยไปนะครับ รุจักกันทั้งนั้น แรงใส่กันมีแต่เละลูกเดียว :bbbear_22:

"ลดดีกรี"    ผมว่า ลดจาก 15 วัน เหลือ 15 นาที เนี่น น่าจะเหมาะกว่านะครับ

ไม่งั้นผมว่ามันจะกลายเป็นเติมเชื้อไฟ ให้มันโหมกระหน่ำ

ไหนบอกว่าไม่เอาเรื่องเก่ามาเกี่ยวไง

ไม่ต้องไปปรึกษาแล้วครับ ทีมงาน ผมไม่มีเห็นมีใครออกมาเสนอตัว ออกมาแก้ต่าง ออกมาแก้ไข ออกมาชี้แจง เลย  นอกจากประธาน อาจจะมีพี่ป๊อก หน่อยนึง

พี่แบงค์อย่าใช้คำว่า ขอไปปรึกษาทีมงาน เพื่อซื้อเวลาเลย ครับ

ที่ผมแนะนำ เนี่ยยย เชื่อผมบ้าง  อย่างน้อยผมก็ใจเย็น และคุยด้วยเหตุและผลที่สุดคนนึงเหมือนกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:00:36 AM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
เมื่อมีปัญหาก็แก้ไข + ไขข้อข้องใจสิครับ

ไม่ใช่เบี่ยงเบนประเด็น คิดว่าการเบี่ยงเบนประเด็นจะทำให้อะไรเบาลงเหรอครับ

มาถึงขนาดนี้แล้ว มันคงต้องตอบข้อข้องใจของทุกคน ทุกคำถาม "ให้เคลียร์" ผมว่ามันน่าจะจบนะครับ

แต่ถ้าตอบไม่ได้ ผมว่าคุณก็คงไม่เหมาะกับตำแหน่งซักเท่าไหร่หรอกครับ

(ขอโทษที่พูดตรง เพราะอ้อมแล้วคุณไม่เข้าใจ)

:bbbear_22: :bbbear_22:

พยายามตอบให้ครบอยู่ครับ เนื่องจากมีหลายข้อ อาจต้องทยอยตอบหน่อยนะครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
เรื่องแบน 15 วัน

ถามจริงๆ นะครับ พี่แบงค์ตัดสินใจคิดได้ว่ากี่วัน ตอนไหน

หรือคิดได้ตอน ที่มีคำถามเข้ามาว่า จะแบนกี่วัน 

ไม่มีอะไรนะครับ แค่ถาม เพราะถ้าคิดไว้ก่อนแล้วก็ดีครับ ถือว่าทำงานแบบมีระบบ คิดไว้แล้ว

แต่.... ควรแจ้งก่อนด้วยครับ ว่าแบนกี่วัน ไว้ตั้งแต่แรก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:00:18 AM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ clubxxx

• *
  • Popular Vote : 16
  • -*-
จริงๆแล้วก็ไม่มีอะไรมากครับ อยากให้สงบสติอารมณ์ ไม่โจมตีกัน อยากให้ใช้เหตุและผลมาคุยกันครับ

โดยเฉพาะเรื่องของปีก่อนๆ ทั้ง 54 53 ยกขึ้นมาก็เหมือนคนทะเลาะกันไปเรื่อยๆครับ

มาคุยกันเรื่องปีนี้ อยากให้ทำกิจกรรมอะไร อย่างไรต่อไปมากกว่า เพื่อประโยชน์ต่อชมรมครับ

เรื่องระยะเวลาเบื้องต้น 15 วัน แต่อาจยืดหยุ่นได้ ขอเอาไปปรึกษาทีมงานก่อนนะครับ

ตอนนี้ที่มีสมาชิกสงสัย

ไม่ใช่ เรื่อง ปี 54 53 อะไรนั้นแล้วนะ

มันเป็นเรื่องใหม่แล้ว

สรุปที่ผ่านมา ได้อ่าน กระทู้ทั้งหมดจริงๆหรือป่าวครับ

หรือแค่มาแถๆ ให้มันเงียบๆไปแบบ ที่แล้วๆมา

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21

เบี่ยงเบน ทางเพศเรียกว่าตุ๊ด เบี่ยงเบนประเด็น จะเรียกอะไรดีหนอ?
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
ผมถามบ้างนะ เวลาเลือกประธานใช้การโหวตเลือกเข้ามา ถูกต้องมั๊ย

ถ้าสมาชิกมีความรู้สึกว่าประธานไม่เหมาะสมแล้วกับการเป็นประธาน

สมาชิกมีสิทธิโหวตเลือกให้ประธานพ้นตำแหน่งได้รึไม่..................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:08:44 AM โดย GEMINI_IMPREZA »

ออฟไลน์ clubxxx

• *
  • Popular Vote : 16
  • -*-
ผมถามบ้างนะ เวลาเลือกประธานใช้การโหวตเลือกเข้ามา ถูกต้องมั๊ย

ถ้าสมาชิกมีความรู้สึกว่าประธานไม่เหมาะสมแล้วกับการเป็นประธาน

สมาชิกมีสิทธิโหวตเลือกให้ประธานพ้นตำแหน่งได้รึไม่..................

:bbbear_34: :bbbear_2: :bbbear_17:

ออฟไลน์ DCT

• *
  • Popular Vote : 19
คำถาม คุณเตีย อีกกระทู้ อย่าทำเป็นลืม นะครับ ทุกคนรอดูกันอยู่ คุณแบงค์ไม่ว่าง ทีมงานมาช่วยตอบก้อได้  :bbbear_33:
C2Z Sunrise Yellow ^^

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
โรตีอร่อยดันตอบได้ ผมละเชื่อเลยจิงๆ

ออฟไลน์ mart@old-legacy

• *
  • Popular Vote : 7
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
ผมเห็นด้วยครับ ยกเลิกการแบน IP เถอะครับ เพื่อ มิตรภาพ ของคนอีกหลายๆคน

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
โรตีอร่อยดันตอบได้ ผมละเชื่อเลยจิงๆ
555ซี้เลี้ยว. ไหลไปไกลละกะว่าเปนกระทู้ประนีประนอม :bbbear_38: เลยตามเลยครับยาวๆเลย :bbbear_43:
แต่โรตีอร่อยนะ :bbbear_27:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
เท่าที่ดูอัตราความถี่ในการตอบกระทู้ของแบ็งค์......ผมว่ามันฟังไม่ขึ้นว่า "ไม่ว่าง" เพราะอัตราของกระทู้ที่ถูกตอบนั้น น้อยเหลือเกินครับ น้อยกว่าที่พวกเราหลายๆท่านโพสกันอีก (หรือว่าพวกเราว่างกันเกินไปหว่า  :bbbear_29:) และเท่าที่ดูนั้น ยังไม่มีคำถามไหนได้คำตอบที่ชัดเจนหรือเป็นที่น่าพอใจได้เลย ไอ้ลูกแบบนี้ใครๆก็มองออกครับว่า "ซื้อเวลา" แต่ผมไม่เห็นประโยชน์ของการซื้อเวลาครั้งนี้เลย มีแต่จะยิ่งทำให้เรื่องแรงขึ้นเรื่อยๆ

ส่วนตัวผมยังเชื่อว่าแบ็งค์เองก็ต้องการจบปัญหานี้ให้เร็วที่สุดเหมือนกัน แต่ไอ้ "ทีมงาน" ที่กล่าวอ้างถึงเนี่ยแหละ ผมว่าตัวปัญหา ดึงเชงกันไปดึงกันมา รูปคดีมันชัดอยู่แล้วครับ แต่จบช้ามีแต่โทษจะยิ่งหนัก ผมยังอยากให้ทุกคนหลังจากจบเรื่องนี้แล้วมองหน้ากันติดอยู่ อย่าให้ถึงขนาดไม่เผาผีกันเลยครับ แม้ว่าวัยบางคนก็ใกล้จะได้เผาผีแล้วก็ตาม

ออฟไลน์ DCT

• *
  • Popular Vote : 19
เท่าที่ดูอัตราความถี่ในการตอบกระทู้ของแบ็งค์......ผมว่ามันฟังไม่ขึ้นว่า "ไม่ว่าง" เพราะอัตราของกระทู้ที่ถูกตอบนั้น น้อยเหลือเกินครับ น้อยกว่าที่พวกเราหลายๆท่านโพสกันอีก (หรือว่าพวกเราว่างกันเกินไปหว่า  :bbbear_29:) และเท่าที่ดูนั้น ยังไม่มีคำถามไหนได้คำตอบที่ชัดเจนหรือเป็นที่น่าพอใจได้เลย ไอ้ลูกแบบนี้ใครๆก็มองออกครับว่า "ซื้อเวลา" แต่ผมไม่เห็นประโยชน์ของการซื้อเวลาครั้งนี้เลย มีแต่จะยิ่งทำให้เรื่องแรงขึ้นเรื่อยๆ

ส่วนตัวผมยังเชื่อว่าแบ็งค์เองก็ต้องการจบปัญหานี้ให้เร็วที่สุดเหมือนกัน แต่ไอ้ "ทีมงาน" ที่กล่าวอ้างถึงเนี่ยแหละ ผมว่าตัวปัญหา ดึงเชงกันไปดึงกันมา รูปคดีมันชัดอยู่แล้วครับ แต่จบช้ามีแต่โทษจะยิ่งหนัก ผมยังอยากให้ทุกคนหลังจากจบเรื่องนี้แล้วมองหน้ากันติดอยู่ อย่าให้ถึงขนาดไม่เผาผีกันเลยครับ แม้ว่าวัยบางคนก็ใกล้จะได้เผาผีแล้วก็ตาม

ถูกใจครับ ซื้อเวลา แล้วทำเหมือนคนอื่นไม่รู้เรื่องเนอะ ว่าซื้อเวลาอยู่  ทำไมครับ กลัวแก้ Database ไม่ทันเหรอครับ  :bbbear_6:
C2Z Sunrise Yellow ^^

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
สถานการณ์แบบนี้  ขอโทษสมาชิกทุกท่านแล้วยอมออกจากตำแหน่ง

ผมคิดว่าทุกท่านยินดีอภัยให้ท่านประธานครับ  :bbbear_25:
Some are born to run ,Subies are born to race