ผู้เขียน หัวข้อ: ยกเลิกการแบนล๊อคอินพวกตัวจี๊ดเพื่อมิตรภาพของชาวSSS(ตอนนี้ถูกปล่อยตัวแล้วตัวใครตัวเผือกละคร้าบ)  (อ่าน 28885 ครั้ง)

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
การคลิกเม้าแค่ไม่กี่ครั้งในการ แบนสมาชิก และปลดการแบนของสมาชิก เมื่อเทียบกับความรู้สึกที่เสียไป ผมว่า มันไม่คุ้มเลยนะครับ   

8;ps,k0ib'qg]pot8iy[

:bbbear_39: :bbbear_39:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
การคลิกเม้าแค่ไม่กี่ครั้งในการ แบนสมาชิก และปลดการแบนของสมาชิก เมื่อเทียบกับความรู้สึกที่เสียไป ผมว่า มันไม่คุ้มเลยนะครับ   

8;ps,k0ib'qg]pot8iy[

:bbbear_39: :bbbear_39:

ตาโบ๊ตเล่นภาษาต่างดาวเหมือนกันหรอ เดี๋ยวขอถอดรหัสหน่อย

แปลออกมาได้ดังนี้ k0 = โคโยตี้

pot  =  หม้อ

8     =  8ที

ใช้มั้ยครับ
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207

ตาโบ๊ตเล่นภาษาต่างดาวเหมือนกันหรอ เดี๋ยวขอถอดรหัสหน่อย

แปลออกมาได้ดังนี้ k0 = โคโยตี้

ใช้มั้ยครับ

แปลวได้ประมานนั้นล่ะครับ พี่ดู้
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11

เห็นหัวข้อกระทู้นี้ทีไรล่ะเหียใจทุกที นี่หรือคือคำพูดระหว่างเพื่อนกับเพื่อน พี่กับน้อง  :bbbear_45:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
หายไปอีกละ ดันต่อโครงการ jailbreak 555ยังกะไอโฟน
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
สงบ เสงี่ยม 15 วันนานไปไม๊ครับ ปลดแบน!! และปลดพันธนาการ เด๋วนี้ครับไม่ต้องปรึกษา ทีมงาน ตอนแบนทำไมไม่เห็นต้องปรึกษา เลยครับ

Jay TURBO-Plus

• *

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ผมว่าถ้ายังไม่ยกเลิกแบน และไม่มีคำตอบใด มันจะยื้อไม่หยุด ฉุดไม่อยู่นะ
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ jeabGC8

• *
  • Popular Vote : 1
เฮ้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5

ใช้มั้ยครับ

เรื่องนี้อะเก่งจังนะ :bbbear_35:

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
เอาพี่ๆเพื่อนๆน้องๆผมกลับมา  :bbbear_39: :bbbear_39: :bbbear_39:

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
ปลดคนโดนแบนเทอะครับให้เค้าได้ใช้สิทธิ์บ้าง
หรือไม่ก็ปลดตัวเองออกไป

• *
ดันก่อนนอน พรุ่งนี้ขอให้มันคลี่คลายลงบ้างคงดี :bbbear_38: