ผู้เขียน หัวข้อ: ยกเลิกการแบนล๊อคอินพวกตัวจี๊ดเพื่อมิตรภาพของชาวSSS(ตอนนี้ถูกปล่อยตัวแล้วตัวใครตัวเผือกละคร้าบ)  (อ่าน 28886 ครั้ง)

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20

ตาโบ๊ตเล่นภาษาต่างดาวเหมือนกันหรอ เดี๋ยวขอถอดรหัสหน่อย

แปลออกมาได้ดังนี้ k0 = โคโยตี้

pot  =  หม้อ

8     =  8ที

ใช้มั้ยครับ

เอาวิธีแปลมาจากไหนช่วยบอกที อยากรู้ๆ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เอาวิธีแปลมาจากไหนช่วยบอกที อยากรู้ๆ

ผมว่าไม่ประสบการณ์ ก็สัญชาตญาน หล่ะครับ  :bbbear_36:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
MOD_SSS เป็นใคร?

และแล้วพี่ตู๋ก็ยังไม่ได้คำตอบ  :bbbear_43: :bbbear_43: :bbbear_43:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
ยังไม่ลาออก กันอีกเหรอครับ ได้ใจจริงๆ
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
MOD_SSS เป็นใคร?

mod-sss คือ ไอ้ปื๊ดครับตู๋
งานนี้คงมาทั้งครอบครัวเลย ตระกลู ณ.บางปื๊ด

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
ผมว่าไม่ประสบการณ์ ก็สัญชาตญาน หล่ะครับ  :bbbear_36:

ติดจากพี่ต่อมาครับ ป้าโต เพราะว่าวันก่อนมีตติ้งฝั่งธนผมไปนั่งคุยกับพี่ต่อนานไปหน่อยเลยติดพี่แกมาอ่ะครับ ไม่รู้จะรักษายังไงเลย
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ติดจากพี่ต่อมาครับ ป้าโต เพราะว่าวันก่อนมีตติ้งฝั่งธนผมไปนั่งคุยกับพี่ต่อนานไปหน่อยเลยติดพี่แกมาอ่ะครับ ไม่รู้จะรักษายังไงเลย

ไม่ต้องพาดพิงเลย เราไปฝั่งธนได้ยินดู้เอาแต่พูดว่า เมล เมล ไรนี่แหล่ะ  :bbbear_33:

ว่าแต่วันนี้ไม่ยอมมานะ  :bbbear_18:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
จดหมายกุหลาบ แหงมๆ
ชื่อนี้ท่าทางจะโด่งดังจริงๆนะเนี่ย...

ออฟไลน์ PingPuB

• *
  • Popular Vote : 1
ยินดีตอนรับพี่ๆตัวจี๊ดกลับสู่บ้าน SSS ครับ  :bbbear_7:  :bbbear_17: :bbbear_34:

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4

• *
:bbbear_17:  555+
พี่มิกซ์ มาบางแสนวันไหน
โทรหาผมด้วยนะครับ ไม่ได้กินด้วยกันนานแหละ

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
พี่มิกซ์ มาบางแสนวันไหน
โทรหาผมด้วยนะครับ ไม่ได้กินด้วยกันนานแหละ

เดี๋ยวไป จัดหนัก 555  รออีกมิ นาน อิๆๆ

• *

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
หลุดคุกมาละคร้าบพีน้องหลังจากเป็นแพะอยู่นาน ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ ที่เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณที่เรียกร้องความเป็นธรรมกลับมาให้ครับ
ขอบคุณที่ไม่ลืมแก๊งกบฏรวมดารานะคร้าบบบบ วันนี้รู้ละว่าหากเราอยากได้ความจริงใจจากเพื่อนๆ เราซื้อได้ด้วยความจริงใจเท่านั้นครับ :bbbear_25:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥