ผู้เขียน หัวข้อ: ยกเลิกการแบนล๊อคอินพวกตัวจี๊ดเพื่อมิตรภาพของชาวSSS(ตอนนี้ถูกปล่อยตัวแล้วตัวใครตัวเผือกละคร้าบ)  (อ่าน 28883 ครั้ง)

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
แวบคึกคักจริงๆเอาให้ทะลุ72ท่านเลยครับพี่ครับบบ 
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เอ่เพิ่งสังเกต. คุณประสิทธิโชคช่วงชัชวารครับ. หัวกระทู้คุณเรียกพวกกระผมว่าตัวจี๊ดเลยหรอ. นี่พวกผมเป็นหนูหริ่งแล้วหรอ :bbbear_39:
แต่แฟนขี้อ้อนแบบนี้น่าอิจฉาโน๊ะ. ว่าแต่ว่ากลับไปเมื่อคืนกี่...... ง้อกี่ครั้งจ๊ะ:bbbear_44:

• *
ว่าแต่สมาชิกเราอีกคน (คุณดู้) หายไปไหนแล้วครับไม่มาตอบเลย หรือว่าโดนแบนไปแล้วเนื่องจาก.....เกินไปอีกคนครับ :bbbear_39:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Playmaker #7
อ่านกระทู้นี้แล้วผมคิดถึงเพลงนี้ว่ะ...

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=EN5-K1uRB_c" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=EN5-K1uRB_c</a>

กูเล่นอยู่ดีดีเสือกมาแบนกูทำไม กูพิมพ์กำลังมันเสือกมาแบนกูทำไม

โพสต์รูปกำลังเพลินเสือกมาแบนกูทำไม กูไม่อยากนั่งว่างเสือกมาแบนกูทำไม

ผมตะโกนว่าไอ้MOD คุณตะโกนว่าพกปืน ผมตะโกนว่าAdmin คุณตะโกนว่าส้นตีน

ผมตะโกนว่าทำดีคุณตะโกนว่าได้ดี ผมตะโกนว่าซูบี้คุณตะโกนว่า.....ขอ 3 คำ ครับ
Siam Subaru Society Football Club

• *
ต่อไม่ถูกครับคุณพี่ ผมนึกยังไงมันก็เข้ากับ2พยางค์มากกว่า 3 คำนึกไม่ออกจริงๆครับ รอท่านอื่นเป็นแนวทางก่อนเน้อ :bbbear_27:

• ???
  • *

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Playmaker #7
ต่อไม่ถูกครับคุณพี่ ผมนึกยังไงมันก็เข้ากับ2พยางค์มากกว่า 3 คำนึกไม่ออกจริงๆครับ รอท่านอื่นเป็นแนวทางก่อนเน้อ :bbbear_27:

โธ่ ไอ้น้อง พี่ไม่ได้อยากให้ตรงตามเพลงทั้งหมด ที่ขอ 3 คำตอนท้าย อารมณ์ประมาณหยุดเพลงและให้ตะโกนระบายอารมณ์แบบที่ bossma ทำอ่ะ "โคตร ชัด เลย"
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
เอ่เพิ่งสังเกต. คุณประสิทธิโชคช่วงชัชวารครับ. หัวกระทู้คุณเรียกพวกกระผมว่าตัวจี๊ดเลยหรอ. นี่พวกผมเป็นหนูหริ่งแล้วหรอ :bbbear_39:
แต่แฟนขี้อ้อนแบบนี้น่าอิจฉาโน๊ะ. ว่าแต่ว่ากลับไปเมื่อคืนกี่...... ง้อกี่ครั้งจ๊ะ:bbbear_44:
แหมชื่อยาวจัง ระดับนี้แล้วแค่ปรายตาทูลหัวก็ยอมแล้ว :bbbear_44:

ปล.หนูหริ่งมันน่ารักไปอย่างพี่มันต้อง(ต้องมองด้วยกล้องจุลทรรศถึงเห็น)......คิดเอาเองเด๋วโดนแบน555
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• ???
  • *
แหมชื่อยาวจัง ระดับนี้แล้วแค่ปรายตาทูลหัวก็ยอมแล้ว :bbbear_44:

ปล.หนูหริ่งมันน่ารักไปอย่างพี่มันต้อง(ต้องมองด้วยกล้องจุลทรรศถึงเห็น)......คิดเอาเองเด๋วโดนแบน555
อสุรจิ :bbbear_39:

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
อ่านกระทู้นี้แล้วผมคิดถึงเพลงนี้ว่ะ...

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=EN5-K1uRB_c" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=EN5-K1uRB_c</a>

กูเล่นอยู่ดีดีเสือกมาแบนกูทำไม กูพิมพ์กำลังมันเสือกมาแบนกูทำไม

โพสต์รูปกำลังเพลินเสือกมาแบนกูทำไม กูไม่อยากนั่งว่างเสือกมาแบนกูทำไม

ผมตะโกนว่าไอ้MOD คุณตะโกนว่าพกปืน ผมตะโกนว่าAdmin คุณตะโกนว่าส้นตีน

ผมตะโกนว่าทำดีคุณตะโกนว่าได้ดี ผมตะโกนว่าซูบี้คุณตะโกนว่า.....ขอ 3 คำ ครับ

ท่านพี่เมย์   ถ้าหัวหน้ากะบด ล้างมือในอ่างทองคำเมื่อไร ...  ผมขอไปติดตามพี่ :bbbear_19: 

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
Welcome back เพื่อนพ้องน้องพี่ทั้งหลาย .....อีเกย์มันบ่นเก็บกดอยากคุยกะผู้ชายในเวปเหลืิอหลาย :bbbear_35:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ท่านพี่เมย์   ถ้าหัวหน้ากะบด ล้างมือในอ่างทองคำเมื่อไร ...  ผมขอไปติดตามพี่ :bbbear_19:
เปนถึงระดับแกนนำห้ามล้างมือนะครับ :bbbear_11:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• ???
  • *
เพลงนี้หลอกถามอายุไปในตัว. 55555
ตาหมอกำลังจะบอกว่าพี่เมย์เลวกว่าอั๊วหรอ. บังอาทมาก :bbbear_39:

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
เพลงนี้หลอกถามอายุไปในตัว. 55555
ตาหมอกำลังจะบอกว่าพี่เมย์เลวกว่าอั๊วหรอ. บังอาทมาก :bbbear_39:

ข้าน้อยมิบังอาจ ...... :bbbear_48: :bbbear_48:

กะบดเลวชั่วชาติที่สุดอยู่แล้ว... :bbbear_39: