ผู้เขียน หัวข้อ: ยกเลิกการแบนล๊อคอินพวกตัวจี๊ดเพื่อมิตรภาพของชาวSSS(ตอนนี้ถูกปล่อยตัวแล้วตัวใครตัวเผือกละคร้าบ)  (อ่าน 28929 ครั้ง)

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
ท่านพี่เมย์   ถ้าหัวหน้ากะบด ล้างมือในอ่างทองคำเมื่อไร ...  ผมขอไปติดตามพี่ :bbbear_19:

จะตามพี่ไปล้างตัวในอ่างอาบน้ำหรือว่ะ ไม่ได้ๆ เดี๋ยวอ่างแตก!!! แยกห้องกันไป อ่างใคร อ่างมัน~ 555+
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ข้าน้อยมิบังอาจ ...... :bbbear_48: :bbbear_48:

กะบดเลวชั่วชาติที่สุดอยู่แล้ว... :bbbear_39:
ชมกันดื้อๆแบบนี้ เขิลนะครับพี่หมอ :bbbear_20:

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
เพลงนี้หลอกถามอายุไปในตัว. 55555
ตาหมอกำลังจะบอกว่าพี่เมย์เลวกว่าอั๊วหรอ. บังอาทมาก :bbbear_39:

อ้าว แค่โพสต์เพลงเก่าไปหน่อย ถึงขั้นด่ากันเลยเหรอ เดี๋ยวสั่งแบนอีกรอบเลยนิ 555+
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ยินดีกับพี่ๆที่ได้รับการปล่อยตัวด้วยนะขอรับบบบบบ    :bbbear_46: :bbbear_46: :bbbear_46:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ยินดีกับพี่ๆที่ได้รับการปล่อยตัวด้วยนะขอรับบบบบบ    :bbbear_46: :bbbear_46: :bbbear_46:
โบ๊ทครับ รู้สึกยังไงที่วิญญานที่สิงอยู่ออกจากร่างไป555
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• ???
  • *
โบ๊ทครับ รู้สึกยังไงที่วิญญานที่สิงอยู่ออกจากร่างไป555
รายต่อไปจะสิงเอ็งแหละ. ประสิทธิโชค :bbbear_13:

• ???
  • *
อ้าว แค่โพสต์เพลงเก่าไปหน่อย ถึงขั้นด่ากันเลยเหรอ เดี๋ยวสั่งแบนอีกรอบเลยนิ 555+
ผมไม่เกี่ยวนะครับ. ตาหมอเร่ิมก่อน :bbbear_30:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
พอน้องๆคุยกันไม่ออกทะเลพี่เมย์ก็ชวนไปลงอ่าง :bbbear_2:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
พอน้องๆคุยกันไม่ออกทะเลพี่เมย์ก็ชวนไปลงอ่าง :bbbear_2:
อย่างเมิงต้องสปาเกย์อย่างเดียวแล้ว แม่างพญา  :bbbear_10:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
อย่างเมิงต้องสปาเกย์อย่างเดียวแล้ว แม่างพญา  :bbbear_10:
พี่ครับ ช่วยเหลาความเป็นมาทีฉายานี้ได้มาอย่างไร สมาชิกใหม่งงอิอิ

• *
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207

เบา สบายยยยยยยยยยยยยยยยย   :bbbear_38: :bbbear_38:
85sound and music studio 086-6896625

• *

• *
  • Gcปลอม

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
พี่ครับ ช่วยเหลาความเป็นมาทีฉายานี้ได้มาอย่างไร สมาชิกใหม่งงอิอิ

ถ้าผมจำไม่ผิดต้องไปขุดกระทู้ รูปยอดชาย ที่ 3,xxx view อ่ะครับนั้นคงคือที่มา 5555
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
หลายปีมากจำไม่ได้ละครับ ตั้งแต่มาอยู่ที่นี่แรกๆเลยครับ ต้องถามคนอื่นนะครับ

เบา สบายยยยยยยยยยยยยยยยย   :bbbear_38: :bbbear_38:
สบายเสะ ร่างเดียวสิงไปหลายเลย  :bbbear_43:
ถ้าผมจำไม่ผิดต้องไปขุดกระทู้ รูปยอดชาย ที่ 3,xxx view อ่ะครับนั้นคงคือที่มา 5555
ถ้าอันนั้นพี่จำได้ว่าพี่สร้างไว้หลายเวอร์ชั่นเลยใช่ป่ะ?
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง