ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดโหวตกระทู้นี้ครับ ย้ายไปโหวตกระทู้พี่ต่ายกระทู้เดียวครับ  (อ่าน 7648 ครั้ง)

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
Re: ขอ อะ นุ ยาด เปิดโหวตครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 07:45:08 PM »
โหวตแล้วครับ   ให้ประธานและทีมงานเปิดประชุมเพื่อแก้ไขความขัดแย้ง และต้องพ้นจากตำแหน่ง

เหมือนกันกับน้องผม จัดไป
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 07:50:45 PM »
โหวตไปหมดแล้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว  :bbbear_39: :bbbear_39:

ออฟไลน์ PingPuB

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 07:54:33 PM »
เหมือนกันกับน้องผม จัดไป
ตามนี้เลยโหวต ข้อ 3 ครับ

ออฟไลน์ NEW.BG7

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 08:04:44 PM »
 :bbbear_27:
                         โหวตข้อ 3 ครับผม
                                                        :bbbear_27:

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 08:05:33 PM »
คนที่โดนแบนจะมีสิทธิ์ออกเสียงหรือไม่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 08:05:46 PM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 08:08:49 PM »
ผมขอแนะนำให้ปิดโหวตนี้แล้วไปใช้  log in โหวตในกระทู้พี่ต่ายครับ ลบอันนี้เถอะครับ
แมนๆกันไปเลยใครอยากให้อยู่ก็พิมพ์อยู่ใครอยากให้ออกก็พิมพ์ออกครับ ไม่ต้องมีอีแอบด้วย
คนบงการมันจะได้โผล่มาบ้าง

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 08:09:08 PM »
คนที่โดนแบนจะมีสิทธิ์ออกเสียงหรือไม่ครับ
ไม่ต้องก็ได้มั้งครับ เพราะคะแนนคงขาดลอย
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 08:26:30 PM »
ผมขอแนะนำให้ปิดโหวตนี้แล้วไปใช้  log in โหวตในกระทู้พี่ต่ายครับ ลบอันนี้เถอะครับ
แมนๆกันไปเลยใครอยากให้อยู่ก็พิมพ์อยู่ใครอยากให้ออกก็พิมพ์ออกครับ ไม่ต้องมีอีแอบด้วย
ได้ๆครับดี้หมือนกันเพราะกระทู้ พี่ต่าย ชัดเนดีครับ   งั้นขอให้โหวตที่กระทู้พี่ต่ายเลยนะครับ :bbbear_46:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
ดีครับ. เปิดกันไปเลย.    เดี๋ยวให้คนโดนแบนมาโหวตด้วยก็ดี.  ทุกอย่างมีทางออก ทางแก้
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 10:04:01 PM »

เหนด้วยครับ  พูดจากัน ลูกผู้ชายมันต้องชัดเจน  ถูก้อว่าถูก ผิดก้อกันไปตามผิด :bbbear_46:

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
ออกอย่างเดียว โหวตไปแล้ว
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ modrxteam

• *
  • Popular Vote : 4
ออกอย่างเดียว โหวตไปแล้ว
พี่ชายท่านนี้มาเต็มอีกแล้วนะครับ :bbbear_17:

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ขนาดบอกให้หยุดโหวต คนยังลมมติให้ออกเยอะขนาดนี้ เคารพเสียงส่วนใหญ่นะครับ

ออฟไลน์ DCT

• *
  • Popular Vote : 19
ออกเลยครับ โหวตเรียบร้อยแล้ว  :bbbear_13:
C2Z Sunrise Yellow ^^

ออฟไลน์ lominator

• *
  • Popular Vote : 2
หวตแล้วครับ ทั้ง2กระทู้