ผู้เขียน หัวข้อ: มี๊ตติ้งเมื่อวานผมยังไม่ได้คืนเครื่องมือพี่ท่านใดครับ  (อ่าน 12361 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
เตียไม่หึงครับ หลังจากเค้าได้กับต่อ โดยที่มีโออยู่ข้างหลังเตียอีกที ทั้ง3คนก็กลายมาเป็นน้องสะใภ้ผมครับ :bbbear_23:

:bbbear_42: :bbbear_42: :bbbear_42:

ออฟไลน์ monster@tack

• *
  • Popular Vote : 13
  • Synapse enigeering
    • Ohmmotorsport product
สรุปที่เรียกว่ารุ่นใหญ่เค้าวัดที่ขนาดบ้อง ไม่ใช่อาวุโสใช่มะอิอิ
เสียดายจังเนอะพี่เมื่อคืนปล้ำกะเกียร์อยู่เลยส่งตัวแทนไป คราวหน่าไม่พลาด
Install'n Tuned🆙By ♎motorsport
Join to our world www.facebook.com/ohmmotorsport

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
เสียดายจังเนอะพี่เมื่อคืนปล้ำกะเกียร์อยู่เลยส่งตัวแทนไป คราวหน่าไม่พลาด
น้องเค้าได้เบอร์10ก็ดีใจแล้วถ้าเจอกล่องเครื่องมือของโอมคงให้แกโอเวอร์ฮอลเลย555
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เตียไม่หึงครับ หลังจากเค้าได้กับต่อ โดยที่มีโออยู่ข้างหลังเตียอีกที ทั้ง3คนก็กลายมาเป็นน้องสะใภ้ผมครับ :bbbear_23:

ใครเป็นญาติเมิงงงงงง  :bbbear_1:

เตียกับโอ แค่นั้นม๊างงงงง  :bbbear_47:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
รักกันๆ SSS :bbbear_9:

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ใครเป็นญาติเมิงงงงงง  :bbbear_1:

เตียกับโอ แค่นั้นม๊างงงงง  :bbbear_47:

ผมขอประกาศ ณ ที่นี้ว่า

พี่ต่อ ได้กับน้องสาวผม(โอ) แล้ว
เพราะฉนั้น ต่อไปนี้ถ้าผมเรียกพี่ต่อว่า น้องเขย ก็อย่างแปลกใจนะครับ

จึงเรียนมาให้ทราบโดยทั่วกัน

:bbbear_7:

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.

พี่ต่อ ได้กับน้องสาวผม(โอ) แล้ว
เพราะฉนั้น ต่อไปนี้ถ้าผมเรียกพี่ต่อว่า น้องเขย ก็อย่างแปลกใจนะครับ

ทราบแล้วเปลี่ยน
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

อ้าวววว พูดจาแบบนี้เดี๋ยวแบนซะนี่  :bbbear_14:

อย่าทำให้รุ่นน้องผมเสียใจสิ อย่าทำตัวเป็นจิ๊กโก๋เจ้าชู้สิ ได้โอไปแล้วทำมาเร่ขาย ไม่ดีนะ  :bbbear_13:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
อ้าวววว พูดจาแบบนี้เดี๋ยวแบนซะนี่  :bbbear_14:

อย่าทำให้รุ่นน้องผมเสียใจสิ อย่าทำตัวเป็นจิ๊กโก๋เจ้าชู้สิ ได้โอไปแล้วทำมาเร่ขาย ไม่ดีนะ  :bbbear_13:

น้องเขยพูดจาไม่น่ารักเลยนะ คลิปป้อนข้าวกันและกันยังคงอยู่
ผมเห็นมีความรักกันและกัน แบบชาวไส้กรอกนอนยัน ผมก็ดีใจด้วย
ไม่เอานะ ยอมรับเถิด เดี๋ยวไม่รักนะ

:bbbear_45:

• Subaby!!!
  • *
น้องเขยพูดจาไม่น่ารักเลยนะ คลิปป้อนข้าวกันและกันยังคงอยู่
ผมเห็นมีความรักกันและกัน แบบชาวไส้กรอกนอนยัน ผมก็ดีใจด้วย
ไม่เอานะ ยอมรับเถิด เดี๋ยวไม่รักนะ

:bbbear_45:

กรำ!!!  :bbbear_38:

ออฟไลน์ jeabGC8

• *
  • Popular Vote : 1
ผมเองครับเสื้อแดงผมเจี๊ยบครับ ขับGC8 น้ำเงินครับยินดีด้วยความเต็มใจครับ และอีกคนหัวฟู ชื่อ ไอซ์ GC8 สีขาวครับ เราพร้อมช่วยเหลือครับขับรถด้วยกันผมคิดว่าเป็นเพื่อนกันหมดครับยินดีที่ได้รู้จักนะครับได้เพื่อนเพิ่มขึ้นอีก 1 ครับ

• *
ผมเองครับเสื้อแดงผมเจี๊ยบครับ ขับGC8 น้ำเงินครับยินดีด้วยความเต็มใจครับ และอีกคนหัวฟู ชื่อ ไอซ์ GC8 สีขาวครับ เราพร้อมช่วยเหลือครับขับรถด้วยกันผมคิดว่าเป็นเพื่อนกันหมดครับยินดีที่ได้รู้จักนะครับได้เพื่อนเพิ่มขึ้นอีก 1 ครับ

อยากได้แฟนเพิ่มมั้ยครับ พี่ชายผมยังว่างงงงงง

ออฟไลน์ jeabGC8

• *
  • Popular Vote : 1
สะงั้น555

• *
หัวใจพี่หล่อมาก :bbbear_36:
เดี๋ยวไว้มาช่วยยกเครื่องหน่อยนะจ๊ะ
Install'n Tuned🆙By ♎motorsport
Join to our world www.facebook.com/ohmmotorsport

• *
น้องเค้าได้เบอร์10ก็ดีใจแล้วถ้าเจอกล่องเครื่องมือของโอมคงให้แกโอเวอร์ฮอลเลย555
แหม๋พี่ก็เกินไป ตอนนี้ผมลดขนาดละโดนพี่แซวบ่อยเขิน