ผู้เขียน หัวข้อ: กินหรือดูด  (อ่าน 2538 ครั้ง)

ออฟไลน์ tamp5678

• *
  • Popular Vote : 1
กินหรือดูด
« เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 07:56:26 PM »
มีปัญหามาถามกันหน่อยครับ พอดีน้องsuของผมมันกินไม่หยุดเลย?😱
เช่ือไหม60โลเล่นไปครึ่งถัง😂ผมไม่รู้จะทำอย่างไงดีให้พ่ีวิชัยจูนไม่รู้ก่ีรอบต่อก่ีรอบแล้ว
ของผมไปเปล่ืยนทูโบมาเช่ือไหมของผมต้นไม่มีเลยไปปลายหมด(บูสมาตั้ง1.8บา)
เกรียง1 2 ไม่มีบูสเลยมันจะเวลาเกรียง3ทำให้ขับไม่สนุกและเวลาไปจูบเอาต้นมา
ก็ดูดน้ำมันจนไม่มีเงินไปทำอย่างเลย😭
น้องsuคันอ่ืนมีกินขนาดนี้ไหมและมีอีกหนึ่งเร่่ืองจะถาม
คือว่าน้องsuผมเป็นspec c ถังน้ำมันจึงบ้างเวลารถติดๆมันดัง(ติ๊กในถัง)
จนมีแต่คนถามว่าไปเปล่ืยนติ๊กนอกถังมาหรอมันดังมาก🎶ช่วยถามคนท่ีใช้spec c
เป็นกันบ้างไหมแต่ถึงอย่างไรผมก็ยังรักน้องsuของผมครับ แตม(มือใหม่ขับแรง) :bbbear_8:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2012, 08:41:53 PM โดย tamp5678 »

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
Re: กินหรือดูด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 08:00:06 PM »
ของเรามีดีอยู่แล้วที่เหลือก็.....นะ. รอพี่กล้ามาตอบแล้วกัน :bbbear_44:

ออฟไลน์ MOJOJOJO

• *
  • Popular Vote : 64
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 11:50:36 PM »
เรื่องบูสไม่รู้นะครับ แต่เรื่องปั้มติ้กนี่เดิมๆไม่น่าดังนะครับ เพราะหน้าตาตัวSpec Cมันเหมือนกับตัวธรรมดาเลย แค่มีกล่องกันน้ำมันกระฉอกตรงลูกลอยเท่านั้นเอง

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 09:57:49 AM »
เอ๋  ........

ทามายมัน สูบบานนั้น  หกสิบโล ครึ่งถัง  ถัง spec นี้ 50 lit เหมือนของเสือดำป่าวน้าา  50/2 =25  หกสิบโล = 60/25 = 2.4 โลลิตร!!!!!!!!!  น่าต๊กกะจาย

ไม่ช่าย topfuel  ดูดดื่มกันปานคู่รักจูบมาราธอน       

แล้วทนขี่อยู่ได้งายเนี่ย

อย่างแรกเลย  ขอละเอียด ก่านี้ได้มะจ๊ะ  ว่า รถตัวไหน ทูโบ เปลี่ยนไนมา กล่องอีหยัง

ที่พอบอกได้ แบบ คนโง่ๆๆ  คืน  ปั๊มติ๊ก ผมไม่ดัง  แต่ตอนนี้ดังแล้ว

ถังไม่ได้บาง กว่า แต่ ลดขนาดเว้าหายไปหน่อย   ถังบางไม่ได้ ไอ้ยุ่นไม่ให้ผ่าน

ละก็ ไอ้ถ้งนี้ ช่วงแรกจะ เกจ์ น้ำมัน จะยุบแล้วหน่อย  แต่ไม่ได้ หกสิบโล   เติมเต็มถ้งแบบ หัวจ่ายตัด  หกสิบโล ตกมา ขีดบน

กรุรู้และ ตัวการทำน้ำมันหมดโลก...... :bbbear_1:

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 11:08:19 AM »
 :bbbear_4:อย่างนี้ต้องเล่นLPG ละมั้งครับ..เห้นมีตาเหยี่ยวสีขาวลงในหนังสือ thaidriver เล่มล่าสุดลงรูป s203 ติดแอลพีจี บูส 1.5 บาร์ขับสบายๆไม่ทราบรถใครเอ่ย..ลองหาอ่านดูครับ..

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 11:25:50 AM »
มีปัญหามาถามกันหน่อยครับ พอดีน้องsuของผมมันกินไม่หยุดเลย?😱
เช่ือไหม60โลเล่นไปครึ่งถัง😂ผมไม่รู้จะทำอย่างไงดีให้พ่ีวิชัยจูนไม่รู้ก่ีรอบต่อก่ีรอบแล้ว
ของผมไปเปล่ืยนทูโบมาเช่ือไหมของผมต้นไม่มีเลยไปปลายหมด(บูสมาตั้ง1.8บา)
เกรียง1 2 ไม่มีบูสเลยมันจะเวลาเกรียง3ทำให้ขับไม่สนุกและเวลาไปจูบเอาต้นมา
ก็ดูดน้ำมันจนไม่มีเงินไปทำอย่างเลย😭
น้องsuคันอ่ืนมีกินขนาดนี้ไหมและมีอีกหนึ่งเร่่ืองจะถาม
คือว่าน้องsuผมเป็นspec c ถังน้ำมันจึงบ้างเวลารถติดๆมันดัง(ติ๊กในถัง)
จนมีแต่คนถามว่าไปเปล่ืยนติ๊กนอกถังมาหรอมันดังมาก🎶ช่วยถามคนท่ีใช้spec c
เป็นกันบ้างไหมแต่ถึงอย่างไรผมก็ยังรักน้องsuของผมครับ แตม(มือใหม่ขับแรง) :bbbear_8:
ลองไปให้พี่วิชัยแก้งานให้ดูครับแล้วให้เค้าดูให้ว่าเกิดจากอะไรนะครับ ไม่ทราบว่าตอนวิ่งมีควันดำโขมงเลยรึเปล่าครับ?
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 11:31:32 AM »
ลองไปให้พี่วิชัยแก้งานให้ดูครับแล้วให้เค้าดูให้ว่าเกิดจากอะไรนะครับ ไม่ทราบว่าตอนวิ่งมีควันดำโขมงเลยรึเปล่าครับ?

เก็บตังนะโว้ยยยยย   

ออฟไลน์ tamp5678

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 01:56:49 PM »
ขอบคุณมากครับ ผมรอพ่ีวิชัยจูนให้ใหม่อยู่

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 10:16:38 PM »

เก็บตังนะโว้ยยยยย   
เก็บด้วยเหรอ555+ เค้าเคยโวยไปละตะเอง เค้าเลยไม่เก็บ ไว้วันหลังเหงาให้ตะเองฟังนะ :bbbear_47:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง