ผู้เขียน หัวข้อ: หลังคาแก้ว@หลังคาwrap  (อ่าน 1097 ครั้ง)

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
หลังคาแก้ว@หลังคาwrap
« เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 03:36:26 PM »
 :bbbear_4:อยากทราบว่าเพื่อนๆเรามีใครนำเจ้า GC ไปทำหลังคาแก้วมาบ้างครับขอลงรูปดูหน่อย...กำลังคิดจะไปทำหลังคาแก้วเมือนกัน...และมันแตกต่างจากการ wrap อย่างไรบ้าง ระหว่าง 2 อย่างนี้อันไหนจะทนทานกว่ากันและการดูแลรักษาเป้นอย่างไรบ้าง...และเมื่อลอกออกแล้วจะทำให้สีเดิมจะเสียไปหรือไม่...ขอบคุณครับ...