ผู้เขียน หัวข้อ: #!#! ต้องการสอบถามเกี่ยวกับล้อ LENSO Raiden มีใครพอจะมีข้อมูลมัํยครับ ###  (อ่าน 5601 ครั้ง)

ออฟไลน์ subie

• *
  • Popular Vote : 1
หวัดดีครับ

คือว่าผมอยากจะหาซื้อล้อ Lenso Raiden รุ่น PD1 (D1R) ขนาด 18 x 9 offset+ 32, 5x100 pcd หรือว่าขนาด 18 x 9.5 offset+ 40, 5x100 pcd

ไม่ทราบว่ายังพอจะหาซื้อได้อยู่รึเปล่าครับ คือว่าอยากได้ขนาดนี้อ่ะครับ คือว่าถ้าไม่สามารถซื้อได้ตามร้านทั่วไปแล้วเนี่ยะ จะต้องติดต่อที่ไหรเหรอครับ

คือว่าผมเห็นว่ารถที่ทำแข่งบางคันใส่สเป็คพิเศษอ่ะครับ ไม่ทราบว่าพวกนั้นนี่เค้าสั่งพิเศษโดยตรงจากเลนโซ่หรือว่าเป็นสปอนเซอร์หรือว่าไงครับ

ถ้ามีใครพอจะมีข้อมูลหรือว่าพอจะช่วยชี้ทางสว่างให้ได้นี่จะขอบคุณมากเลยครับ 

:bbbear_19:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2012, 07:01:26 PM โดย subie »

ออฟไลน์ sandzaza

• *
  • Popular Vote : 4
lenso project d spec b ก้สวยนะครับบบบ :bbbear_32:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
lenso project d spec b ก้สวยนะครับบบบ :bbbear_32:
:bbbear_34:ปล. วันนี้เหนรถแล้วครับ งานเนียนมากๆๆเลย สวยๆครับ

ออฟไลน์ sandzaza

• *
  • Popular Vote : 4
555กว่าจะกลับมารอตั้ง2อาทิตย์ งานก็ใช้ได้เลยครับ แต่ กระจกยังคงร้าวอยู่เหมือนเดิม  :bbbear_13:

ออฟไลน์ Norasaker

• *
  • Popular Vote : 7
  • คิดดี ทำดี พูดดี มีแต่รวยยย
555กว่าจะกลับมารอตั้ง2อาทิตย์ งานก็ใช้ได้เลยครับ แต่ กระจกยังคงร้าวอยู่เหมือนเดิม  :bbbear_13:

อ๊ะๆๆ เมื่อวานเจอแถวบรม ใช่เปล่า ขับช้าเชียว

• *

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
ลองเช็คตัวแทนดูครับ บางสเป็คส่งนอกอย่างเดียว ไม่ขายแยกครับ ผมเคยขอซื้อแบบไม่ต้องเจาะรู จะเอามาเจาะเอง เขาก็ไม่ขายครับ
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
อ๊ะๆๆ เมื่อวานเจอแถวบรม ใช่เปล่า ขับช้าเชียว

เมื่อวานก็วิ่งเส้น บรม เหมือนกันนะท่าน
Jay TURBO-Plus

• *

• *

• *
bump, หน่อยครับ

ออฟไลน์ Bluejeans

• *
  • Popular Vote : 2
  • น้องอิมชอบขับรถค่า
http://www.lensowheel.co.th/webs/contact.aspx

ลองถามที่นี่รึยังครับ

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
http://www.lensowheel.co.th/webs/contact.aspx

ลองถามที่นี่รึยังครับ

แอร์กลับมาแล้วเว้ย หายไปนานเลยนะท่าน  :bbbear_9:

ออฟไลน์ Bluejeans

• *
  • Popular Vote : 2
  • น้องอิมชอบขับรถค่า
แอร์กลับมาแล้วเว้ย หายไปนานเลยนะท่าน  :bbbear_9:

สวัสดีครับ
 :bbbear_26:
ช่วงนี้เบรกชีวิตทำงาน เป็น ชีวิตพ่อบ้านลูกอ่อน เลี้ยงลูกสาวอายุแปดเดือนที่บ้านพ่อตาครับ
พอเริ่มสมองว่าง อาการคันก็เกิด 555555 เดี๋ยวพอทุกอย่างที่นี่ลงตัว คงได้เอารถกลับไปจัดหนักที่ กทม สักยกครับ
ไว้เจอกันเร็วๆ นี้

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
สวัสดีครับ
 :bbbear_26:
ช่วงนี้เบรกชีวิตทำงาน เป็น ชีวิตพ่อบ้านลูกอ่อน เลี้ยงลูกสาวอายุแปดเดือนที่บ้านพ่อตาครับ
พอเริ่มสมองว่าง อาการคันก็เกิด 555555 เดี๋ยวพอทุกอย่างที่นี่ลงตัว คงได้เอารถกลับไปจัดหนักที่ กทม สักยกครับ
ไว้เจอกันเร็วๆ นี้
รอนะครับ :bbbear_7: