ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีมากครับ โดน!!! หมูขาว RA-R ทัก ในรอบ 1 ปีที่ขับแมว:)  (อ่าน 5788 ครั้ง)

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
ใกล้กันดีจังครับ
วันหลังผ่านแถวตลาดตลาดอินทรารักษ์
แล้วทักทายกันนะครับ

ผมจีซี บรอนซ์เงินครับ

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
ใกล้กันดีจังครับ
วันหลังผ่านแถวตลาดตลาดอินทรารักษ์
แล้วทักทายกันนะครับ

ผมจีซี บรอนซ์เงินครับ
คุณเปารึเปล่าครับ
เคยเจอกันไม่รู้จำผมได้รึเปล่า ตอนนั้นผมยังไม่ได่ขับ Imp. ครับ
ที่เอา CD Impreza GC ให้แล้วคุณเปาเอาขนมให้ผม คุณPaoก็อยู่แถวๆOfficeผม
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146

สวัสดีครับคุณหมอ ---น้ำตาเสือดาว---  / ยินดีที่รู้จักครับผม  :bbbear_9:
ผมเจอบ่อยครับ แต่นานๆจะเอา แมว มาทำงานทีนึงเลยได้มีโอกาสเจอกันน้อยครั้ง แต่ผมเห็นรถคุณหมอบ่อยบางวันเย็นๆก็เห็นขับเข้ามาโลตัส
*บางวันผมเซ้งๆเครียดๆผมก็ไปยืนดูดบุหรีหน้ารถหมอแหระ..ครับ มันเงียบและร่มดีใต้ตึกตรงที่หมอจอด
(เมื่อกี้ผมยังเดินไปกินข้าวที่โรงบาล ยังผ่านหน้ารถหมอ เลยครับ)

--- ถ้ามีโอกาสได้เจอกันอีกครับ ---
ถ้าเดินผ่านรถเสือดำอีก. ฝากเขย่าซุ้มล้อให้หน่อยนะ. อยากรู้ว่าจะมีอะไรหลุดหรือปล่าว :bbbear_43:

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่

สวัสดีครับคุณหมอ ---น้ำตาเสือดาว---  / ยินดีที่รู้จักครับผม  :bbbear_9:
ผมเจอบ่อยครับ แต่นานๆจะเอา แมว มาทำงานทีนึงเลยได้มีโอกาสเจอกันน้อยครั้ง แต่ผมเห็นรถคุณหมอบ่อยบางวันเย็นๆก็เห็นขับเข้ามาโลตัส
*บางวันผมเซ้งๆเครียดๆผมก็ไปยืนดูดบุหรีหน้ารถหมอแหระ..ครับ มันเงียบและร่มดีใต้ตึกตรงที่หมอจอด
(เมื่อกี้ผมยังเดินไปกินข้าวที่โรงบาล ยังผ่านหน้ารถหมอ เลยครับ)

--- ถ้ามีโอกาสได้เจอกันอีกครับ ---
แก๊งค์ที่พูดถึง  never land แน่ๆเลย

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
แก๊งค์ที่พูดถึง  never land แน่ๆเลย

ไม่แน่ใจอ่ะครับคุณหมอ ส่วนใหญ่พ้อยจะเป็น สุรัชต์ มากกว่า 555 ล้อเล่นครับ

- วันหลังถ้าเจอกันผมเดินไปทักคุณหมอครับ ...จะได้รู้จักกัน ถ้ามีโอกาสกินกาแฟด้วยกันซักแก้วครับ
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

• ???
  • *
ไม่แน่ใจอ่ะครับคุณหมอ ส่วนใหญ่พ้อยจะเป็น สุรัชต์ มากกว่า 555 ล้อเล่นครับ

- วันหลังถ้าเจอกันผมเดินไปทักคุณหมอครับ ...จะได้รู้จักกัน ถ้ามีโอกาสกินกาแฟด้วยกันซักแก้วครับ
เคยเห็นหน้าหมอป่ะ ถ้าไม่เคยให้นึกหน้าแอนนาเข้าไว้ ใครไกล้เคืียงแอนนานั่นหล่ะ :bbbear_46:
วันนี้มีฟามสุขว่ะสุโชค :bbbear_26:

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4
 :bbbear_32: :bbbear_32:

• ???
  • *
หลังจาก 25 ไม่มีคู่รบ แก๊งเสือดำกะบดเลยหันมาแทะกันเองล่ะ. สักพักจะเกิดเสือดำรุ่นสองเร็วๆนี้ :bbbear_43:

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่

ยินดีครับ

ที่หน้าเหมือนแอนนา อย่างเสือฝ้ายว่า  ครับ   :bbbear_41:

• *
คุณเปารึเปล่าครับ
เคยเจอกันไม่รู้จำผมได้รึเปล่า ตอนนั้นผมยังไม่ได่ขับ Imp. ครับ
ที่เอา CD Impreza GC ให้แล้วคุณเปาเอาขนมให้ผม คุณPaoก็อยู่แถวๆOfficeผม
ใช่ครับคุณเอ เจอกันทักทายกันนะครับ :bbbear_16:

• *
ยินดีครับ

ที่หน้าเหมือนแอนนา อย่างเสือฝ้ายว่า  ครับ   :bbbear_41:

ผมว่าพี่เสือดำคงมาจากลำน้ำ"แม่โขง"แหลม
วันประชุมจำได้แม่นเลยครับ...