ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับ sss เราจัดเตะบอลกระชับมิตรกันดีมั้ยอะครับ  (อ่าน 7813 ครั้ง)

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
เพราะเห็น เคยมีจัดกันมาแร้ว แต่ก็หายไป

คือตัวผมชอบเตะฟุตบอลอยู่แล้ว แต่อยากรู้จักกับพี่ๆมากขึ้นอะครับ

เลยคิดว่า ว่างๆน่าจะมีจัดเตะบอลกันดีมั้ยเอ่ย

ขอความคิดเห็นด้วยนะครับ
I love 4wd full time.!!

ออฟไลน์ samaksaman

• *
  • Popular Vote : 7
  • Sucker Socc FS
 เห็นด้วยคับ จะได้รู้จักกับพี่ๆมากขึ้น :bbbear_16:

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
เพราะเห็น เคยมีจัดกันมาแร้ว แต่ก็หายไป

คือตัวผมชอบเตะฟุตบอลอยู่แล้ว แต่อยากรู้จักกับพี่ๆมากขึ้นอะครับ

เลยคิดว่า ว่างๆน่าจะมีจัดเตะบอลกันดีมั้ยเอ่ย

ขอความคิดเห็นด้วยนะครับ

นิว เห็นบอกจะเลิกกับแฟน แล้วก็ชวนไปเตะบอล เอะยังไง  :bbbear_1: :bbbear_1: :bbbear_1:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ talaese12

• *
  • Popular Vote : 8
สนับสนุนคร้าบ ขอไปเตะด้วยคนน    :bbbear_2:

• *
ไปๆมาๆไม่เลิกละ  - -

เง้อ

เดวรอพี่ๆ เค้ามาคอนเฟิมดีกว่าว่ะ จาเอายังไง

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
ปายด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
เอาทีมประธาน  กับ  ทีมสมาชิก เลยสิ

รับรองมันเลย......

:bbbear_46:

• *
หวดกันยับ 55

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เอาทีมประธาน  กับ  ทีมสมาชิก เลยสิ

ต้องบอกด้วยว่าประธานชุดใหน :bbbear_44:

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Playmaker #7
เรื่องเตะฟุตบอลมีสมาขิกเรียกร้องกันมาค่อนข้างเยอะ ทั้งสมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ ผมขอเวลาสักหน่อยนะครับ เนื่องจากตอนนี้งานเข้าอยู่ครับ

แต่ถ้าใครจะเป็นคนจัดก็สามารถจัดได้เลยนะครับ ไม่ต้องรอให้ผมหรือใครเป็นตัวตั้งตัวตี เพราะเตะบอลผมว่าเตะเมื่อไหร่ก็ได้ ที่ไหนก็ได้ แต่คงต้องขอให้สะดวกกับคนส่วนรวมมากที่สุด

ผมตั้งใจไว้ว่าประมาณเดือนพฤษภาคมจะพยายามจัดฟุตบอลเชื่อมสัมพันธ์กับพี่น้องในชมรมสักแมตท์ หากได้ผลตอบรับดี อาจจะจัดเป็นกิจกรรมประจำชมรม และจัดเตะกระชับมิตรกับเว็บอื่นๆ ต่อไป

เมย์
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555

กัวทีมประธานหยกจะหวดกันเองน่ะเสะ :bbbear_24:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
กัวทีมประธานหยกจะหวดกันเองน่ะเสะ :bbbear_24:

ผมไม่ไช่ประธานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน :bbbear_14: :bbbear_14: :bbbear_14: :bbbear_14:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
ไม่ถนัดเตะบอล ถนัดแต่เล่น Kokart อ่ะดิ คุนน้องงงง  :bbbear_32: :bbbear_32:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ไม่ถนัดเตะบอล ถนัดแต่เล่น Kokart อ่ะดิ คุนน้องงงง  :bbbear_32: :bbbear_32:
งั้นจัดบอลป๊าดสะติกเตะที่จอดรถmsl ดีมะ555
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• *
แหมตาป็อป ก้อเตะบอลหน่อยเถ๊อะ

คือ นิวเตะทุกอาทิตย์อยู่แล้วครับ

แต่อยากให้ sss มาเตะด้วยกัน จาได้สนิทกันมากกว่านี้คับ