ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากถึงไอ้แบงและคนไกล้ตัวที่คุยกับมันหน่อย  (อ่าน 12387 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
หลังจากประชุมวันท่25 ที่ผ่านมา. คุนแบงแสดงวิปริต เอ้ยสปิริตลาออกจากการเป็นระธานชมรมสยามซูบารุโซซตี้ และได้ตกลงแล้วจะคืนทุกอย่างเกี่ยวกับคณะทีมงาน อำนาจต่างๆ คืนสู่ทีมผู้ดูแลต่อไป

แต่จนถึงบัดนาว คุนแบงยังเงียบเฉยไม่รู้ร้อนรู้หนาว ยังไม่ทำตามจากที่เคยตกลง หรือส่งข่าวคราวใดๆหรือคืนอำนาจต่างๆของทีมบริหารจัดการเวป
ผมไม่รู้ว่าคุนแบงคิดอะไรอยู่ หรือยื้ออะไร หรือล่นตลกอะไร แต่ถ้าคุนมีสปิริตและรักชมรมอย่างที่คุนเคยพูดไว้ คุนช่วยแสดงอกมาอย่างที่พูดด้วยครับว่าจะเอาอย่างไงต่อ การเงียบของคุนมันจะทำร้ายคุนเองนะ อย่ามัวทำหน้ามึนอะไรเลยครับ รีบดำเนินการได้สักที ตอนนี้ลึกๆเวปมันจะเน่าแล้ว ขาดวินัยกันไปหมด ไอ้ตัวที่ขายของก็ตั้งใจแหกกฏด้วยเหตุผลที่ว่ายังไม่มีคณะทำงานเลยถือโอกาศแหกกฎแบบหน้าด้านๆ หน้าซื้อขายก็ไร้ระเบียบ พอจะย้าย. จะลบ ก็ไม่มีใครทำอะไรได้. จัดระเบียบอะไรไม่ได้สักอย่าง พ่อค้าบางคนบางท่านบางตัวก็ไร้สำนึก
ยิ่งคุนเองเงียบเฉย มันไม่ได้ช่วยให้อะไรดีขึ้น จะมีแต่คนด่าตามหลัง บ้านอีกหลังก็ไม่มีใครต้อนรับคุน บ้านหลังนี้คุนก็จะทำเน่าๆไว้อีกหรอครับ   อย่ากลัวเสียฟอร์มเลยครับ แมนๆเลย ทำตามที่ตกลงไว้เถอะครับอย่ายื้ออะไรไว้เลย. จะเอาไงแบบใหนอะไรก็สรุปมาเถอะ มันค้างคาเพราะคุนคนเดียว เดี๋ยวขื่อเสียงของคุนมันจะพาธุรกิจของคุนเน่าตามไปด้วยนะครับ
คุนเคยรู้สึกอะไรบ้างมั้ยครับ 

ผมพูดในถานะสมาชิกกะบดถ่อยๆคนนึง. ไม่ได้ทำนักเลงโชว์เก่งหาเรื่องใคร แต่อยากให้ระเบียบในนี้มันเป็นรูปธรรมสักที ไม่อยากให้มาคิดเล่นแง่เล่นง่ามอะไรกัน :bbbear_47:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2012, 09:00:51 AM โดย Bossma »

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
ยังไงกัน :bbbear_27:
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ noom_chopper

• *
  • Popular Vote : 24
  • "อิมแวน บรรทุกหมา"
 :bbbear_28: ลองโทรไปซื้อของดิ!!!
http://www.thailandparts.com/
อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง ไม่อยากเสียตังค์ ขับเดิมๆ

• ???
  • *
ทริปซีฟู๊ดปิ้งย่าง แก๊งเสือกะบด เหนี่ยวแน่นด้วยหนวดหมึก1200

• ???
  • *
 :bbbear_16:

• ???
  • *
 :bbbear_32:

• ???
  • *
 :bbbear_16:
เสือน้อยดีใจจังอาๆลุงๆมาเยี่ยม

• ???
  • *
แก๊งเราชอบอะไรอลังการ ฉนั้นรูปต้องอลังการไปด้วย  :bbbear_40:
งานนี้จัดโดยงบกองกลางของแก๊งเสือกะบดที่ชอบผิดวินัยรายงานตัวหลังแปดโมง 5555
ใครเท่าไรไม่รู้แต่ผม1300 เป็นตั้งกฏแต่เจือกสายเองตลอด
ทริปหน้ามาเต็ม งานนี้ต้องขอบคุน หมอเสือดำ แอ้มแม่เสือ เจ้าบ้านที่น่ารัก และชาวแก๊งที่ช่วยกันปุเลงๆหาซื้ออาหารหวานคาวมาช่วยกันกิน และแม่บ้านที่ทำจิ้มซีฟู๊ดรสแซบให้เราๆกินกัน :bbbear_19:
เที่ยงคืน เจอ gf แดงบนด่วนสวนซะแล้ว เป็นของสมาชิกในนี้หรือปล่าว. ไม่ได้ทักทายเลย :bbbear_43:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2012, 08:59:25 AM โดย Bossma »

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
แก๊งเราชอบอะไรอลังการ ฉนั้นรูปต้องอลังการไปด้วย  :bbbear_40:
งานนี้จัดโดยงบกองกลางของแก๊งเสือกะบดที่ชอบผิดวินัยรายงานตัวหลังแปดโมง 5555
ใครเท่าไรไม่รู้แต่ผม1300 เป็นตั้งกฏแต่เจือกสายเองตลอด
ทริปหน้ามาเต็ม งานนี้ต้องขอบคุน หมอเสือดำ แอ้มแม่เสือ เจ้าบ้านที่น่ารัก และชาวแก๊งที่ช่วยกันปุเลงๆหาซื้ออาหารหวานคาวมาช่วยกันกิน และแม่บ้านที่ทำจิ้มซีฟู๊ดรสแซบให้เราๆกินกัน :bbbear_19:
เที่ยงคืน เจอ gf แดงบนด่วนสวนซะแล้ว เป็นของสมาชิกในนี้หรือปล่าว. ไม่ได้ทักทายเลย :bbbear_43:

ได้ข่าวว่าคันนั้นติดแก๊ส

:bbbear_30:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
ดูแล้วเปรียวปากเลยอะ แล้วตามหัวข้อว่าไงอะรวมๆกันไปก่อม๊อบเลยไหมฮะ
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
สัตว์น้ำตายกันเป็นเบือ....  :bbbear_15:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
สวัสดีครับ พอดีไม่ทราบว่าเปนพี่คนดัง เลยทักไม่ทันเห็นอีกทีก็ไฟท้ายอีโวแล้ว555

ยอดล่าสุด100฿จากคุนตาบู๋Dicksaleนะ  :bbbear_24:

[/quote]
ได้ข่าวว่าคันนั้นติดแก๊ส

แหมพูดให้ถูกคือ เสพออคเทน100ครับ555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2012, 02:24:14 PM โดย Choke gf »
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ออกทะเลจนได้ เริ่มต้นกระทู้ไปได้สวย แต่ออกทะเลไปตอนไหนเนี่ยยยยย

ว่าแต่อยากกินมั่งอ่ะซีฟู้ดดด น่ากินมากกก อีหมอคราวหน้าชวนด้วยเด้ะเทอออ :bbbear_2:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• ???
  • *
สวัสดีครับ พอดีไม่ทราบว่าเปนพี่คนดัง เลยทักไม่ทันเห็นอีกทีก็ไฟท้ายอีโวแล้ว555

ยอดล่าสุด100฿จากคุนตาบู๋Dicksaleนะ  :bbbear_24:

แหมพูดให้ถูกคือ เสพออคเทน100ครับ555
ตาบู๋ขายหม้อ เค้ามัวแต่นั่งทำการบ้านรถกะบดเลยนอนดึกตื่นสาย55555
ทริปหน้าวันใหนดีหมอดำ :bbbear_35:

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ตาบู๋ขายหม้อ เค้ามัวแต่นั่งทำการบ้านรถกะบดเลยนอนดึกตื่นสาย55555
ทริปหน้าวันใหนดีหมอดำ :bbbear_35:

ร้านลาบแถวสุขา 3 มั้ย