ผู้เขียน หัวข้อ: ชาว SSS คนไหนสงกรานต์แล้วยังไม่มีที่ไป รายงานตัวด้วยคร้าบบบ  (อ่าน 4713 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ผมคนนึงหล่ะ ขี้เกียจไปเจอรถติด อยู่เที่ยวมันที่กรุงเทพนี่หล่ะ กะว่าจะแวะไปสาดน้ำแถวสีลมดูเก้งกวางโชว์แกว่งเฮลิคอปเตอร์ อึ๋ย  :bbbear_1:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ไม่ไปไหนเลยครับพี่เคน
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ผมคนนึงหล่ะ ขี้เกียจไปเจอรถติด อยู่เที่ยวมันที่กรุงเทพนี่หล่ะ กะว่าจะแวะไปสาดน้ำแถวสีลมดูเก้งกวางโชว์แกว่งเฮลิคอปเตอร์ อึ๋ย  :bbbear_1:

รสนิยมจริงๆก็เผยออกมา

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21

ผมจะไปปล้นของแต่งพี่ครับ อิอิ :bbbear_32:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
 :bbbear_32:

รสนิยมจริงๆก็เผยออกมา

อย่าให้ผมเห็นป้าไปวี๊ดว้ายอยูเแถวนั้นนะ จะถ่ายรูปมาประจานเลย :bbbear_18:

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
อยู่บ้านเปิดแอร์นอนตีพุง55555

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
อยู่กทม.เช่นกันครับ และกะจะไปฝีลมเหมือนกัน  :bbbear_36:

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
อยู่บ้าน จัดบ้านที่แสนรกทั้งบ้านให้เรียบร้อย โคตรเหนื่อย  :bbbear_13: :bbbear_13: :bbbear_13:

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
อยู่บ้าน จัดบ้านที่แสนรกทั้งบ้านให้เรียบร้อย โคตรเหนื่อย  :bbbear_13: :bbbear_13: :bbbear_13:

อ้าวจิ๊กโก๋ ไหนว่าไปพัทยา...ฮึม!!...
ไม่ได้ไปเปียกไป แต่ไปปั่นจั๊กที่ ราบ 11  กัน.. วนเวียนอยู่ในกรุงเทพนี่แหละ สุขที่สุดแล้วชั่วโมงนี้ ^_^

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
อ้าวจิ๊กโก๋ ไหนว่าไปพัทยา...ฮึม!!...
ไม่ได้ไปเปียกไป แต่ไปปั่นจั๊กที่ ราบ 11  กัน.. วนเวียนอยู่ในกรุงเทพนี่แหละ สุขที่สุดแล้วชั่วโมงนี้ ^_^

ไปพีระวันจันทร์คร๊าบบบ

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥
ผมค้าบบ

ไม่มีที่ไป :bbbear_11: :bbbear_11:

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
อยู่ กทม.เหมือนกันจ้า
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
อยู่กทม.ครับ ขับรถเล่นตอนกลางคืนสนุกที่สุดแล้วครับ (ขับเรื่อยๆนะครับ)
เจอคนค้นคนหลายด่านเลย (เหมือนขับไปล่อเล่นๆ) อิอิ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
ผมด้วยฮะเมาแถวบ้านเมื่อคืน :bbbear_20:
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ KaMz`

• *
  • Popular Vote : 8
เมื่อคืนไปเสียเอกราษฏ์ที่สีสมมาครับ  :bbbear_45: