ผู้เขียน หัวข้อ: นัดวันที่29เพื่อเดินทางไปแก่งกระจาน AWD Hyper Trackday ครับ  (อ่าน 12021 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ในวันที่29นั้น สมาชิกคนไหนที่ต้องการเดินทางไปแก่งกระจาน ให้นัดเจอกันที่ จุดนัดพบที่ปั้ม shell ถนนพระราม2 ขาออก ช่วง กม.ที่ 15 เลยวงแหวนกาญจนาไป2-3 กิโลเมตร โดยนัดเจอกันที่เวลา 6.00น. ล้อหมุนที่เวลา6.30น. (ล้อหมุนคือว่าไม่ว่าจะมีใครยังมาไม่ถึงก็ไม่มีการรอนะครับถึงเวลาออกเดินทางเลยเพื่อที่กำหนดการอื่นๆจะได้ตรงตามเวลา ฉะนั้นขอให้รักษาเวลากันด้วยครับทุกคน)

เนื่องจากเห็นว่าพี่โกร๋นตั้งกระทู้เรื่องนัดกันเดินทางในวันงาน และทางผู้ที่จัดร่วมจัดงานต้องไปเตรียมงานตั้งแต่วันเสาร์ จึงได้โทรไปปรึกษาพี่โกร๋นเรื่องให้พี่โกร๋นเป็นผู้นำขบวนสมาชิกมา ซึ่งพี่โกร๋นก็ยินดีอาสา ขอบคุณพี่โกร๋นมากครับ :bbbear_19: (ถ้าพี่โกร๋นขับนำมาช้ามาเกินไปก็เอารถเราไปสะกิดกันชนหลังพี่โกร๋นก็ได้นะครับพี่เค้ายินดี) :bbbear_24: ขอขอบคุณพี่บี TRNอีกท่านด้วยนะครับที่ช่วยนำขบวนในวันอาทิตย์ครับ  :bbbear_34:

หากใครมีข้อสงสัยใดๆ สามารถโทรติดต่อพี่โกร๋นได้ที่เบอร์ 081-8547815 และพี่บี0816864115
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2012, 10:04:31 PM โดย boatstd »
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
เวลาคงเป็นเข้าๆหน่อยนะครับ   ไม่งั้นจะไปไม่ทันงานครับ 

6.30  น.  โดยประมาณ   ที่ปั๊มน้ำมัน 

เดี๋ยวให้สมาชิคทาง evolution Thailand  ไปรวมตัวที่นั่นด้วย
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

• *
เวลาคงเป็นเข้าๆหน่อยนะครับ   ไม่งั้นจะไปไม่ทันงานครับ 

6.30  น.  โดยประมาณ   ที่ปั๊มน้ำมัน 

เดี๋ยวให้สมาชิคทาง evolution Thailand  ไปรวมตัวที่นั่นด้วย
ได้ครับพี่ต่ายเดี๋ยวผมลงเวลาในกระทู้ด้านบนด้วยครับ ยังไงรบกวนพี่ต่ายลงสถานที่นัดให้ทางอีโวด้วยนะครับ จะได้ไปพร้อมๆกัน ขบวนน่าจะใหญ่มากเลยนะเนี่ย  :bbbear_35:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
อัพค้าบ

ออฟไลน์ pandapong

• *
  • Popular Vote : 19
ขอไปด้วยน่ะคร๊าบบบ :bbbear_46:
Proud to drive the WRX !!!

• *
ขอไปด้วยน่ะคร๊าบบบ :bbbear_46:
เชิญเลยคร้าบบบ

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
มีรถนำขบวนด้วยนี่คงจะแหร่มน่าดู เดินทางปลอดภัยกันนะครับทุกท่าน
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
ไปด้วยไม่ได้แข่งได้ไหมครับ :bbbear_46:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
ไปด้วยไม่ได้แข่งได้ไหมครับ :bbbear_46:
ได้ครับ  :bbbear_35:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
อยากไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป :bbbear_32:

• *
Re: นัดวันที่29เพื่อเดินทางไปแก่งกระจาน AWD Hyper Trackday ครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 10:51:36 PM »
อยากไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป :bbbear_32:
มาเลยคร้าบบบ

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
Re: นัดวันที่29เพื่อเดินทางไปแก่งกระจาน AWD Hyper Trackday ครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 12:24:44 AM »
ผมไปเจอที่สนามเลยครับ.. เพราะว่าเสาร์นั้น พักอยู่บ่อฝ้ายหัวหิน..   :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 12:46:47 AM »
เพื่อนที่ไปวันอาทิตย์ไปด้วยกันนะครับ..beeฝากเอาวอมาด้วยนะ :bbbear_19:

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 12:59:41 AM »
เจอกันคับ

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 10:05:33 PM »
เพื่อนที่ไปวันอาทิตย์ไปด้วยกันนะครับ..beeฝากเอาวอมาด้วยนะ :bbbear_19:

รับทราบครับ เดี๋ยวเอาไปเผื่อให้ครับ  :bbbear_25: