ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามข้อมูลของเครื่องคอขาวหน่อยครับ  (อ่าน 1737 ครั้ง)

ออฟไลน์ forty

• *
  • Popular Vote : 3
เครื่อง คอขาว wrx อินเตอร์ตรงนี่เป็นเครื่องปีอะไร versionอะไร คอยกลางหรือเฉียงครับ แล้วก้เทอร์โบอะไรครับ

แล้วมันต่างกับคอแดงมากไหมครับ

ออฟไลน์ ValenDear

• *
  • Popular Vote : 28
Re: สอบถามข้อมูลของเครื่องคอขาวหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 12:31:34 AM »
อินเตอร์ตรง ก็ตั้งแต่ Ver 3 ขึ้นมา ครับ
คอยกลาง หรือ เยื้องเนี่ย ต้องดูครับ คอยกลาง ก็ 3,4 อยู่ตรงกลางคอไอดีตรงกับตำแหน่งลิ้นปีกผีเสื้อ คอยเยื้องมาทางขวา(หันหน้าเข้ารถ) ก็เป็นรุ่นใหม่กว่า

ม้าเวอร์หลังๆ เท่าคอแดงคือ 280 ม้าเท่ากัน เกียร์ธรรมดานะครับ

แล้วก็เทอร์โบ ส่วนใหญ่ คอขาว ออโต้ ให้ td05 เกียร์ธรรมดาไม่แน่ใจคับ

• *
Re: สอบถามข้อมูลของเครื่องคอขาวหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 11:31:12 AM »
ขอบคุณครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 11:40:57 PM »
พอดีอยากรู้รายละเอียดเครื่องนี้จริงๆครับ