ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ว่าเครื่องคอแดงแท้ สีมันจะลอกได้รึเปล่าครับ  (อ่าน 2109 ครั้ง)

ออฟไลน์ boy1213

• *
  • Popular Vote : 0
ที่ว่าเครื่องคอแดงแท้ สีมันจะลอกได้รึเปล่าครับ   คือเห็นเค้าขายกัน บอกว่าเป็นเครื่องคอแดง   แต่พอถ่ายรูป แล้วเห็นสีลอก      เราจะรู้ได้ไงว่าคอแดงแท้หรือไม่แท้  สังเกตยังไงครับ

ออฟไลน์ kiyota

• *
  • Popular Vote : 10
เห็นหลายคันลอกอยู่นะครับ    สงสัยเหมือนกันว่า  เครื่องปีใหม่เช่น    หมู ตากลม เหยี่ยว  ลอกกันไหม

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
ถ้าคอแดง gc ลอกครับ แต่เห็นถ้าตากลมขึ้ไปไม่ค่อยลอกแล้วนะครับ ส่วนการดูเครื่องลองหาข้อมูลจากหัวข้อค้นหาดูครับข้อมูลเก่าๆเพียบ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
ถ้าคอแดง gc ลอกครับ แต่เห็นถ้าตากลมขึ้ไปไม่ค่อยลอกแล้วนะครับ ส่วนการดูเครื่องลองหาข้อมูลจากหัวข้อค้นหาดูครับข้อมูลเก่าๆเพียบ

:bbbear_34: 

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥
ตากลมขึ้นไปก็ลอกครับ  ของผมก็เริ่มมีลอกบ้างแล้ว  แต่น้อยครับ ถ้าไม่สังเกตุก็ไม่เห็นอ่ะครับ :bbbear_16:

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
Re: ที่ว่าเครื่องคอแดงแท้ สีมันจะลอกได้รึเปล่าครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 12:08:05 AM »
คิดซะว่าเป็นเรื่องที่ดีครับ จะได้ออกไอเดียทำสีสันให้ตรงตามใจตัวเอง  :bbbear_34: