ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าผมจะก๊อปฝา Chargspeed ของ GC พร้อมสกู๊ปทรงเหยี่ยวจะมีคนสนใจมั๊ย?  (อ่าน 4106 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
พอดีมีน้องๆหลายคนอยากได้สกู๊ปเหยี่ยวเอามาใส่ GC พอดีผมมีอยู่ก็เลยจะไปก๊อปให้ แต่ทีนี้พอดีมีฝากระโปรง Chargspeed ของ GC เหลืออยู่บานนึง เลยว่าจะก๊อปไว้เหมือนกัน แต่ฝากระโปรง + สกู๊ปอันนี้ถ้าใส่ขึ้นมาแล้วหน้าตาค่อนข้างโหดร้าย เลยไม่รู้จะมีคนกล้าใส่บ้างมั๊ย เพราะค่าโมก็ค่อนข้างจะแพงอยู่ ถ้าไม่ค่อยมีคนสนใจจะได้ก๊อปแต่สกู๊ปอย่างเดียวครับ หน้าตาแบบในรูปเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2012, 03:45:28 PM โดย The Blitz_ESSS »

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
โหดจิงคับพี่

• *
พี่มันหมดวัยแล้ว แต่หมูป๊อปอ่ะโหดจริง :bbbear_34:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
โหด จริงๆเคน
Jay TURBO-Plus

• *
โหด จริงๆเคน

ครับพี่เจ ผ่านด่านทีคุณตำหนวดเหลียวคอแทบหัก ว่าแต่เมื่อไหร่เตี๋ยวเนื้อแถวพระราม 3 สาธุก็ได้ ผมอยากกินมากกกก

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ถ้ามีgcอีก.  ผมจะปั้นแนวนี้แหละ. โหดดดดดดดด :bbbear_25:

• *
ถ้ามีgcอีก.  ผมจะปั้นแนวนี้แหละ. โหดดดดดดดด :bbbear_25:

โหดมากสาวๆไม่ชอบนั่ง ระวังจะมีแต่ปีกาจู้อยากขอนั่งข้างๆแทนนะ :bbbear_17:

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
ผมว่าเคนน่าจะก็อปฝากระโปรงนะครับ คือว่ามีคนเคยก้อปสะกู๊ปแล้ว จะได้ลดต้นทุนไป

ออฟไลน์ NutMan

• *
  • Popular Vote : 4
กระผมสนใจครับ +1

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...

ผมสนใจสคู้ปครับคุณเคน อยากได้ขนาดเดียวกับสคู้ปแบบเหยี่ยวทรงสูง...

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
โหดมากมายครับ  :bbbear_32:

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
พี่เคนอะหมดวัยโหดแล้ว เหลือแค่วัยหด อิอิ 

:bbbear_45:

• *
พี่เคนอะหมดวัยโหดแล้ว เหลือแค่วัยหด อิอิ 

:bbbear_45:

โหย เตียหยามกันซะขนาดนี้ อมขี้มาพ่นใส่หน้าพี่เลยเห๊อะ  :bbbear_18:

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
จัดเลยเคน พี่+1 ตอนนี้ฝาหน้าจีซีพี่เป็นเหล็ก 100% อยู่งะ หนักสาดดด!!