ผู้เขียน หัวข้อ: หมูน้ำเงินมีสติ๊กเกอร์ momo หลังรถ ของพี่ท่านไหนครับ  (อ่าน 5482 ครั้ง)

ออฟไลน์ mali

• *
  • Popular Vote : 9
ขากลับบ้านแถวอโศกวิ่งมุ่งหน้าไปทางเซนทรัลพระราม3 บนสะพานเห็นรถพี่จอดอยู่ใกล้ๆกับสิบล้อ แต่ไม่เห็นรอยชน(มันมืดๆ) ไม่รู้ว่าเป็นอะไรไม๊ครับ พอดีผมจอดไม่ได้ อยูุ่บนสะพานพอดี อันตรายครับ เลยมาถามดูว่าเป็นพี่ๆในนี้หรือเปล่า และปลอดภัยดีไม๊ครับ ส่งข่าวด้วยครับ :bbbear_33:

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
ของคุณริชชี่
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ของแขกไม่กินหมูแต่ขับหมู นามว่า ริชชี่

วาแต่ว่าริชเป็นไรป่าวหว่าส่งข่าวหน่อยยย

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
รถ ริชี่ ดวงนี่หน่า

ออฟไลน์ anakoaks

• *
พี่ริชชี่คับ

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
คุณริชชี่ ครับบบ :bbbear_19: :bbbear_32:

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
อ้าวเกิดอะไรขึ้น    รายงานข่าวต่อด้วยครับ

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
พี่ริชชี่สุดยอดจริงๆครับ :bbbear_34:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ริชชี่สุดยอดเลยครับ :bbbear_34:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15
รถผมเองครับ พี่ที่เป็นคนขับ แมวดำผอม ทะเบียน 25 หรือเปล่าครับ ผมไปช้วยรถบรรทุกขึ้นสะพานครับ เห็นเขาไหลถอยหลังอยู่ ขึ้นไม่ไหวจากสภาพที่ลองขับคือคลัชหมดครับของเขา และปั้มลมเบรคเสียครับ ก็เลย เอาไม้ที่หมอนที่อยู่หลังรถผมไปหนุนกับเอาสลิงผม+โซ้ของพี่เขาผูกรถเขากับราวสะพานใว้ครับ ดีกว่าจะให้รถพี่เขาใหลครับผม SAFETYFIRST ผมถึงจอดหน้าพี่เขาครับ
รถพี่เขาหนัก 26 ตัน ถึงรถเรามีกำลังพอแต่นี่มันลากข้ึน+เดียวหูลากขาด ก็เลยช้วยพี่เขาไม่ให้รถไหลครับ ชั่วคราวครับ

เยี่ยมมากครับริชชี่   :bbbear_17: :bbbear_34:

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
 :bbbear_35:พระเอกมากคับพี่ริชชี่ดวง ณเดช ยังอาย

ออฟไลน์ ExtremeSubie

• *
  • Popular Vote : 4
สุดยอดครับ น้ำใจงามสุดๆ ขอคารวะครับ :bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
Richie you are the best
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ mali

• *
  • Popular Vote : 9
รถผมเองครับ พี่ที่เป็นคนขับ แมวดำผอม ทะเบียน 25 หรือเปล่าครับ ผมไปช้วยรถบรรทุกขึ้นสะพานครับ เห็นเขาไหลถอยหลังอยู่ ขึ้นไม่ไหวจากสภาพที่ลองขับคือคลัชหมดครับของเขา และปั้มลมเบรคเสียครับ ก็เลย เอาไม้ที่หมอนที่อยู่หลังรถผมไปหนุนกับเอาสลิงผม+โซ้ของพี่เขาผูกรถเขากับราวสะพานใว้ครับ ดีกว่าจะให้รถพี่เขาใหลครับผม SAFETYFIRST ผมถึงจอดหน้าพี่เขาครับ
รถพี่เขาหนัก 26 ตัน ถึงรถเรามีกำลังพอแต่นี่มันลากข้ึน+เดียวหูลากขาด ก็เลยช้วยพี่เขาไม่ให้รถไหลครับ ชั่วคราวครับ
  โห้  พี่นี่พระเอกมากครับ ชื่นชมๆ ตอนแรกนึกว่ารถพี่มีปัญหาเสียอีก ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมเห็นรถพี่ตั้งแต่เลี้ยวแยกอโศกละ วิ่งมาขวาสุด รถผมเต่าเรียกพี่ เลยหลบซ้ายให้พี่แซงไป กะจะเปิดกระจกทักทาย เปิดลงมาได้นิ้วนึง รถพี่ก็พุ่งหายไปเลย เลยไม่ทันได้ทักครับ  :bbbear_43: