ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ พี่ที่ขับอิม GC8 สีน้ำเงินทะเบียน 2927 น่าจะใช้นะ  (อ่าน 8250 ครั้ง)

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
เล็กต้นบาซิลัส

เล็กระดับอนุภาคอิอิ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ถ้าเตียเล็กจริงๆอะไรจริง ผมคอนเฟิร์ม  :bbbear_34:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ถ้าเตียเล็กจริงๆอะไรจริง ผมคอนเฟิร์ม  :bbbear_34:

แหงะ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
เกรียน !!!!  :bbbear_29:

• *

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
อ้างถึง
ถ้าใครเห็น รถคันเล็กๆเจ้าของเซ็กจัดๆสีขาวทะเบียน

ชอบตรงเซ็กจัดๆ นี่ละ 555
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• *

ชอบตรงเซ็กจัดๆ นี่ละ 555

ตัวเองก็เป็นอะจิพี่ก๊อต

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.

เนี่ย ย ย ย  พี่โบทล่อเป้า . . .  . . .  เห็นมะ . . . รู้ลึกรู้จริง พี่ไปดูของพี่เตียมาตอนใหน

* jeedz เผ่น
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
. . . ที่เห็นผมซิ่งผ่านไป ผมไม่ได้จะท้าแข่งนะครับ คือผมพึ่งแยกจากจารย์อั๋นและพี่ๆแก๊งค์พลังหนุ่มตรง Crystal Park เพราะฝนมันใกล้ตก แล้วหลังคารถผมมันเป็นผ้าใบ Canvas มะใช่ Vinyl คือถ้ามันโดนฝนแล้วถึงผมจะลง Fabric Guard ไว้มันก็จะเลอะแล้วมันหมองครับ ผมเลยต้องรีบซิ่งกลับบ้าน ผมกลัวพี่จะคิดว่าผมชวนซิ่งครับ ต้องขอโทษด้วยครับ ไม่รู็พี่เล่นในบอร์ดนี้มั้ย เลยมาตั้งกระทู้ทักทายครับ 

ถ้าใครเห็น รถคันเล็กๆเจ้าของเซ็กจัดๆสีขาวทะเบียน 2522 เปิดประทุนก็ทักทายกันได้นะครับ ผมอยากจะทักเหมือนตอนขับซู แต่กลัวหน้าแตกครับ Y_Y''

จิ๊กโก๋อกหัก ณ กลัวหลังคาผ้าใบเลอะ

:bbbear_20:

ได้ครับ ได้ครับ เดี๋ยวคราวหน้าเจอเปิดประทุนอยู่จะหาไรเขวี้ยงใส่  :bbbear_9:

เนี่ย ย ย ย  พี่โบทล่อเป้า . . .  . . .  เห็นมะ . . . รู้ลึกรู้จริง พี่ไปดูของพี่เตียมาตอนใหน

* jeedz เผ่น

หายสงสัยยังจี๊ด....ว่าทำไมถึงชื่อ "โบ๊ตเกย์"  :bbbear_46:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
สงสัยพี่เจ้าของรถไม่ใช่คนในเวบ ยังไงก็ขอโทษที่ทำให้เข้าใจผิดด้วยนะครับ

ต้องมาขอโทษอีกทีก่อนจะมีพญาเกย์มาระรานนนนนน

:bbbear_13:

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ดูแลรถเต้อให้ดีดีอย่างนี้น่ะดีแล้วเตีย.. ตกลง 4 แสนห้าน๊ะ..

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ดูแลรถเต้อให้ดีดีอย่างนี้น่ะดีแล้วเตีย.. ตกลง 4 แสนห้าน๊ะ..
เฮ้ยยยย. อ้ายเตีย. ผมตกข่าวอะไรมั้ย

• *

ราคานี้พี่เอาชีวิตผมไปเลยดีกว่า  เอาร่างกายผมไปด้วยยยยย

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• *
เฮ้ยยยย. อ้ายเตีย. ผมตกข่าวอะไรมั้ย

ไปหาหมอดีกว่า  เป็นตกขาวอะ

• *
สงสัยเจ้าของรถไม่ใช่คนในคลับ ยังไง้าผ่านมาเจอก็ขอโทษนะคร๊าบบบบบ