ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม  (อ่าน 1943047 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๊อพ

• *
  • Popular Vote : 13
1.อาจาร์ยป๊อบ แมวขาว
2.พี่ปุ๊ย (ถ้ากลับมาจากมาเล)
3.พี่บิ๊ก หมูขาว
4.พี่ต๊อพ Ra
5.พี่แจ็ค gc
6.พี่เต้ย gc (อาจจะมาได้คับ รอคอนเฟิร์มอีกทีคับ)
7.พี่โป่ง gf
8.พี่เคน หมูขาว
9.ผมเอง อาซ gc
10.ต้อง
11.ยิม แมวน้ำเงิน
12.ต้น แมวแดง
13.พี่เฮ้ว gc
14.อาร์ม เหยี่ยวน้ำเงิน (อาจจะมาได้ รอคอนเฟิร์มอีกทีคับ)
15 เอส เหยี่ยวน้ำเงิน

และก้อรอคำตอบอีกประมาณ1-2คนคับ

(•_•)

ครั้งนี้เยอะสุดเลยป่าว

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
ครั้งนี้เยอะสุดเลยป่าว

ขอให้มากันได้ทุกคนเรยนะคับ

:bbbear_17:

ออฟไลน์ JacKuZa

• *
  • Popular Vote : 7
โทรไปแล้วคับ
กบบอกต้องดูเหตุการณ์วันนั้นอ่ะคับ

(•_•)
งั้นก็ไปหากบเลยแล้วกันไม่ต้องให้กบมาหรอก 555 :bbbear_25:

• *
งั้นก็ไปหากบเลยแล้วกันไม่ต้องให้กบมาหรอก 555 :bbbear_25:
กะจะไปเหมาสาวๆร้านสภาโสดเลยป่าวครับ

• *

กบบอกถ้าจะมาต่อสภาโสดต้องไปเปิดร้านตอน3ทุ่มเรยคับ

• *
กะจะไปเหมาสาวๆร้านสภาโสดเลยป่าวครับ

ไปก่อนได้เลือกก่อนคับพี่ต๊อพ5555

(•_•)

• *
ไปก่อนได้เลือกก่อนคับพี่ต๊อพ5555

(•_•)
พี่ไม่เลือกครับ ไม่มีหำเป็นพอ

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
OK BABNEE SUBARU KA CHI's vERY- MAN KUB korkuandai
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2012, 09:55:34 PM โดย grb2007 »
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

• *
OK BABNEE SUBARU KA CHI's vERY- MAN KUB korkuandai
คุณ grb2007 ช่วยแปลหน่อยได้ไหมครับ ผมไม่เข้าใจ :bbbear_33:

• *
งานเข้าอีกแล้วคับ
ตอนนี้ผมกำลังไปธุระที่ขอนแก่น
ตอนนี้จอดพักรถอยู่ที่ปากช่อง
อยู่ดีๆFuel pressมันก้อค้างอยู่ที่3.5เฉยเรย ไม่รู้เป็นที่อะไร
แล้วต้องมาเป็นตอนออกต่างจังหวัดด้วย อยู่กรุงเทพขับทุกวันไม่เคยอยากจะเป็น

:bbbear_39:

• *
จอดพักรถอยู่ดีดีก้อมีคนมาเรียกรถเราว่ามิตซู อีคาร์

:bbbear_40:

ออฟไลน์ Onochayama

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
  • Popular Vote : 14
  • Let's Fun with Shishibaru.
พี่ไม่เลือกครับ ไม่มีหำเป็นพอ

ไหนบอกว่าชอบผู้หญิงที่มีทั้ง เนื้อ นม ไข่ อิอิ
SUBARU PATHUMTHANI

• *
งานเข้าอีกแล้วคับ
ตอนนี้ผมกำลังไปธุระที่ขอนแก่น
ตอนนี้จอดพักรถอยู่ที่ปากช่อง
อยู่ดีๆFuel pressมันก้อค้างอยู่ที่3.5เฉยเรย ไม่รู้เป็นที่อะไร
แล้วต้องมาเป็นตอนออกต่างจังหวัดด้วย อยู่กรุงเทพขับทุกวันไม่เคยอยากจะเป็น

:bbbear_39:
ตอนนี้โอเคยัง สายเซ็นเซอร์fuel press มันไม่ดีหรือป่าว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2012, 06:21:28 AM โดย Stop Subaru STi »

• *
ไหนบอกว่าชอบผู้หญิงที่มีทั้ง เนื้อ นม ไข่ อิอิ
มีไข่ได้แต่อย่ามีไส้กรอกนะ

• *
ตอนนี้โอเคยัง สายเซ็นเซอร์fuel press มันไม่ดีหรือป่าว

เรียบร้อย หายเป็นปกติแล้วคับพี่ต๊อพ
ตอนแรกผมก้อนึกว่าเซ็นเซอร์เสียแล้วคับ
เปิดฝากระโปรงดู สายยางที่มันต่อมาจากเวสเกตอ่ะคับมันขาด ผมก้อเรยต่อเข้าไปให้คับ
ตอนนี้fuel pressก้อใช้ได้ปกติแล้วคับ