ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม  (อ่าน 1889161 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๊อพ

• *
  • Popular Vote : 13
พี่ต๊อพถึงบ้านรึยังคับ

^_^
ถึงแล้วครับ ถึงได้ไงไม่รู้

• *
ถ่ายที่ รีสอร์ทแถวมวกเหล็กครับ ชื่อ ภูอุทัยครับ ไปมาเมื่ออาทิตย์ก่อน
กะว่าวันที่ 15-16 เดือนหน้าจะไปกางเต็นท์ดูฝนดาวตกที่นั่นอีกครับ !
สนใจไหมครับ พี่ต๊อพ  ?
ชอบเส้นทางครับ แต่พี่คงนอนเต็นไม่ไหวครับ

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
เมื่อคืนนี้ยอด17คันคับ

^_^

:bbbear_34:

เอาภาพสวยๆ มาชมกันบ้างนะครับ

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
 ยินดีทีี่ได้จักทุกคนฝั่งรังสิตประทุมสนุกมากยังไม่มีเบอร์บางคนเลยขอเบอร์ประธานด้วยไว้มีอะไรจะได้แจ้งให้ครับอย่าลืมเอารูปมาชมด้วย :bbbear_7:

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
ยินดีทีี่ได้จักทุกคนฝั่งรังสิตประทุมสนุกมากยังไม่มีเบอร์บางคนเลยขอเบอร์ประธานด้วยไว้มีอะไรจะได้แจ้งให้ครับอย่าลืมเอารูปมาชมด้วย :bbbear_7:

มีมิตติ้งยังงัยชวนด้วยนะคับพี่โกร่น

(•_•)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2012, 01:46:33 PM โดย arzz »

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
มีมิตติ้งยังงัยชวนด้วยนะคับพี่โกร่น

(•_•)

เด๋วรอบหน้าจะให้คุณโกร๋นชวนกลับไปล้างตาให้ลังสาดกับเจที่ร้านเส่ยตรงสามเสนอีกรอบดีมั้ย ฝั่งปทุมมาทางด่วนลงพระราม 6 ถึงร้านเลย เห็นนพเค้าก็อยากไปเหมือนกัน

:bbbear_44:

• *
เด๋วรอบหน้าจะให้คุณโกร๋นชวนกลับไปล้างตาให้ลังสาดกับเจที่ร้านเส่ยตรงสามเสนอีกรอบดีมั้ย ฝั่งปทุมมาทางด่วนลงพระราม 6 ถึงร้านเลย เห็นนพเค้าก็อยากไปเหมือนกัน

:bbbear_44:

ได้เรยคับพี่ปุ๊ย

(•_•)

ออฟไลน์ eddy

• *
  • Popular Vote : 3
เมื่อคืนขอบคุณทุกท่านนะคับ ได้ความรู้ใหม่ๆเยอะเลยคับ สนุกมาก :bbbear_19:

• *
เมื่อคืนขอบคุณทุกท่านนะคับ ได้ความรู้ใหม่ๆเยอะเลยคับ สนุกมาก :bbbear_19:

โอกาสหน้ามาสนุกด้วยกันอีกนะคับพี่เอส

(•_•)

• *
โอกาสหน้ามาสนุกด้วยกันอีกนะคับพี่เอส

(•_•)
สนุกมากครับ เมามากด้วย ใครรู้บ้างเรากินกันไปกี่หลอด

• *
สนุกมากครับ เมามากด้วย ใครรู้บ้างเรากินกันไปกี่หลอด

ประมาณ 8 คับพี่ต๊อพ

:bbbear_40:

• *
ประมาณ 8 คับพี่ต๊อพ

:bbbear_40:
คนหนึ่งกินกันเกือบหลอดเลยนะเนี้ย ถึงว่าเมามาก

• *
คนหนึ่งกินกันเกือบหลอดเลยนะเนี้ย ถึงว่าเมามาก

พี่ต๊อพคนเดียวก้อ3หลอดแล้วคับ

:bbbear_1:

ออฟไลน์ [T]hanan[U]n

• OMAC 113
  • *
  • Impreza S204
พี่ต๊อพคนเดียวก้อ3หลอดแล้วคับ

:bbbear_1:

:bbbear_1: :bbbear_1: :bbbear_1:
รถไม่แรง อยากแซงเชิญเลยยยย >_<"

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32