ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม  (อ่าน 1929307 ครั้ง)

ออฟไลน์ yarisza02

• *
  • Popular Vote : 3
  • ไม่แรง ไม่แพง ขอสวยมากก่อน
ตื่นเช้าจังเรยอ่ะพี่
หรือว่ายังไม่ได้นอนคับ

สงสัยพี่เค้าจะตื่นเต็นนอนไม่หลับ

:bbbear_17: :bbbear_17:

• *

ออฟไลน์ ต๊อพ

• *
  • Popular Vote : 13
ตื่นเช้าจังเรยอ่ะพี่
หรือว่ายังไม่ได้นอนคับ
ตื่นเช้าครับ เมื่อวานนอนเร็ว  มีงานต้องทำเยอะ ซักผ้า ล้างรถ ติดของแต่ง ทำสีรถ  :bbbear_30:

• *
:bbbear_16: Good morning
มอนิ่งครับแจ๊ค อย่าลืมมา นะครับ ถ้าไม่มาจะตามถึงตลาดไทเลย :bbbear_44:

• *
สงสัยพี่เค้าจะตื่นเต็นนอนไม่หลับ

:bbbear_17: :bbbear_17:
ตื่นเต้นด้วยครับ จะได้เจอ brz ตัวเป็นๆ

ออฟไลน์ JacKuZa

• *
  • Popular Vote : 7
มอนิ่งครับแจ๊ค อย่าลืมมา นะครับ ถ้าไม่มาจะตามถึงตลาดไทเลย :bbbear_44:
ไปแน่นอนครับ แต่อาจจะค่ำๆ หน่อยอ่ะครับ
อยู่ที่ว่าเคลียงานเสร็จเร็วแค่ไหนอ่ะครับ
ถ้างานไม่มีปัญหาอะไร น่าจะถึงสัก3ทุ่มครับ :bbbear_13:

• *
ไปแน่นอนครับ แต่อาจจะค่ำๆ หน่อยอ่ะครับ
อยู่ที่ว่าเคลียงานเสร็จเร็วแค่ไหนอ่ะครับ
ถ้างานไม่มีปัญหาอะไร น่าจะถึงสัก3ทุ่มครับ :bbbear_13:
ได้ๆ พี่จะบอกทุกคนให้รอแจ๊คคนเดียว ถ้าน้องไม่มา ห้ามกลับ!

• *
ได้ๆ พี่จะบอกทุกคนให้รอแจ๊คคนเดียว ถ้าน้องไม่มา ห้ามกลับ!
:bbbear_9: :bbbear_30:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ขอให้สนุกและขับรถปลอดภัยนะครับ เอารูปมาโชว์กันบ้างนะ

:bbbear_35:

• *
ขอให้สนุกและขับรถปลอดภัยนะครับ เอารูปมาโชว์กันบ้างนะ

:bbbear_35:
ไม่มากินด้วยกันหรอครับพี่ปุ้ย ?

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ไม่มากินด้วยกันหรอครับพี่ปุ้ย ?

อยากไปนะครับ แต่เพิ่งมีสมาชิกใหม่ได้ไม่ครบเดือนเลย ช่วงนี้ขอให้เวลากับครอบครัวก่อน สักพักแล้วไปกินกันครับแจ็ค ฝากความคิดถึงทุกท่านด้วยครับพ้ม!

:bbbear_9:

ออฟไลน์ Subie Bb

• *
  • Popular Vote : 14
มารอดูรูปคนมาววววว :bbbear_17:

• *
ถึงบ้านแล้วครับ สนุกมากๆ ครับ
ขนาดไปช้าน่ะเนี่ย ยังตามพี่ต๊อพเกือบไม่ทัน
เวลาผ่านไป1 ปี แต่ความเป็นพี่เป็นน้องยังไม่เปลี่ยนไปจิงๆ :bbbear_34:

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
นอนแล้วนะคับ

:bbbear_27:

• *