ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม  (อ่าน 1930006 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
Re: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม ครับ
« ตอบกลับ #690 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 12:03:28 PM »
เมื่อคืนวันศุกร์ที่ผ่านมาครับ หลังจากออกจาก Mood ผับ ย่านอารีย์ กำลังได้ฟีล เพราะไปเป็นสักขีพยานวันเปลี่ยนเครื่องแบบของน้องๆ จากนักเรียนขึ้นชั้นเป็นแอร์ ระหว่างขับกลับมาแถวย่านราชประสงค์ เจอไก่รุ่นกระเตาะหลายนางอย่างแจ่ม กวักมือเรียกแล้วนั่งรอเลยครับ เลยสองจิตสองใจว่าจะสอยกลับบ้านดีมั้ย ไม่แน่ใจเลยคว้ามือถือถ่ายไว้ก่อน กลัวไม่ได้เจอกันอีก เพราะวิ่งด้วยความเร็วต่ำ กะว่าถ้าเข้าตาจะวนกลับไป ...................
ไปซะละ ไอดอลผม.

ผมเคยจอดข้างทางเปิดกระจกข้างซ้ายคุยกับไก่ แต่ด้วยความเมา ปนกวนเท้า เลยขอจับนมไก่อย่างเดียว100ได้มั้ย ยังไม่ทันต่อรองอะไร ไก่ถกเสื้อขึ้นอย่างไวว่อง ภาพที่เห็นคือ นมไก่หรือนมแม่หมูว่ะนะ เสียงกระทบกับขอบประตูดัง แพละ!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2012, 12:04:52 PM โดย Bossma »

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
Re: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม ครับ
« ตอบกลับ #691 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 12:05:13 PM »
พวกไก่ที่อิมพอตเข้ามาก้อน่ากินนะครับ
อิมพอตจากไหนคับ
ใช่ข้างๆบ้านเรารึป่าว^^ :bbbear_15:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
« ตอบกลับ #692 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 12:05:47 PM »
ต่อครับ .... สุดท้ายต้องวนกลับไปครับ เพราะว่าฟีลลิ่งมันมาแล้ว ตอนจอดข้างหน้าที่ไก่กระเตาะนั่งเรียงกันอยู่ก็ใจสั่นเหมือนกัน (ไม่รู้เพราะเรื้อเวทีมานานหรือหิวกันแน่) สองจิตสองใจอยู่นาน กลัวก็กลัว ไอ้เราชอบแบบขาวเรื่องแสง แต่มันไม่มีสเป็คขาวขนาดนั้น สุดท้ายก็เลยต้องจัดไปครับ หิ้วกลับบ้านมา 1 นาง ผิวออกแทนนิดหน่อย ..... แต่ก็เอาวะ วินาทีนี้แล้วจะไปหาที่ไหนได้ ..... ผลลัพธ์คือเปรม..ไปเรยยครับคืนนั้น เข้าทำนองถึงที่หมายแต่สบายผิดกัน (ถ้าไม่เกี่ยงสเป็ค)

เด๋วหลังทานข้าวเที่ยงจะเอารูปหลักฐานมาให้ดูครับ .... จะได้รู้ว่าที่ประธานเจของผมบอกว่า เหนือ "คนหื่น" ยังมี "คนหื่นกว่าาา ..." 

:bbbear_10:

ออฟไลน์ ต๊อพ

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #693 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 12:07:50 PM »
ใช่ครับ อาซ ไก่ ง สปป ขาวๆ เพียบเลย

• *
« ตอบกลับ #694 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 12:09:55 PM »
ท่านประธานอาซ จัดมิตติ้งใหม่เลยครับ "ชวนกันล่าไก่" อิอิ

• *
« ตอบกลับ #695 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 12:13:46 PM »
ใช่ครับ อาซ ไก่ ง สปป ขาวๆ เพียบเลย
ผมเคยเห็นในตลาดไทตอนกลางคืนเพียบเรยคับ
เคยผ่านอยู่เมื่อก่อน^^
แต่ผมไม่นิยมต่างชาติคับ
ผมขออนุรักษ์แบบไทยๆไว้ดีกว่า
 :bbbear_17: :bbbear_17:

• *
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
« ตอบกลับ #696 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 12:18:55 PM »
ว่าแล้วจัดไปเลยดีกว่าครับ รอหลังข้าวเที่ยงแล้วจะทำให้น้องๆ ฝั่งรังสิตอารมณ์ค้างเปล่าๆ เพราะพวกเราชาวซู อารมณ์ดึงมันต้องต่อเนื่องครับ ........

.
..
...
.....
........
..........
............
................
.....................
............................
...................................
.............................................
...................................................
.............................................................
.......................................................................
....................................................................................
...
...
...
...
...
...
...

• *
« ตอบกลับ #697 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 12:20:44 PM »
ผิวออกแทนนิดนึง แต่อร่อยครับ เลยพ่วงปลาดุกย่างมาอีกตัวพร้อมข้าวเหนียวห่อนึง ไอ้ที่ลังเลไม่ใช่อะไรหรอก ... กลัวอ้วน

เห็นมั้ยครับ ไม่ได้หลอกนะ .... นั่งเรียงเป็นหน้ากระดานเรยยย ......

:bbbear_20:

• *
« ตอบกลับ #698 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 12:21:09 PM »
ท่านประธานอาซ จัดมิตติ้งใหม่เลยครับ "ชวนกันล่าไก่" อิอิ
จาเอาอย่างนั้นเรยหรอคับพี่ต๊อพ
ผมยังไม่อยากมีปัญหากะแฟนนะ

"แต่ถ้าแฟนเผลออ่ะok.เรย"
 :bbbear_2: :bbbear_2: :bbbear_2:

• *
« ตอบกลับ #699 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 12:24:55 PM »
ว่าแล้วจัดไปเลยดีกว่าครับ รอหลังข้าวเที่ยงแล้วจะทำให้น้องๆ ฝั่งรังสิตอารมณ์ค้างเปล่าๆ เพราะพวกเราชาวซู อารมณ์ดึงมันต้องต่อเนื่องครับ ........

.
..
...
.....
........
..........
...................................
.............................................
...................................................
.............................................................
.......................................................................
....................................................................................
...
...
...
...
...
...
...
เนื้อตรงอกคงจาขาว นิ่มมากเรยนะคับ^_^
 :bbbear_40: :bbbear_40: :bbbear_40:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #700 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 12:35:59 PM »

.
..
...
.....
........
..........
...
...
...
...
...
...
...

5555+ ไก่น่ากินมาครับพี่ปุ๊ยยยย
85sound and music studio 086-6896625

• *
« ตอบกลับ #701 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 12:52:36 PM »
ผมล้อเล่นครับ น้องอาซ แต่ครั้งหน้าเราต้องสั่งเหล้านะ น้องๆที่ร้านจะได้มาสนใจโต๊ะเราหน่อย

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
« ตอบกลับ #702 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 01:55:13 PM »
พี่ๆอ่ะ
มาทำให้น้องอยากแล้วก็จากไป
ว่าแต่พี่ยิม พี่อาซ พี่บิ๊ก
ไปเท่ว โพ กานน ^^
SUBARU Pathumthani.

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
« ตอบกลับ #703 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 01:56:02 PM »

.
..
...
.....
........
..........
...
...
...
...
...
...
...

และแล้วววววว  :bbbear_24: :bbbear_46:
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #704 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 04:56:54 PM »
ผมเคยเห็นในตลาดไทตอนกลางคืนเพียบเรยคับ
เคยผ่านอยู่เมื่อก่อน^^
แต่ผมไม่นิยมต่างชาติคับ
ผมขออนุรักษ์แบบไทยๆไว้ดีกว่า
 :bbbear_17: :bbbear_17:

รอบหอพี่อาชอ่าตรึม !!