ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม  (อ่าน 1931275 ครั้ง)

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
Re: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม ครับ
« ตอบกลับ #1275 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 01:59:20 PM »
เป็น speed control รุ่นดั้งเดิม ดึกดำบรรพ์ แต่มีประสิทธิภาพ มาก ครับ
นอกจากจะเป็น speed control แล้วยังเป้น drink control และ playboy control อีกด้วยนะ :bbbear_13:
ครบเรยนิพี่ต๊อพ^^

ออฟไลน์ Onochayama

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
  • Popular Vote : 14
  • Let's Fun with Shishibaru.
Re: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม ครับ
« ตอบกลับ #1276 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 02:15:39 PM »
ถ้าปิดมือถือคงไม่ได้เคลียร์ครับ น่าจะถึงคาด ไม่เชื่อถาม แจ๊ค กับ เต้ยได้ว่าจริงไหม

ท่านประธานครับผมโดนพาดพิงครับ ท่านต้องชี้แจงน่ะให้ด้วยน่ะครับ ไอ้ตัวกระผมเองนั้นอยู่รอดมาถึงทุกวันนี้ได้เพราะ หลักสูตร "ผู้ชายใจหมาครับ" เนื้อหามีอยู่ว่า "ทําอย่าให้รู้ รู้อย่าให้เห็น เห็นอย่าให้จับได้ จับได้อย่าพึ่งรับ ถ้ารับก็รับครึ่งเดียว " เหอะ ๆ
SUBARU PATHUMTHANI

ออฟไลน์ ต๊อพ

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #1277 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 02:21:16 PM »
ห้องนี้ก็คุยกัน ปาร์ตี้กันหนักเหมือนกันแฮะ สวัสดีครับทุกคน ไว้ขอไปแยมด้วยนะฮะ
ยินดีครับคุณ นพ หลายๆคนสนุกดี

• *
« ตอบกลับ #1278 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 02:23:40 PM »
ท่านประธานครับผมโดนพาดพิงครับ ท่านต้องชี้แจงน่ะให้ด้วยน่ะครับ ไอ้ตัวกระผมเองนั้นอยู่รอดมาถึงทุกวันนี้ได้เพราะ หลักสูตร "ผู้ชายใจหมาครับ" เนื้อหามีอยู่ว่า "ทําอย่าให้รู้ รู้อย่าให้เห็น เห็นอย่าให้จับได้ จับได้อย่าพึ่งรับ ถ้ารับก็รับครึ่งเดียว " เหอะ ๆ
ผมทำไม่ได้ครับเต้ย ผมเป็นผู้ชายใจเหมียว ขี้อ้อน ขี้ อ า ว

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #1279 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 02:24:20 PM »
ถ้าปิดมือถือคงไม่ได้เคลียร์ครับ น่าจะถึงคาด ไม่เชื่อถาม แจ๊ค กับ เต้ยได้ว่าจริงไหม

==
ปิดเครื่องนี่ร้ายแรงขนาดนี้เลยหลอครับพี่ๆ

:bbbear_11: :bbbear_11: :bbbear_11:

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
« ตอบกลับ #1280 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 02:24:30 PM »
หลักสูตรนี้น่าศึกษานัก^_^

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #1281 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 02:26:26 PM »

ต่อให้ท่านประธานครับ

หลักสูตรนี้น่าศึกษา นัก..ศึกษา  ><

• *
« ตอบกลับ #1282 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 02:28:33 PM »
ต่อให้ท่านประธานครับ

หลักสูตรนี้น่าศึกษา นัก..ศึกษา  ><
กด like ครับ

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
« ตอบกลับ #1283 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 05:07:11 PM »
ผมทำไม่ได้ครับเต้ย ผมเป็นผู้ชายใจเหมียว ขี้อ้อน ขี้ อ า ว

จากการตรวจร่างกายของคุณ หมอเต้ยวินิจฉัยว่าคุณเป็นโรคลิ้นหัวใจรั่ว เพราะหัวใจคุณมีสี่ห้อง แต่ละห้องมีหลายเตียง แถมที่ระเบียงยังมีเตียงผ้าใบ แล้วใยหัวใจท่านจะไม่ทำงานหนัก เหอะ ๆ

• *
« ตอบกลับ #1284 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 05:08:59 PM »

หลักสูตรนี้ใช้ได้กับผู้หญิงหน้า "เรียว" เท่านั้นน่ะครับท่านประะธาน

"เรียวเธอคนดั๊ก" = "รักเธอคนเดียว"

อิอิ

• *
« ตอบกลับ #1285 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 05:09:29 PM »

จากการตรวจร่างกายของคุณ หมอเต้ยวินิจฉัยว่าคุณเป็นโรคลิ้นหัวใจรั่ว เพราะหัวใจคุณมีสี่ห้อง แต่ละห้องมีหลายเตียง แถมที่ระเบียงยังมีเตียงผ้าใบ แล้วใยหัวใจท่านจะไม่ทำงานหนัก เหอะ ๆ
ไม่ใช่แล้วเต้ย หัวใจผมมีห้องเดียว แต่มีหลายมุม ครับ

• *
« ตอบกลับ #1286 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 05:11:08 PM »
คราวหน้ากะจัดมิตตี้ที่ สภาโสด เลยละกันนะครับ

ปล. อยากบอกว่า สาว โคตเยอะ !!!!

:bbbear_34: :bbbear_34:

จะดีเหรอครับน้องยิม สาว ๆ เยอะ พี่กลัวไปแล้วเจอ "ผึ้ง" อ่ะครับ

"ผึ้งจะรู้ว่ารัก"

เหอะ ๆ

• *
« ตอบกลับ #1287 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 05:12:15 PM »
ไม่ใช่แล้วเต้ย หัวใจผมมีห้องเดียว แต่มีหลายมุม ครับ

ถึงว่าชื่อเกาหลีของพี่ต๊อปในวงการ ทุกคนต่างขนานนามว่า "ซอย เตียง ทรุด" เหอะ ๆ

• *
« ตอบกลับ #1288 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 05:18:16 PM »
ถึงว่าชื่อเกาหลีของพี่ต๊อปในวงการ ทุกคนต่างขนานนามว่า "ซอย เตียง ทรุด" เหอะ ๆ
ใช่ๆ ผมชอบแข่ง จิ๋มคาหน้า

• *
« ตอบกลับ #1289 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 05:19:23 PM »
ถึงน้อง ๆ ที่กำลังจะสอบ พี่อยากให้ดูคลิปนี้ เพื่อการสอบจะได้ราบรื่นขึ้น สมองปลอดโปร่งมากขึ้น เกรด A กันถ้วนหน้า แต่ไม่แนะนำให้ทำตามน่ะครับ (ปล. ตอนดูเปิดลำโพงดัง ๆ น่ะครับเพราะมันพูดกันเบามาก)

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=AK-V4fdDjv0" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=AK-V4fdDjv0</a>