ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพ่ีๆแนะนำด้วยครับ พอดีอยากได้อิมครับ  (อ่าน 4362 ครั้ง)

ออฟไลน์ ModX

• *
  • Popular Vote : 0
อ่านเวปนี้มาเป็นปีๆแล้วเพ่ิงมีโอกาสโพสก้อวันนี้แหละครับ ก่อนอ่ืนขอสวัสดีพ่ีๆและสมาชิกทุกคนคับ คือผมเองชอบอิมเป็นชีวิตจิตใจมานานแสนนานแล้ว กะว่าจะหาเหย่ียวสักคันมาเป็นรถคันท่ีสอง ไม่ทราบว่าพ่ีๆ พอจะมีคำแนะนำบ้างมั๊ยครับ ผมไม่มีเพ่ือนที่ขับซูเลยมืดครับ พอดีเห็นคันนี้รุ่นใช่สีโดนครับ
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?PHPSESSID=9108bdc6d5806c5f629ebe2a230e64cb&topic=92259.0
รบกวนพ่ีๆชี้ทางสว่างด้วยครับ หากไม่สะดวกpm ก้อได้นะครับ รักอิมครับ

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Re: รบกวนพ่ีๆแนะนำด้วยครับ พอดีอยากได้อิมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 03:42:01 PM »
ลองไปดูรถ ขอทดลองขับ  :bbbear_46:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
Re: รบกวนพ่ีๆแนะนำด้วยครับ พอดีอยากได้อิมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 03:51:31 PM »
พาคนดูเป็นไปดูด้วยนะคับ เพราะอิม รายละเอียดเยอะคับ

ออฟไลน์ gentlemanly

• *
  • Popular Vote : 12
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 03:53:06 PM »
จาดลิงค์ที่ขึ้นไว้ น่าจะเข้าโค้งได้แหล่มเลย แต่จะแข็งหน่อยนะครับ

ก็อย่างที่พี่ข้างบนบอก โทรไปคุย แล้วนัดลองขับเลยดีกว่าครับ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 08:39:41 PM »
ขอบคุณที่แนะนำนะครับพ่ีๆทุกท่าน ผมคงต้องไปลองดูละครับ ไม่รู้ว่ามีอะไรจะแนะนำสำหรับรุ่นนี้บ้างมั๊ยอะครับ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 09:37:12 PM »
ก็ตามความคิดเด็กๆอย่างผมนะ พี่มีกำลังทรัพย์พอที่จะผ่อนรถคันนี้ได้อย่างสบายๆ
เรื่องราคาอะไหล่ ก็คงไม่หนักเกินกำลังพี่เช่นกัน
ถ้าตัวถังโอเค ขับแล้วใช่ ก็จัดเลยครับ

ความคิดผมอีกเล็กๆนะครับ ผมจะแอนตี้รถเต้นท์นิดหน่อย(สับของ + กรอไมล์) ผมจึงคิดว่า หาซื้อจากเจ้าของเดิม จะดีที่สุดครับ
อย่าลืมเช็คเลขเครื่องกับข้อมูลในตัวเล่มด้วยนะครับ จะได้ไม่มีปัญหาภายหลัง :bbbear_34:

ปล. อิจฉาพี่อ่ะ ได้ขับอิมเหยี่ยว พี่ชายผมก็ใช้อยู่เหมือนกัน แจ่มครับ 55+ ตัวผมใช้ GC8 ไป :bbbear_43:

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 10:23:37 PM »
ก็ตามความคิดเด็กๆอย่างผมนะ พี่มีกำลังทรัพย์พอที่จะผ่อนรถคันนี้ได้อย่างสบายๆ
เรื่องราคาอะไหล่ ก็คงไม่หนักเกินกำลังพี่เช่นกัน
ถ้าตัวถังโอเค ขับแล้วใช่ ก็จัดเลยครับ

ความคิดผมอีกเล็กๆนะครับ ผมจะแอนตี้รถเต้นท์นิดหน่อย(สับของ + กรอไมล์) ผมจึงคิดว่า หาซื้อจากเจ้าของเดิม จะดีที่สุดครับ
อย่าลืมเช็คเลขเครื่องกับข้อมูลในตัวเล่มด้วยนะครับ จะได้ไม่มีปัญหาภายหลัง :bbbear_34:

ปล. อิจฉาพี่อ่ะ ได้ขับอิมเหยี่ยว พี่ชายผมก็ใช้อยู่เหมือนกัน แจ่มครับ 55+ ตัวผมใช้ GC8 ไป :bbbear_43:
โห๋....โดนครับ เม้นท์พ่ี่อะ "สับของ/กรอไมล์" ขอบคุณที่เตือนใจครับพ่ี. ^_^
คือผมก้อไม่ได้เหลือเหรอคับ แค่พอดาว์น แต่คงผ่อนตาเหลือก ตาตั้งแน่ แต่ที่เลือกเหยี่ยวเพราะอยากได้รถท่ีอายุไม่มากนักอะครับ ผมไม่เก่งเร่ืองต้องคอยปรับแต่งคับ ถ้าให้เอื้อมหมูหรือแมวคงไม่ไหวคับ

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 10:59:33 PM »
ชอบใช่ไม๊ครับ เชื่อเรื่องเนื้อคู่ไม๊ครับ ถ้าเชื่อไปดูถูกใจจองเลยครับ จบ
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ wei

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 10:54:23 AM »
ผมกำลังอยากขายเหยี่ยวน้ำเงินเหมือนกันครับ ยังไงโทรมาคุยกันได้ครับ 081-8427275 :bbbear_25:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 02:57:54 PM »
ชอบใช่ไม๊ครับ เชื่อเรื่องเนื้อคู่ไม๊ครับ ถ้าเชื่อไปดูถูกใจจองเลยครับ จบ
อยากได้GdBคันนี้อ่ะ ไปดูดวงมาเขาว่าเป็นเนื้อคู่ครับ จบ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ dodoo99

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 03:17:50 PM »
อยากได้GdBคันนี้อ่ะ ไปดูดวงมาเขาว่าเป็นเนื้อคู่ครับ จบ

อย่านะโชค เดี๋ยวเค้าขายจริงและโชคไม่ไปเอานะ เปนเรื่องนะ โดนชวนเมาทุกวันจะหาว่าไม่เตือน
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 04:36:23 PM »
ขายนะ ตั้งราคาแบบไม่ให้ซื้ออะ ซักล้านแปด กล้าซื้อก็บ้าแร้ว  :bbbear_43:

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 03:44:51 PM »
ดีครับถ้าได้เจอเนื้อคู่ กลัวเป็นเนื้องอกเนี่ยสิ.... ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ ก้อหวังว่าจะได้ครอบครองก่อนหมดไฟเท่านั้น :)

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 11:20:12 PM »
ดีครับถ้าได้เจอเนื้อคู่ กลัวเป็นเนื้องอกเนี่ยสิ.... ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ ก้อหวังว่าจะได้ครอบครองก่อนหมดไฟเท่านั้น :)

ใจเย็นๆครับ ดูงบตัวเองด้วย เป็นสำคัญ

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 11:34:54 PM »
ใช่แล้วครับ ใจเย็นๆ  :bbbear_34: