ผู้เขียน หัวข้อ: ตื่นเช้ามาง่วงๆ เจอเจ้านี่แอบอยู่หลังบ้าน  (อ่าน 6498 ครั้ง)

ออฟไลน์ J:DiM

• SUPER
  • *
  • Popular Vote : 0
  • นำevoอยู่เห็นๆ กั่กๆๆ
ไม่ได้เข้ามานาน... เจอเจ้านี่ไป คิดถึงsiamsubaru ขึ้นมาทันที :)

ที่เมกา มีสอง model ให้เลือกครับ ตัว premium (lower option) ราคา 25,495 USD บวกภาษีนิดหน่อยน่าจะจบ ประมาณ 28,000 USD = เก้าแสนบาท
ส่วนตัว limited (higher option) ราคาจบประมาณ 30,000 USD ก็คร่าวๆ ล้านนิดๆ

ตัวจริงสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
อีอวบขาววววว resurrection!!!

• SUPER
  • *
Re: ตื่นเช้ามาง่วงๆ เจอเจ้านี่แอบอยู่หลังบ้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 08:39:59 AM »
ถ่ายมาได้แค่นี้...พอดีโดนหมาในรั้วมาไล่ซะก่อน....ตัวใหญ่ด้วยกลัววิ่งไม่ทัน  :bbbear_21:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
Re: ตื่นเช้ามาง่วงๆ เจอเจ้านี่แอบอยู่หลังบ้าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 08:44:20 AM »
เมกาดีจังรถถูก ประกันก็ถูก แต่มันใช้ออคเทน91ได้ด้วยเหรอครับดีจัง
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 09:05:49 AM »
เมื่อไหร่บ้านเราราคารถจะเป็นแบบนี้บ้าง .....  คนไทยจะได้มีรถดีๆราคาสมเหตุสมผลใช้กับเค้ามั่ง   และจะได้มีเงินเหลือเยอะพอที่จะทำให้คุณภาพชีวิตคนไทยดีขึ้น
ปัจจุบันแค่ ผ่อนรถ ผ่อนบ้าน ผ่อนเด็ก ก็จะหมดเงินอยู่แล้ววววววววววว 

ออฟไลน์ Paul_ZZ

• *
  • Popular Vote : 1
    • หจก.ปืนนายพล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 09:11:05 AM »
เมกาประกันแพงมากครับ 600 เหรียญต่อหกเดือน แถมชนเสีย deduct 500 เหรียญ กับรถบ้าน camry ถ้าเป็น BRZ คนขับอายุน้อย

ปี พันกว่าเหรียญได้เลยครับ ประกันชั้น 1 ยี้ห้อดีๆน่ะ

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 09:36:31 AM »
หายไปนานเลยนะไอ้น้องหมอ

สบายดีม๊ะ

ถอยมาใช้ซักลำเดะน้อง
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

• SUPER
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 10:30:09 AM »
สบายดีคร้าบบ....เรียนผ่าตัดอยู่ตอนนี้กำลังขึ้นปีสอง...งานหนักมากเข้าตีห้าเลิกห้าโมง...หยุด4วันต่อเดือน

คิดถึงรถซิ่งแล้วเหมือนกัน...แต่เจ้า BRZ นี่ขอรอดูตัวเทอร์โบนิดนึง... :bbbear_2:

เผื่อออกมามีกล้ามอย่างงี้

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 01:01:43 PM »
 :bbbear_23: เข้ามากรี๊ด

อยากด้ายยยยยย :bbbear_11:
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 02:24:11 PM »
 :bbbear_7:สวัสดีครับ เป็นไงบ้าง สบายดีนะครับ?
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 03:31:50 PM »
นึกว่าหมอเจตน์ลืมSUBARUไปแล้วนะนี้
สบายดีนะครับ เรียนจบกลับมาไวๆ

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 06:06:09 PM »
เมื่อไหร่บ้านเราราคารถจะเป็นแบบนี้บ้าง .....  คนไทยจะได้มีรถดีๆราคาสมเหตุสมผลใช้กับเค้ามั่ง   และจะได้มีเงินเหลือเยอะพอที่จะทำให้คุณภาพชีวิตคนไทยดีขึ้น
ปัจจุบันแค่ ผ่อนรถ ผ่อนบ้าน ผ่อนเด็ก ก็จะหมดเงินอยู่แล้ววววววววววว 

ค่าภาษีรายปี   /  ค่าประกันภัย  /  ค่าแรงช่างคิดรายชั่วโมง

แพงกระฉูด 

ได้อย่างเสียอย่าง   อยู่  USA / UK  ต้องมีเพื่อนเป็นช่าง  หรือไม่ก็ต้องฝึกซ่อมรถเองซะเลยครับ

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 06:14:05 PM »
อยากตื่นมาเจอเจ้านี่ในโรงจอดรถบ้างจัง 555 :bbbear_17:
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 06:19:34 PM »
หล่อดีจัง  :bbbear_23:
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ tone gt

• see view
  • *
  • Popular Vote : 11
  • bkkfypg
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 07:32:27 PM »
หายไปนานเลยพี่ เป็นไงบ้างครับ

• SUPER
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 11:31:26 AM »
อยู่นี่ทำรถเองเกือบหมดครับ.. อะไหล่หาเอาตาม internet , instruction มีpost อยู่ทั่วไป อาทิตย์ที่แล้วเพิ่งเปลี่ยนเบรก ถ่ายน้ำมันเบรก...ลุ้นแทบตาย นึกว่ารถจะไม่มีเบรกซะแล้ว hahaha   :bbbear_4:

to Tone

สบายดีครับน้อง...ตอนนี้กำลังเล็งๆ อยากได้รถใหม่ อิอิ

to Pick

สบายดีครับ..งานหนักอีกนานจบ :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2012, 11:32:40 AM โดย J:DiM »