ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขายแล้วค่ะ...... -.-  (อ่าน 3827 ครั้ง)

ออฟไลน์ dodjingpow

• *
  • Popular Vote : 0
ปิดการขายแล้วค่ะ...... -.-
« เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 09:35:22 AM »
รบกวนช่วยบอกราคาขายหน่อยค่ะ..........

GF6 1.8 vangon 5 ประตู  สภาพดี!!

ต้องการขายค่ะ  (สนใจติดต่อได้นะค่ะ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2012, 09:03:25 AM โดย dodjingpow »

• *
 :bbbear_2: :bbbear_26:

รบกวนหน่อยนะค่ะ..........

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ลองตั้งราคาไว้ในใจ แล้วลองลงขายที่ห้องซื้อขายเลยก็ได้นะครับ ส่วนตัวผมว่าไม่น่าเกิน 2.5 แสน อาจจะมีบวกลบ นิดหน่อย แล้วแต่สภาพ
ถ้าราคาดีดีไม่นาน ก็น่าจะขายได้แล้วครับ

• *
ขอบคุณนะค่ะ........... :bbbear_2:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
อย่าให้นักกดราคา ตัวยง ตัวบิดาของวงการซูบารุ มาบอกราคานะ จขกท อาจช๊อคของขึ้นได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2012, 11:33:08 AM โดย Bossma »

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
อย่าให้นักกดราคา ตัวยง ตัวบิดาของวงการซูบารุ มาบอกราคานะ จขกท อาจช๊อคของขึ้นได้

คนที่คุนก็รู้ว่าใครรรรรร  คนที่คอยอยู่ ดูแลระยะไกล  :bbbear_44:
85sound and music studio 086-6896625

• *
???
ไงเหรอค่ะ อธิบายหน่อยสิ
 :bbbear_42:

• *
เพิ่มรูปให้น๊า~

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
แอบสนใจครับ ขอทราบปีจดทะเบียน และก็รายละเอียดรถแต่เท่าที่ดูน่าจะเป็นเดิมๆ และเป็นเกียร์ธรรมดา ใช่ป่าวครับ ส่งราคามาทางเมสเสสก็ได้ครับ ^^

อ่อ อย่าลืมถ่ายรูปห้องเครื่องกับภายในห้องโดยสารด้วยนะครับ

การตั้งราคาปกติมีวิธีแบบนี้ครับ

1. ดูราคาซื้อขายกันเองระหว่างผู้ซื้อกับผู้ขายในเวป www.taladrod.com แต่ราคาก็แปรผันอยู่กับอุปกรณ์ตกแต่งเพิ่มเติมด้วยนะครับ

ซึ่งราคานี้เป็นราคาตั้งที่สามารถต่อรองได้ตามความพอใจของทั้งสองฝ่ายถ้าเราอยากรีบขายก็ทำได้โดยการลดราคาลงมาเรื่อยๆ จนถึงราคาสุดท้ายก็คือที่เต๊นท์ตี

(ราคาเต๊นท์หรือการขายเข้าเต๊นท์ควรเป็นทางเลือกสุดท้ายเพราะซูบารุ เต๊นท์จะกดราคามากมายจริงๆครับ)

2. ราคาหน้าเต๊นท์ ซึ่งจะขายแพงกว่าปกติ ทราบเพื่อจะได้รู้ว่าเราไม่ควรตั้งราคาเกินราคานี้เพราะรถเต๊นท์แพงกว่าแต่เก็บงานให้เราหมด ดูที่ www.one2car.com

(คนเล่นซูฯ โดยส่วนใหญ๋จะไม่ค่อยไปซื้อที่เต๊นท์เนื่องจาก แพง และรถที่ยอมไปขายเต๊นท์และโดยกดราคาติดดินเป็นไปได้คือ ร้อนเงินมากรีบขายรอผู้ซื้อไม่ไหว
กับรถมีปัญหาหรือชนหนักแล้วไม่อยากมาลงขายในเวปคลับ เพราะไม่อยากเสียชื่อ เพราะวงการซูบารุมันแคบถึงกันหมด --อันนี้ไม่เสมอไปนะครับ)

3. ดูจากเวป www.one2car.com แล้วหาเต้นท์ใกล้บ้าน ขับรถเข้าไปตีราคา จะได้ราคาดังกล่าวเอาไว้เป็นราคาต่ำที่สุด ราคาที่เราจะขายคือราคาระหว่างข้อ 1 ถึง ข้อ 3

เจ้าของอยากขายมากเท่าไหร่ก็ให้ลดราคาลงมาเรื่อยๆ ยิ่งใกล้ราคาเต้นท์ขายได้แน่นอน และทางเลือกแบบจนตรอกจริงๆ คือขายเข้าเต้นท์ ซึ่งไม่น่าเกิดเพราะราคาถ้าเข้าใกล้ราคาเต้นท์ก็ขายได้แล้วครับ

ขอให้ขายได้ไวๆนะครับ  :bbbear_16:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2012, 04:51:50 PM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

• *
จร๊า~

แต่ว่าตอนนี้มีคนสนใจเยอะมากอ่ะ.......

รบกวนโทรมาที่เบอร์  0899676069......... ได้ไหมค่ะ

ถ้ามาดูรถเองจะดีมากเลยค่ะ อยู่ที่จรัญสนิทวงศ์ 13 เองค่ะ   :bbbear_2:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
เอามาให้ดูเผื่อใครคัน จะได้ก๊อป555 ขายได้เร็วๆครับ

ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊