ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากถึงพี่ที่ขับ subaru impreza ทะเบียน 16 ด้วยนะครับ แถวบางบัวทอง  (อ่าน 15499 ครั้ง)

ออฟไลน์ ton_vigo1980

• *
  • Popular Vote : 1
ฝากถึงพี่ที่ขับ subaru impreza ทะเบียน 16สีน้ำเงิน  แถวบางบัวทอง  ด้วยนะครับ  ขับรถเบาๆๆหน่อยนะครับ พี่ขับปาดหน้ารถผม2รอบแล้ว คือถนนในซอยก็ไม่ได้ใหญ่มาก  ไม่ทราบว่าพี่รีบไปไหนครับ ไม่ได้ตั่งใจจะหาเรืองนะครับ แต่วันนี้ไม่ไหวจริงๆๆ   ขอโทษนะครับ ที่มาใช้ที่เป็นที่ระบาย

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
ใครเอ่ย

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ใครน้อออออ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ชัดเลยยย :bbbear_27:
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
ขับขี่กันอย่างมีความรับผิดชอบต่อสังคมกันนะครับ

อย่าประมาท เกิดเหตุผิดพลาดขึ้นมา เสียใจและเหนื่อยกันทุกฝ่ายครับ  :bbbear_25:
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ gentlemanly

• *
  • Popular Vote : 12
ถ้าผมเจองี้ คงมีไฟสูงค้าง+แตรยาวไปละ 5555+

ออฟไลน์ จ่าอ้วน

• หนองแขม
  • *
  • Popular Vote : 7
  • subaru sti
ใจเย็นๆครับ :bbbear_9:
.

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
ดีนะไม่ใช่ทะเบียนเรา ไม่งั้นแย่เลยตรู :bbbear_30:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ค่อยๆ  ไปนะครับ   

ขับในซอย  ช้าๆ  กันหน่อย  ระวัง  มอ'ไซค์  /  หลังเก่า / เด็ก / หมา / คนเดินเดินถนน  / ท่อ

ถนอมช่วงล่าง   ปลอดภัยต่อสังคมนะครับ

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ ton_vigo1980

• *
  • Popular Vote : 1
เป็นอิมตัวใหม่อะครับ ไม่ได้อยากหาเรืองด้วยแค่อยากบอกว่าให้ขับรถดีๆๆหน่อยครับ

ออฟไลน์ pandapong

• *
  • Popular Vote : 19
ผมเคยเจอแมวผอมน่าจะ wrx น้ำเงิน น่าจะผญขับ

แถวๆเส้นเดอะมอล์บางแค... ซิ่งมากกกก
Proud to drive the WRX !!!

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
ซิ่งไม่ว่า ขอให้ซื่งถูกที่ถูกเวลาดีกว่าเนอะ
ยังไงก็ปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่าโน๊ะๆ
อยู่บนถนนแล้ว เราไม่ได้ดูแลชีวิตเราคนเดียว เราต้องห่วงชีวิตคนรอบข้างและผู้ร่วมใช่ถนนด้วยครับ

ด้วยความปรารถนาดีจาก น้องต้น คร้าบบ
 :bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19:
SUBARU Pathumthani.

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
อยู่บางบัวทองเส้น 340 ยังไม่เคยเจอเลยแมว ทะเบียน 16
รถผมอีแก่มีแต่เสียง  :bbbear_32:
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
ขับแมว น้ำเงินเหมือนกัน อยู่บางบัวทอง >>วิ่งเล่นทั่วเลยแถวๆนั้น ยังไม่เคยเห็นนะครับ ทะเบีนบ 16
"ขับขี่ปลอดภัย ใส่ใจคนรอบข้าง"
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255