ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากถึงพี่ที่ขับ subaru impreza ทะเบียน 16 ด้วยนะครับ แถวบางบัวทอง  (อ่าน 15497 ครั้ง)

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ผมว่าสมาชิกส่วนใหญ่ในคลับเรา ไม่มีมารยาทแบบนั้นนะครับ อาจจะเป็นรถนอกคลับ ยังไงในคลับเองส่วนใหญ่ก็ขับรถดี มีมารยาทกันอยู่แล้วนะครับ  :bbbear_19:

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
แย่เลย....ซิ่งในซอย อันตรายนะครับ   :bbbear_29:   
จะซิ่งก็ไม่น่าจะผิดแต่ต้องซิ่งแบบมีความรับผิดชอบต่อคนใช้ถนนด้วยนะครับ

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
แย่เลย....ซิ่งในซอย อันตรายนะครับ   :bbbear_29:   
จะซิ่งก็ไม่น่าจะผิดแต่ต้องซิ่งแบบมีความรับผิดชอบต่อคนใช้ถนนด้วยนะครับ

:bbbear_34:

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
 :bbbear_34:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ถ้าคนเราเจ็บขี้เวลาเดียวกันสองครั้ง เขาจะเข้าใจเราป่าวนะ :bbbear_43:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
การขับรถเร็วถือเป็นศิลปะ ควรใช้สมองมากกว่าใช้กำลังครับ  :bbbear_32:

ออฟไลน์ oranuch

• *
  • Popular Vote : 0
เจอแล้ว vigo คันนี้เองที่เราขับตามในซอยจันทร์ทองเอี่ยม บางบัวทอง เราจะแซงก็แซงไม่ได้ทั้งที่หน้า vigo ว่างมาก พอดีมีอิมสีฟ้า กท 16 แซงเราและvigo จากนั้น Vigo ขับไล่บี้อิมสีฟ้าแต่ไม่ทัน (คิดได้ไงกระบะไล่อิม) อิมเลี้ยวซ้ายลงสะพานไป vigo จะเลี้ยวขวาแต่ไม่เปิดไฟเลี้ยวและเบรคกระทันหันจนรถแฉลบ เพราะมัวไล่กวดอิมจนเราเกือบชนท้าย vigo แล้ว vigo ก็เลี้ยวขวาเข้าซอยไปอย่างอันตราย เราเห็นพฤติกรรมการขับรถที่แย่มากของคุณแล้ว เพราะเราอยู่ในเหตุการณ์ เกือบซวยเพราะคุณ คุณควรจะรับผิดชอบต่อสังคมให้มากกว่านี้

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
เจอแล้ว vigo คันนี้เองที่เราขับตามในซอยจันทร์ทองเอี่ยม บางบัวทอง เราจะแซงก็แซงไม่ได้ทั้งที่หน้า vigo ว่างมาก พอดีมีอิมสีฟ้า กท 16 แซงเราและvigo จากนั้น Vigo ขับไล่บี้อิมสีฟ้าแต่ไม่ทัน (คิดได้ไงกระบะไล่อิม) อิมเลี้ยวซ้ายลงสะพานไป vigo จะเลี้ยวขวาแต่ไม่เปิดไฟเลี้ยวและเบรคกระทันหันจนรถแฉลบ เพราะมัวไล่กวดอิมจนเราเกือบชนท้าย vigo แล้ว vigo ก็เลี้ยวขวาเข้าซอยไปอย่างอันตราย เราเห็นพฤติกรรมการขับรถที่แย่มากของคุณแล้ว เพราะเราอยู่ในเหตุการณ์ เกือบซวยเพราะคุณ คุณควรจะรับผิดชอบต่อสังคมให้มากกว่านี้

ชัดเจน!!! 

วีโก้มาเคลียหน่อยเส่....... :bbbear_29:
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207

ปูเสื่อรอฟังงงง
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ชัดเจน!!! 

วีโก้มาเคลียหน่อยเส่....... :bbbear_29:

พี่ว่าอย่าเล๊ยตัน ต่อความยาวกันซะเปล่าๆ จบแล้วก็จบกันไป แถมบอกตรงๆนะคุณ oranuch มาถึงโพสแรกก็มาเปิดตัวที่กระทู้นี้ซะแล้ว มันดูแปลกๆอยู่ อย่าไปยุ่งกับเค้าเลย มีอะไร pm ไปเคลียร์กันเองเลยดีกว่าครับ 

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ตามนั้นครับ :bbbear_48: ว่าตามพี่เคนครับ  อิอิ
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
 :bbbear_27: :bbbear_27: :bbbear_27: เห้อสังคม
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
วีโก้....เรื่องจิ๊บๆ(ดันทำเปนเรื่องใหญ่) :bbbear_43:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
ไปเคลียร์ กันที่บางบัวทอง ไป๊
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ tone gt

• see view
  • *
  • Popular Vote : 11
  • bkkfypg
ผมว่าบางที่subaru คันที่พี่ว่าอาจจะไม่เล่นเว็บนี้และเค้าอาจจะไม่รู้เลย ที่หนักไปกว่านั้นคืออาจจะยืมคนอื่นขับ เจ้าของรถก็ไม่รู้เรื่องด้วย ให้อภัยกันเถอะครับ คนไทยเหมือนกัน