ผู้เขียน หัวข้อ: Impreza Party ตอน.."Love me Love my Subie" รูปอยู่ในหมวดแกลลอรี่จ้า  (อ่าน 30289 ครั้ง)

ออฟไลน์ cableroom

• Speaker...
  • *
  • Popular Vote : 15
ไปไหนไปด้วยครับ   ค่อยๆๆไปกัน 
สรุปที่ไหนไปที่นั้นแล้วกัน   เพื่อนๆจะได้เจอกันก็เป็นที่สุดแล้ว   :bbbear_31:
ขอบคุณพี่ๆ ที่จะจัด meeting ด้วย
ผมว่าเหนื่อยคับ   :bbbear_35:

ปล. ผมเองยังไม่รู้จักใครสักคนเลยๆๆๆ
ชื่อ  พงษ์ คับ    :bbbear_19:  :bbbear_19:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2012, 10:34:37 AM โดย cableroom »
จำหน่าย_สายไฟเครื่องเสียง_ลำโพงเครื่องเสียง_ครบวงจร

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
ลองนัดวันมาเลยครับ จัดครั้งแรกคงไม่มีอะไรพร้อมหรอกครับ. ทั้งเวลาและสถานที่จะให้ถูกใจเพื่อนสมาชิกทุกคนคงลำบาก.  เรื่องสถานที่ก็พยายามจัดเวียนไปเรื่อยๆเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศครับ

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
งั้นนัดวันเลยมีมั๊ยครับ เป็นต้นเดือนหน้าดีมั๊ยครับ วันเสาร์ที่ 7 กรกฎาคม เริ่มสัก 17.30 ดีมั๊ยครับ

พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยน ทานข้าว(หรือจะทานเหล้า) ทั้งนี้เรื่องอาหารถ้าจำนวนคนไม่มาก คิดว่าสั่งที่ร้านก็น่าจะโอเคอยู่ ไม่ต้องจัดบุฟเฟ่ต์

ในอันดับต่อไปขอคอนเฟิร์มท่านที่จะมาร่วมงานนิดนึงนะครับ ผมจะจัดเตรียมพวกป้ายชื่อไว้ให้นะครับ
เอาบรรยากาศร้านตอนค่ำๆ มาลงยั่วกันนิดนึง  พอดีวันเสาร์ที่ผ่านมาผมได้พูดคุยกับเจ้าของร้านเกริ่นๆไว้ เขาก็ยินดีจัดส่วนลดให้กับพวกเรา
และนอกจากนั้น เราสามารถล๊อกห้องใหญ่ไว้สำหรับสมาชิกพวกเราได้ด้วย พร้อมทั้งเรื่องพวกวงดนตรีที่จะมาเล่น อะไรทำนองนี้นะครับ
พวกรายละเอียดพวกนี้ผมจะประสานกับทางร้านให้

บรรยากาศตอนกลางคืนครับ
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

• *
  • My GDG
ไม่จำกัดเฉพาะแมว รุ่นอื่นๆ เชิญครับ มาสนุกกัน
ส่วนเพื่อนๆแมวท่านใดสะดวกในวันเวลาดังกล่าว เชิญมาร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนกันนะครับ

สำหรับรายละเอียดหรือประสานงาน ติดต่อผมได้โดยตรง 083-555-9935 อาร์ตครับ

ขอบคุณสำหรับทุกๆความเห็นครับ

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
ต้นไปด้วยคร้าบบบบบบ :bbbear_39:
SUBARU Pathumthani.

ออฟไลน์ tori_98

• *
  • Popular Vote : 2
    • fordescapethailand
สถานที่คุ้นๆ ร้านกาแฟเหมือนที่ไปซื้อของแต่งเวสป้าเลย  :bbbear_43:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2012, 11:05:07 PM โดย tori_98 »
Hard to live, Easy to die.

• *
  • My GDG
สถานที่คุ้นๆ ร้านกาแฟเหมือนที่ไปซื้อของแต่งเวสป้าเลย  :bbbear_43:

ใช่ครับ ร้านพี่อ๊อฟ อยู่ใน ร้านกาแฟคาเฟ่ เดอ ทัวร์ ของเพื่อนสนิทผมเอง ส่วนร้าน มังกี้ ฟริป ก็อยู่ด้านบนครับ ^^

ออฟไลน์ anakoaks

• *
  • Popular Vote : 12
คันเทามันมาสด้านิครับได้ข่าวว่าแค่ตีโป่งเหมือนแมวอะครับ  :bbbear_9:

มาสด้าคันนี้โห๊ดโหด :bbbear_43: :bbbear_43:

ออฟไลน์ tori_98

• *
  • Popular Vote : 2
    • fordescapethailand
ร้านนี้เล็งไว้นานแล้วเหมือนกันว่าจะไปทาน งานนี้คงไม่พลาดนะครับ :bbbear_2:
Hard to live, Easy to die.

ออฟไลน์ cableroom

• Speaker...
  • *
  • Popular Vote : 15
เอาลูก เอาเมียไปด้วยนะครับ
แต่อยู่ได้ไม่นาน เพราะลูกหลับเร็วมาก
แต่ถ้าที่อื่นเป็นช่วงเวลาเย็นๆ  รวมตัวกัน  ถ่ายรูปได้ด้วยคับ
แต่ก็อีกหละ  หลายคน  หลายแบบ หลายอย่าง   มันยากจิงๆๆ คับ
   :bbbear_35: :bbbear_35:
จำหน่าย_สายไฟเครื่องเสียง_ลำโพงเครื่องเสียง_ครบวงจร

• *
ไปไหนไปกัน ^^ :bbbear_39:

ออฟไลน์ mali

• *
ไปครับๆ ร้านน่านั่งดีครับ ขอบคุณพี่อ้าทที่ช่วยประสานงานครับ  เจอกันครับ  :bbbear_34:
ลิ

• *
สรุปว่าวันไหนชัวๆอ่ะครับผม  :bbbear_33:

ออฟไลน์ mali

• *
สรุปว่าวันไหนชัวๆอ่ะครับผม  :bbbear_33:
  น่าจะวันเสาร์ที่ 7 กรกฎาคม  17.30  นะคับ รอเพื่อนๆมาโหวตกันครับ   :bbbear_4:

• *
โอเครคร้าบบบบป๋ม
ขอบคุณคร้าบบ :bbbear_19: