ผู้เขียน หัวข้อ: Impreza Party ตอน.."Love me Love my Subie" รูปอยู่ในหมวดแกลลอรี่จ้า  (อ่าน 30284 ครั้ง)

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
จัดเมื่อไร ครับผมจะไป ดื่มกาแฟ รอ ครับ  :bbbear_16:

ยินดีครับ มานั่งรอร้านกาแฟ Cafe' De Tour ก่อนได้ครับ
งานวันเสาร์ที่ 7 กรกฎาคม เย็นๆ ผมคงไปรอตั้งแต่ 16.00 ครับ

ฝาก DIY สำหรับซูคันเร่งไฟฟ้าหน่อยฮ๊าฟฟฟ
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=93386.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2012, 06:41:39 AM โดย signifer »
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
 :bbbear_7:วันที่7 ไม่ใช่วันเสาร์หรอครับ ?
SUBARU Pathumthani.

• *
  • My GDG
:bbbear_7:วันที่7 ไม่ใช่วันเสาร์หรอครับ ?
พิมพ์ผิดๆ ครับ วันเสาร์ที่ 7 จ้า กลับมาจากญี่ปุ่นหรือยังครับ ? เห็น SMS มาแหละแต่เครื่องผมพิมพ์ไทยยากเหลือเกินนน

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
ขอไปด้วยคนน่ะครับพี่ ^^

จะดีมากๆคร้าบ ถ้ามี พิกัด บอก
ผมได้เปิด GPS ไปได้อ่ะครับ
พอดีไม่ค่อยจะชินเส้นทางอ่ะครับ
 :bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19:

ต้นครับขับไปพร้อมกันเลยไหม ผมไม่ชินทางมากๆเลยอ่าครับ
ไหนๆก้คนคลองสี่เหมือนกันล่ะ น่ะๆ ^^

• *
  • My GDG
ว่างๆ นั่งทำของแจกเพื่อนๆอยู่  :bbbear_2:

เจอกันวันงานนะครับ อาจจะมีเพื่อนๆที่ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด ฝากบอกต่อๆกันนิดนุงนะครับ ^^

• *
ว่างๆ นั่งทำของแจกเพื่อนๆอยู่  :bbbear_2:

เจอกันวันงานนะครับ อาจจะมีเพื่อนๆที่ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด ฝากบอกต่อๆกันนิดนุงนะครับ ^^
ขอแจมด้วยคนน่ะครับพี่

• *
  • My GDG
วันนี้เข้าไปคุยที่ร้านมาให้เรียบร้อยแล้วครับ เรื่องส่วนลดค่าอาหาร เรื่องสถานที่ โต๊ะสำหรับกลุ่มเรา
ส่วนแอลกอฮอล์ทางร้านมีโปรอยู่นะหรือจะเอาไปเองก็ได้นะครับ เห็นเจ้าของร้านว่างั้น

สำหรับเรื่องเวลา อย่างที่แจ้งไว้ครับ คงสตาร์ทตั้งแต่ช่วงเย็นๆ ตั้งแต่ 17.00 น. เป็นต้นไป มีเวลาส่องรถ พูดคุยกัน จนค่ำๆ ครับ
ราวๆ 18.30 น. มารับประทานอาหารร่วมกัน
ราวๆ 19.30 น. มาร่วมรับประทานพริตตี้ เฮ๊ยไม่ใช่ ร่วมสนุกกับน้องๆพริตตี้และวงดนตรีที่ทางร้านจัดมาให้ครับ ^^

สถานที่จอดรถ ทางร้านได้ปรับปรุงเรื่องแสงสว่างและมี รปภ.คอยดูแลให้ครับ

น้องๆ ประมาณๆ นี้หล่ะครับ ท่านใดจะพาผู้ปกครองไป โปรดพิจารณา(อีกที...)

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
วันนี้เข้าไปคุยที่ร้านมาให้เรียบร้อยแล้วครับ เรื่องส่วนลดค่าอาหาร เรื่องสถานที่ โต๊ะสำหรับกลุ่มเรา
ส่วนแอลกอฮอล์ทางร้านมีโปรอยู่นะหรือจะเอาไปเองก็ได้นะครับ เห็นเจ้าของร้านว่างั้น

สำหรับเรื่องเวลา อย่างที่แจ้งไว้ครับ คงสตาร์ทตั้งแต่ช่วงเย็นๆ ตั้งแต่ 17.00 น. เป็นต้นไป มีเวลาส่องรถ พูดคุยกัน จนค่ำๆ ครับ
ราวๆ 18.30 น. มารับประทานอาหารร่วมกัน
ราวๆ 19.30 น. มาร่วมรับประทานพริตตี้ เฮ๊ยไม่ใช่ ร่วมสนุกกับน้องๆพริตตี้และวงดนตรีที่ทางร้านจัดมาให้ครับ ^^

สถานที่จอดรถ ทางร้านได้ปรับปรุงเรื่องแสงสว่างและมี รปภ.คอยดูแลให้ครับ

น้องๆ ประมาณๆ นี้หล่ะครับ ท่านใดจะพาผู้ปกครองไป โปรดพิจารณา(อีกที...)
สั้นๆเลย  อูยส์ครับอูยส์ :bbbear_28:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• *
ท่าคงจะต้องไปคนเดวแล้วสิน่ะครับคุณพี่ ><

ออฟไลน์ BOYD_TKD

• *
  • Popular Vote : 3
  • "The only easy day was yesterday."
อยากไปครับ แต่ต้องอดไป มีงานด่วนต้องไปต่างจังหวัด :bbbear_8:

ออฟไลน์ หมวดเต้ย

• *
  • Popular Vote : 1
รถเสร็จไม่ทันแน่เลยอะ :bbbear_8: :bbbear_8: :bbbear_8:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ขออ้อนวอนวิงวอน. กราบแทบเท้าเลยคับ.  ขอกบฏไปด้วยได้มั้ยครับ. ผมจะทำตัวดีๆไม่เกเรเลยครับ :bbbear_8:

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
ได้เลยครับพี่ยิม แต่ต้นอาจจะไปเร็วกลับเร็วนะคร้าบ
พอดีช่วงนี้โดนกักบริเวญ ห้าๆ
ดื้อเยอะไปหน่อย
 :bbbear_41: :bbbear_41: :bbbear_41:
SUBARU Pathumthani.

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
ขออ้อนวอนวิงวอน. กราบแทบเท้าเลยคับ.  ขอกบฏไปด้วยได้มั้ยครับ. ผมจะทำตัวดีๆไม่เกเรเลยครับ :bbbear_8:
พี่ต้นอย่าแงๆก็ได้ไปแล้วครับ พาน้องไปด้วย คิคิ :bbbear_32:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
ไปด้วย1คนครับ
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255