ผู้เขียน หัวข้อ: Impreza Party ตอน.."Love me Love my Subie" รูปอยู่ในหมวดแกลลอรี่จ้า  (อ่าน 30281 ครั้ง)

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
ขออ้อนวอนวิงวอน. กราบแทบเท้าเลยคับ.  ขอกบฏไปด้วยได้มั้ยครับ. ผมจะทำตัวดีๆไม่เกเรเลยครับ :bbbear_8:

ยินดีๆๆๆ คร๊าบบบบบ ไม่ได้จำกัดเฉพาะแมวหรอกครับ เพื่อนๆที่อยากมาสนุกเชิญเลยครับ
...แต่สมาชิกแก๊งค์แมวเหมียว อย่าให้น้อยหน้าคนอื่นนะคร๊าบบบบ
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
ได้เลยครับพี่ยิม แต่ต้นอาจจะไปเร็วกลับเร็วนะคร้าบ
พอดีช่วงนี้โดนกักบริเวญ ห้าๆ
ดื้อเยอะไปหน่อย
 :bbbear_41: :bbbear_41: :bbbear_41:
อย่าเรียกผมพี่สิครับ ==
เรียนอยู่ชั้นปีเดวกันแท้ๆ 55
เรียกยิมเฉยๆก้พอครับ

งั้นเดวขอขับตามจิงๆน่ะครับ
ผมไม่รู้ทาง GPS ก้ไม่มี ไปเองก้ถึงเช้าอ่า
ขอบคุนครับๆที่ให้เกาะไปด้วย ><

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049
ขอเหยี่ยวไปด้วยตัวนะครับ

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
ตามหลังคุรลังสาดไปด้วยนะครับ :bbbear_27:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049
ตามหลังคุรลังสาดไปด้วยนะครับ :bbbear_27:
จะไปแวะcountry place ก่อนใช่มั๊ยครับพี่ :bbbear_17:

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
อย่าเรียกผมพี่สิครับ ==
เรียนอยู่ชั้นปีเดวกันแท้ๆ 55
เรียกยิมเฉยๆก้พอครับ

งั้นเดวขอขับตามจิงๆน่ะครับ
ผมไม่รู้ทาง GPS ก้ไม่มี ไปเองก้ถึงเช้าอ่า
ขอบคุนครับๆที่ให้เกาะไปด้วย ><
ต้นไม่แน่ใจนะคร้าบว่าใครจะเกาะใครไป อิอิ
 :bbbear_27: :bbbear_27: :bbbear_27:
SUBARU Pathumthani.

• *
ต้นไม่แน่ใจนะคร้าบว่าใครจะเกาะใครไป อิอิ
 :bbbear_27: :bbbear_27: :bbbear_27:
ขับไปเรื่อยๆน่าจะถึง ><
ถ้าหลงก้ยังมีเพื่อนหลงล่าน่ะ 55

ฝากด้วยล่ะกันน่ะครับท่านแม่ทัพ
ข้าน้อยจะคอยตาม(ขับ)ท่านไปทุกที่
 :bbbear_32:

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
มี GPS น่าจะโอเคอยู่แหละ(มั่ง)ครับ
 :bbbear_13: :bbbear_13: :bbbear_13:
SUBARU Pathumthani.

• *
มี GPS น่าจะโอเคอยู่แหละ(มั่ง)ครับ
 :bbbear_13: :bbbear_13: :bbbear_13:
55 5
มันก้คงเป็นที่พึ่งที่ดีสุดล่ะครับต้น
ขับไปกันเองมีหวังถึงตอนจบงานสะงั้น

ฝากเนื้อฝากตัวใว้กับ GPS เครื่องนี้ด้วยน่ะครับ  :bbbear_16:

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
GC อนุบาล ไปด้วยค๊าบบบบบบ

....ดินดาน  :bbbear_32:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
ตกลงยังไงคร๊าปปปป อยากไปปปป

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
วันนี้เข้าไปคุยที่ร้านมาให้เรียบร้อยแล้วครับ เรื่องส่วนลดค่าอาหาร เรื่องสถานที่ โต๊ะสำหรับกลุ่มเรา
ส่วนแอลกอฮอล์ทางร้านมีโปรอยู่นะหรือจะเอาไปเองก็ได้นะครับ เห็นเจ้าของร้านว่างั้น

สำหรับเรื่องเวลา อย่างที่แจ้งไว้ครับ คงสตาร์ทตั้งแต่ช่วงเย็นๆ ตั้งแต่ 17.00 น. เป็นต้นไป มีเวลาส่องรถ พูดคุยกัน จนค่ำๆ ครับ
ราวๆ 18.30 น. มารับประทานอาหารร่วมกัน
ราวๆ 19.30 น. มาร่วมรับประทานพริตตี้ เฮ๊ยไม่ใช่ ร่วมสนุกกับน้องๆพริตตี้และวงดนตรีที่ทางร้านจัดมาให้ครับ ^^

สถานที่จอดรถ ทางร้านได้ปรับปรุงเรื่องแสงสว่างและมี รปภ.คอยดูแลให้ครับ

น้องๆ ประมาณๆ นี้หล่ะครับ ท่านใดจะพาผู้ปกครองไป โปรดพิจารณา(อีกที...)

รายละเอียดตามนี้นครับ คุณ kanzaa
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ ppppure

• *
  • Popular Vote : 5
ถ้ารถเสดทันไปด้วยนะคร้าบบ

ออฟไลน์ YedKay

• *
  • Popular Vote : 2
เดี๋ยวขายเหยี่ยวซื้อแมวก่อน แล้วค่อยไปมีตติ้งคับ 5555
มนใจครับ อยากไปปปปปปปปปปปป :bbbear_32: :bbbear_19:

เอารถพ่อไปดิ  :bbbear_34:

ออฟไลน์ C-StI

• รู้หน้า ไม่รู้ใจ
  • *
  • Popular Vote : 3
เจอกานครับพี่แชมป์ พี่เข้า rc addict มั่งป่าวคับ

ไม่ได้เข้าเลยครับ เข้าแต่ rc city