ผู้เขียน หัวข้อ: Impreza Party ตอน.."Love me Love my Subie" รูปอยู่ในหมวดแกลลอรี่จ้า  (อ่าน 30292 ครั้ง)

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
สวัสดีครับ ผมขออนุญาติยกกำหนดการต่างๆ รวมทั้งแผนที่การเดินทางมาแวะไปหน้าแรกเพื่อความสะดวกสำหรับเพื่อนๆนะครับ

ร้านชื่อ เคลิ้ม สมาคม ตั้งอยู่ชั้น 2 อาคาร The Terrest  เป็นลักษณะร้านกึ่งผับ เปิดร้านประมาณ 18.00 น.

อาคารนี้ถ้าเดินทางจากเส้นเลียบทางด่วนรามอินทรา จะอยู่ซอย ประดิษฐมนูธรรม 15 (ซอยอิมพีเรียลคอนเซป)
ร้านอยู่ด้านขวามือจากปากซอย 150m. เข้าซอยแล้ววิ่งช้าๆ นะครับ

ถ้าเข้าทางเส้นลาดพร้าว 71 จะอยู่ซอย นาคนิวาส 16 ตรงมาเกือบออกปากทางอยู่ซ้ายมือ
กลัวบางท่านมาไม่ถูกลองดูจากแผนที่ของร้าน อิมพีเรียลคอนเซปนะครับ สถานที่จัดงานอยู่ซอยเดียวกันเข้ามา 50M ครับ

หรือลองดูจากอากู๋ตามนี้นะครับ

https://maps.google.co.th/maps?q=%E0%B8%A3%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%99+monkey+flip&oe=utf-8&client=firefox-a&ie=UTF-8&hl=th

กำหนดการคร่าวๆ

คงสตาร์ทตั้งแต่ช่วงเย็นๆ ตั้งแต่ 17.00 น. เป็นต้นไป มีเวลาส่องรถ พูดคุยกัน จนค่ำๆ ครับ
ราวๆ 18.30 น. มารับประทานอาหารร่วมกัน
ราวๆ 19.30 น. มาร่วมรับประทานพริตตี้ เฮ๊ยไม่ใช่ ร่วมสนุกกับน้องๆพริตตี้และวงดนตรีที่ทางร้านจัดมาให้ครับ ^^

สำหรับค่าใช้จ่าย ผมคิดว่าน่าจะอยู่คนละ 300 บาทต่อหัวครับ ไม่รวมเครื่องดื่มแอลกอฮอล์(แยกจ่าย)
สถานที่จอดรถ ทางร้านได้ปรับปรุงเรื่องแสงสว่างและมี รปภ.คอยดูแลให้ครับ

น้องๆ ประมาณๆ นี้หล่ะครับ ท่านใดจะพาผู้ปกครองไป โปรดพิจารณา(อีกที...)

วันที่ 7 เรียนเชิญสมาชิกมาร่วมสังสรรค์กันนะครับ โดยเฉพาะน้องแมวทั้งอ้วนผอม อิอิ

เบอร์ติดต่อประสานงาน อาร์ต 083-555-9935
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2012, 06:19:05 PM โดย signifer »
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

• *
  • My GDG
บรรยากาศร้าน ค่อนข้างมีความเป็นส่วนตัวครับ ปกติลูกค้าร้านนี้จะเข้าร้านประมาณ 2-3 ทุ่ม
ถ้าเราเริ่มงานประมาณ 18.00 ร้านเป็นของเราเลย 5 5 5

ส่วนร้านจะมีแยกเป็นสามส่วน คือส่วนนั่งทานเหล้า ห้องเล็ก ส่วนห้องอาหารจะอยู่ห้องใหญ่ มีโต๊ะพลูให้เล่นด้วย
และเอ้าท์ดอ สำหรับคนที่ดูดบุหรี่ครับ

• *
  • My GDG
เรื่องสถานที่จอดรถ มีที่จอดบริเวณหน้าร้านไม่เยอะ แต่มีลานจอดบริเวณด้านข้างของร้าน(เดินประมาณ 50 เมตร) จอดได้ราวๆ 20 คันครับ
คิดว่าน่าจะเพียงพอสำหรับแมวๆ ทั้งหลายครับ

ไม่เสียค่าที่จอดนะครับ เพราะเป็นที่จอดที่ทางร้านเขาเช่าไว้ครับ

ส่วนเรื่องอาหาร เท่าที่เคยทาน รสชาติใช้ได้ครับ ราคาประมาณ 80-120 บาท
ส่วนเครื่องดื่มสำหรับผู้ใหญ่ มีเสิร์ฟตามแต่ละท่านต้องการ

เรื่องอาหารถ้าสนใจร้านนี้จะขอส่วนลดให้ครับ

• *
  • My GDG
อันนี้ด้านหน้าของร้านครับเป็นอาคารสองชั้น ร้านอยู่ชั้น 2 ครับ
ลองดูครับ ผมเห็นว่า ร้านนี้มันเหมาะสมพอสมควร กับจำนวนคนและรถที่จะมาร่วมงาน

ถ้าเพื่อนๆ โอเค ผมจะได้ดำเนินการต่อ ในเรื่องของวันเวลา สถานที่ และพวกส่วนลดต่างๆครับ
ขอบคุณครับ

ปล.ด้านล่างเป็นร้านกาแฟของเพื่อนผม ถ้าเราไปกันเร็วก็นั่งชิลๆ คุยกัน รอเพื่อนในร้านได้ครับ

ออฟไลน์ tori_98

• *
  • Popular Vote : 2
    • fordescapethailand
ร้านดูดีเลยทีเดียวครับ :bbbear_34:
Hard to live, Easy to die.

ออฟไลน์ poowasu

• *
  • Popular Vote : 9
  • พูดคุยปรึกษาเรื่องรถได้คับ กะลังเหงาๆ 089-122-1670
ร้านสวยน่านั่งจังเลยคับ คุณอาร์ต ไปด้วยได้ป่าวอ่าาา

:bbbear_4:
Glad to drive it. Subaru

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
วันไหนดีครับ จัดเลย

• *
  • My GDG
ไม่ได้จำกัดรุ่นนะครับ ท่านใดอยากมาแจมเชิญครับ แต่ขอให้สมาชิกแมว ช่วยโหวตวันเวลาหน่อยได้มั๊ยครับ ผมจะได้ไปคุยกับร้านเขาน่ะครับ

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
น่าไปจัง

:bbbear_23:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ anakoaks

• *
  • Popular Vote : 12
เดือน ก.ค ครบต้นเดือนเลย :bbbear_26:

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
ต้น ขอไปด้วยนะขอร๊าบบบ ^^ :bbbear_19:
SUBARU Pathumthani.

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
เดี๋ยวขายเหยี่ยวซื้อแมวก่อน แล้วค่อยไปมีตติ้งคับ 5555
มนใจครับ อยากไปปปปปปปปปปปป :bbbear_32: :bbbear_19:

ออฟไลน์ anakoaks

• *
  • Popular Vote : 12
เดี๋ยวขายเหยี่ยวซื้อแมวก่อน แล้วค่อยไปมีตติ้งคับ 5555
มนใจครับ อยากไปปปปปปปปปปปป :bbbear_32: :bbbear_19:

ละไอรถอวกาศpart varis ที่บ้านนี่ไม่ไช่แมวเหรอครับหรือเปนมาสด้า- :bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44:

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
ละไอรถอวกาศpart varis ที่บ้านนี่ไม่ไช่แมวเหรอครับหรือเปนมาสด้า- :bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44:
คันเทามันมาสด้านิครับได้ข่าวว่าแค่ตีโป่งเหมือนแมวอะครับ  :bbbear_9:

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
พี่ๆจะไปกันวันไหนอ่ะครับผม ^^ :bbbear_43:
SUBARU Pathumthani.