ผู้เขียน หัวข้อ: เคยแอบยิ้มมั้ยครับ ในวันแรกที่เราขับซู  (อ่าน 30962 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
Re: เคยแอบยิ้มมั้ยครับ ในวันแรกที่เราขับซู
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 04:30:39 PM »
ผมขับแมว โดนสาวถามว่า มาสด้าสามของพี่แต่งสวยดีเนาะดูดุกว่า3คันอื่นๆ  :bbbear_41:
พี่ก็โดนหรออ
ต้นเข้า มอ ที สาวๆทักตลอดอ่ะ
มาสด้า 3 เสียงดักแปลกๆเหมือนรถจะพังเลย :bbbear_40: :bbbear_40: :bbbear_40:
SUBARU Pathumthani.

ออฟไลน์ kee

• *
  • Popular Vote : 36
  • ติดต่อ 081 820 8700
Re: เคยแอบยิ้มมั้ยครับ ในวันแรกที่เราขับซู
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 05:56:06 PM »
อ่านแล้วสนุกมากๆขอแจมด้วยนะครับตอนนั้น v3 เพิงจะออกประมาณปี ปลาย 96 เลยสั่งเบิก ผาหน้า  ไฟหน้า กระจัง ไฟท้าย ล้อลักยิ้มทองมาใส่ทำสีน้ำน้ำเงิน STI ใช้เวลาทำ10กว่าวันเสร็จจากอู่วิ่งเข้าศูนย์ชูที่เพรชบุรีตัดใหม่ซึ่งก่อนนั้น ฟูจิ ญี่ปุ่นเข้ามาทำตลาดเองเพื่อเช็คเครื่องผู้จัดการเป็นคนญี่ปุ่นรีบลงมาดูรถนึกว่าผมเอามาจากญี่ปุ่นและยังให้หัวหน้ามาถามว่าเอาเข้าได้ยังไงเพราะที่ยุ่นเพิ่งออกเองเลยบอกไปว่าสั่งชุดแปลงเข้ามาเองเลยถูกถามอีกว่าใส่กันได้ด้วยหรือ งง เลย จากนั้นก็หนังสือ XO มาขอถ่ายผมก็ไม่ช่างภาพเลยบุกมาถ่ายถึงบ้านก็มันเพื่อนผมเองต่อจากนั้น ITV ก็มาอีกเลยไปจอดที่ โนโวเทลสยาม ชอบไปนั่งเล่นกับสหายร่วมดื่มแขกของโรงแรมพอเห็น อิม ตัวใหม่วิ่งมาถ่ายรูปยืนเกาะจนรอยมือเต็มไปหมดทั้งหัวดำ หัวแดงต่างก็บ้าอิมเหมือนเราเลยสนุกจริงๆนึกถึงอิมครับ
มีอะไหล่รถซูบารุทั้งรุ่นเก่า-ใหม่บริการครับ โทร.081 8208700
แวะชมรายการอื่นๆได้ที่นี่ >> http://keeshop.blogspot.com

ออฟไลน์ Weebee74

• *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 06:20:55 PM »
เด็กปั้ม : พี่รถพี่ยี่ห้ออะไร
ตอบ : ซูบารุ
เด็กปั้ม : รถกะป้ออะเหรอ  :bbbear_43:
ไม่ตอบ :  :bbbear_19:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 07:04:55 PM »
ขับครั้งแรกผมไม่ยิ้มนะ.

แต่ร้องเลย. รถแป๊ะอะไร แรงดีจัง ออกตัวเป็นกุ้งเต้นเลย

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 08:17:46 PM »
ขับครั้งแรกผมไม่ยิ้มนะ.

แต่ร้องเลย. รถแป๊ะอะไร แรงดีจัง ออกตัวเป็นกุ้งเต้นเลย
กดไล้ กุ้งดีด 55555+
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 11:41:06 PM »
เมษาปีที่แล้วเอาแมวอ้วนขึ้นเทรลเลอร์ไปงานดริฟท์ที่เจียงใหม่.   จอดตรงทางเข้างาน. ตัวผมยืนอยู่ตรงสแตนด์กรรมการ มีแต่คนเดินมาบอกว่าพี่ๆรถพี่คนถ่ายรูเปพียบเลย. แอบไปดูก็พบว่าจริงทั้งชาวไทยและฝรั่งมุงๆก้มๆเงยๆรอยมือเต็มรถ ในขณะที่ e93 จอดข้างๆกันไม่มีคนสนใจดท่าไร เราก็ยืนยิ้มดูอยู่ห่างๆ. ตกดึกสตาร์ทรถเตรียมจะออกจากสนามเพื่อไปเที่ยว แต่ต้องลงจากรถเพราะมีคนมาเคาะกระจกขอถ่ายรูป

ออฟไลน์ สายล่อฟ้า

• *
  • Popular Vote : 11
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 12:10:34 AM »
อันนี้ใช่เลยยย พี่ :bbbear_43: :bbbear_43: :bbbear_43:

รถสวยครับ คันสีเงิน นี้

ออฟไลน์ kongbuic

• Confidence in Motion
  • *
  • Popular Vote : 30
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 09:25:43 PM »
แค่อยากจะบอกว่า ถึงตอนนี้จะไม่ใช่วันแรก ตอนนี้ไม่สบายใจ ไปขับวนทางด่วนเล่น ก็ทำให้ลืมบางเรื่องได้ครับ
ขออภัย! มือใหม่หัดขับ

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 03:32:21 PM »
แค่อยากจะบอกว่า ถึงตอนนี้จะไม่ใช่วันแรก ตอนนี้ไม่สบายใจ ไปขับวนทางด่วนเล่น ก็ทำให้ลืมบางเรื่องได้ครับ

เป็นเหมือนกันเลยครับ :bbbear_9:

ออฟไลน์ Norasaker

• *
  • Popular Vote : 7
  • คิดดี ทำดี พูดดี มีแต่รวยยย
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 04:19:38 PM »
อยากเหล้าบ้างครับ ช่วงวันแรกที่ลูกนั่งเหี่ยวไปด้วย
ผมน่ะแอบยิ้มอยู่แล้ว เวลาเร่งรอบ ชักติดใจ เร่งบ่อยๆ
ให้ลูกนั่งข้างหลัง พอถึงหน้าโรงเรียน ถามลูกเป็นไงบ้าง subaru สีน้ำเงิน อยากนั่งใช่ไหม
ลูกตอบ ใช่ครับ ดีครับ สักพักนึง ลูกอ๊วกพุ่งใส่หน้า เต็มรถเลย ที่แอบยิ้มอยู่ หุบทันที
นับจากนั้นมา คุณเมีย สั่ง ห้ามขับคันนี้ไปส่งลูกที่โรงเรียนอีกตลอดชีวิต จบ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2012, 04:24:13 PM โดย Norasaker »

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 04:23:10 PM »

ิเป็นเหมืิอนกันครับ  :bbbear_41: :bbbear_41:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ kongbuic

• Confidence in Motion
  • *
  • Popular Vote : 30
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 04:52:18 PM »
ิเป็นเหมืิอนกันครับ  :bbbear_41: :bbbear_41:
เป็นเหมือนกันเลยครับ :bbbear_9:

ท่าทางจะอาการเดียวกัน "อกหักรึเปล่าครับ" 555
ขออภัย! มือใหม่หัดขับ

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 10:40:37 AM »
อยากเหล้าบ้างครับ ช่วงวันแรกที่ลูกนั่งเหี่ยวไปด้วย
ผมน่ะแอบยิ้มอยู่แล้ว เวลาเร่งรอบ ชักติดใจ เร่งบ่อยๆ
ให้ลูกนั่งข้างหลัง พอถึงหน้าโรงเรียน ถามลูกเป็นไงบ้าง subaru สีน้ำเงิน อยากนั่งใช่ไหม
ลูกตอบ ใช่ครับ ดีครับ สักพักนึง ลูกอ๊วกพุ่งใส่หน้า เต็มรถเลย ที่แอบยิ้มอยู่ หุบทันที
นับจากนั้นมา คุณเมีย สั่ง ห้ามขับคันนี้ไปส่งลูกที่โรงเรียนอีกตลอดชีวิต จบ...

อาการเดียวกันเลยครับ แต่ที่อ้วกพุ่งกลายเป็น "ภรรเมีย" ผม แล้วโดนสั่งห้ามอีกเหมือนกัน ให้เอาไปขับคนเดียว

:bbbear_10: :bbbear_10: :bbbear_43: :bbbear_43:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 10:59:38 AM »
      เด็กๆชอบมากครับ Impreza ตอนใส่หาง Limited 2 ชั้น เด็กๆคงนึกว่าเป็นสวนสนุกมั้งครับ ไปจอดตามห้างเดินผ่านรถเราเด็กๆเค้าก็จะชี้ให้พ่อเค้าดู ว่าหางเราเท่โคตรอยากได้แบบนี้บ้าง ส่วนพ่อก็หันไปบอกลูกว่าจะเอามาวางรองเท้ารึไง โดยเค้าไม่รู้ว่าผมนั่งอยู่ในรถ ฟังแล้วก็จี๊ดดดดดดดดด   :bbbear_15: :bbbear_15:

วันก่อนไปบ้านเพื่อน พอหลานมันกรี้ดกราดใหญ่บอกว่ารถเราเท่มากมาโพสท่าถ่ายรูปวิ่งเล่นรอบรถกันใหญ่  ส่วนเพื่อนก็ชอบแซวว่าวันนี้ขี่เรือมาอีกแล้วบ้าง  หางหลังอลังการงานสร้างมาก  จนช่วงนี้หนีมาใส่หางเวอร์ 6 ละครับ  :bbbear_38: :bbbear_38:

อาทิตย์ที่แล้วครับ ถึงออฟฟิสตอนเช้าแล้วเดินไปซื้อข้าวเหนียวหมูทอด ก่อนจะกลับมาเอาของที่รถเพื่อกลับขึ้นออฟฟิสอีกที ระหว่างหยิบของก็หาที่วางถุงหมูทอดแต่ไม่มี นึกขึ้นได้ว่าคุณยายที่บ้านบอกว่าหางหลัง Replica เจ้าฮาโตริของผมมันเหมือนชั้นวางหนังสือ เลยลองวางดู นึกในใจว่า ... เออ วางของดีเหมือนชั้นที่บ้านเลยวุ้ย ... ผลคือ ลืมถุงหมูทอดไว้ตรงนั้น มานึกได้อีกทีเกือบเที่ยง (เพราะหิว) เดินลงไปตามหาหลายที่จนมาเจอที่หางหลังอีกที คราวนี้ไม่แอบยิ้มละครับ แต่หัวเราะก๊ากพร้อม รปภ. แถวนั้น (นึกในใจว่าถ้ากรูไม่เป็นอัลไซเมอร์ ก็เพราะไอ้หางหลังนี่มัน function เกิ๊นน..)

:bbbear_43: :bbbear_43:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2012, 02:07:24 PM โดย Hattori »

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 03:21:09 PM »
อาการเดียวกันเลยครับ แต่ที่อ้วกพุ่งกลายเป็น "ภรรเมีย" ผม แล้วโดนสั่งห้ามอีกเหมือนกัน ให้เอาไปขับคนเดียว

:bbbear_10: :bbbear_10: :bbbear_43: :bbbear_43:
5555555+ คลอโรฟิลล์
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com