ผู้เขียน หัวข้อ: บอกเล่าเก้าสิบ มีของดีๆมาแชร์ครับ/แมวขาวซีดานใครเอ่ย??  (อ่าน 6605 ครั้ง)

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
วันนี้ผมและเพื่อนได้แวะไปที่อู่สีช่างสมศักดิ์(อู่ที่หลายๆคนรู้จัก)
ไปรับรถเพื่อนกลับบ้าน(GCสีน้ำเงิน)หลังจากไปทำสี ก็ได้เจอแมวขาวซีดานคันนึง ท่าทางจะรอขุนให้อ้วน ไม่รู้ว่าเปนของพี่ในคลับนี้หรือเปล่า รอชมอยู่นะครับ

3คัน 3สายพันธู์ 3สี แต่ขับ4เหมือนกันครับ

ตอนบ่าย ได้แวะไปซ่อมลักยิ้ม หลังจากบุบทั้งคัน รับไม่ได้แต่ก็ไม่อยากทำสีใหม่
หลังจากใช้บริการ ประทับใจมากๆครับ พี่ๆเค้าทำใจเยนมากๆครับ ค่อยๆดัน ค่อยเคาะ สุดท้ายออกมาเนียนมากครับ กับ2400บาทที่เสียไปกับรอยบุบ7จุดที่หายไป รู้สึกดีมากๆๆครับ
เลยอยากจะมาแนะนำครับ เผื่อเพื่อนๆพี่ๆคนไหนกำลังมีปัญหารถยิ้มรอบคัน ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับร้านนี้ แค่อยากจะแนะนำเพราะบริการดีมากๆๆครับ 0813420144
ร้านพี่เค้าอยู่แถวๆถนนบรมครับ
 รูปภาพบางส่วนครับ

ออฟไลน์ behknqux

• *
  • Popular Vote : 0
โตไวๆนะครับรอชมอยู่ :bbbear_17:

ปล.รูปสวยมาก :bbbear_23:

• *
โตไวๆนะครับรอชมอยู่ :bbbear_17:

ปล.รูปสวยมาก :bbbear_23:
:bbbear_32: :bbbear_19:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
อยู๋ตรงไหนอ่ะกัน อยากเคาะโป่งหน้า มันเป้นรอยลักยิ้มนิสนึงอ่ะ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125

• *
อยู๋ตรงไหนอ่ะกัน อยากเคาะโป่งหน้า มันเป้นรอยลักยิ้มนิสนึงอ่ะ
อยู่ตรงแถวๆเลยสมาคมชาวปักษ์ใต้ไปหน่อยอะครับ เค้ามีอยู่3ที่ อีกที่นึกอยู่ตรงปั๊มบางจาก เลยขนส่งสายใต้ใหม่มาครับ เค้าอยู่ในปั๊มครับ ลองโทรไปสอบถามได้ครับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
อยู่ตรงแถวๆเลยสมาคมชาวปักษ์ใต้ไปหน่อยอะครับ เค้ามีอยู่3ที่ อีกที่นึกอยู่ตรงปั๊มบางจาก เลยขนส่งสายใต้ใหม่มาครับ เค้าอยู่ในปั๊มครับ ลองโทรไปสอบถามได้ครับ

ขับผ่านทุกวัน ไม่เคยรู้เล๊ยยย
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ ppppure

• *
  • Popular Vote : 5
ว้าวววว มีรุปแมวน้ำเงินผมติดมาด้วยย :bbbear_43:

ออฟไลน์ lodney

• *
  • Popular Vote : 8
 :bbbear_8:แมวผมเอง รอขุนอยู่ครับ เพิ่งส่งพาร์ไปวันนี้เอง

ออฟไลน์ kitto26

• *
  • Popular Vote : 8
รถสวยทุกคันเลยครับผม  :bbbear_25:

• *
:bbbear_8:แมวผมเอง รอขุนอยู่ครับ เพิ่งส่งพาร์ไปวันนี้เอง
รอชมนะคับบบบบบบบบ

ออฟไลน์ Monkey Vtec

• *
  • Popular Vote : 0
  • ชอบจิงๆ เจ้า Suby เนี่ย
ช่างสมศักดิ์ อยู่แถวไหนครับ
 :bbbear_46:
Smile Center Dental Clinic

• *
H :bbbear_7:
ช่างสมศักดิ์ อยู่แถวไหนครับ
 :bbbear_46:
เกือบถึงราชบุรีคับ

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
ทำมั่ง ขอบใจเจ้ากัน หาที่ใกล้ๆบ้านให้
Jay TURBO-Plus

• *
ทำมั่ง ขอบใจเจ้ากัน หาที่ใกล้ๆบ้านให้
ฮ่าๆๆ ยินดีครับ ได้ผลยังไงบอกกันบ้างนะครับ
ผมว่ามันดีกว่าไปทำสี แพงก็แพง รอนานด้วย

ปล ผมไม่เคยเจอรถพี่เลยอ้ะ