ผู้เขียน หัวข้อ: เผอิญเจอพี่หนึ่ง(ราชาแม็ก)  (อ่าน 4210 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tee_Hid

• Sti Type RA.
  • *
  • Popular Vote : 1
เผอิญเจอพี่หนึ่ง(ราชาแม็ก)
« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 10:27:53 AM »
เมื่อวานเผอิญเอารถหัวหน้าไปเปลี่ยนยางกับ พี่หนึ่ง ราชาแม็ก (ไม่ได้เจอกันนานมาก) เลยได้เมาท์มอยกันตามภาษาคนไม่ได้เจอกันนาน :bbbear_35: ผมเลยอยากฝากประชาสัมพันธ์เลยแล้วกันว่า พี่หนึ่งไม่ได้อยู่ร้านราชาแม็กแล้วนะครับ ไปเปิดร้านใหม่ ชื่อร้าน P.1 อยู่ลาดพร้าว 71 (ทางที่จะทะลุไปซอยโชคชัย 4) ยางซิ่งเยอะดี ราคากันเองสุดๆ พี่หนึ่งแกก็เมาท์ดุเดือดเช่นเคย (คนเก่า คนแก่ใน Siamsubaru ที่ขับจิ๋มคาน่า จะรู้กันดี) ฝากไว้ด้วยแล้วกันนะครับเผื่อเป็นแนวทางในการหายางซิ่งใส่ในซูบี้
หรอยมาก  ขาวข้นหวานมันส์ เสร็จแว้วววว รอเขยิบสเต็บแบบเนียรๆ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
Re: เผอิญเจอพี่หนึ่ง(ราชาแม็ก)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 11:05:06 AM »
เข้ามากด like ให้ log in เจ้าของกระทู้

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
Re: เผอิญเจอพี่หนึ่ง(ราชาแม็ก)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 11:16:01 AM »
คนเก่า คนแก่ใน Siamsubaru ที่ขับจิ๋มคาน่า จะรู้กันดี

:bbbear_27:

ป.ล. ขอบคุณสำหรับพิกัดครับ

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 11:25:25 AM »
เข้ามากด like ให้ log in เจ้าของกระทู้
ผมตามพี่เบี้ยวมา ติดๆ  ครับ    :bbbear_43:

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 12:11:46 PM »
ดีคับพี่ตี๋    ไม่เจอกันนานนนนมากกกกกกกกกกกก       หายจากเวปไปนานด้วยนะพี่  สบายดีนะครับ 
วันก่อนไปเจอพี่มิกที่บางแสนยังถามถึงพี่เลยครับ 

ออฟไลน์ Tee_Hid

• Sti Type RA.
  • *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 04:39:29 PM »
:bbbear_27:

ป.ล. ขอบคุณสำหรับพิกัดครับ
:bbbear_43: คำนี้อ้างอิงถึง จานอั๋นฮะ สมัยก่อนเรียกเยี่ยงนั้นแหละครับ
ดีคับพี่ตี๋    ไม่เจอกันนานนนนมากกกกกกกกกกกก       หายจากเวปไปนานด้วยนะพี่  สบายดีนะครับ 
วันก่อนไปเจอพี่มิกที่บางแสนยังถามถึงพี่เลยครับ 
เราต้องทำตัวให้เหมือนน้องใหม่บ้างไรบ้าง 55555  :bbbear_38: นานๆเข้ามาแอบดูที แต่ยังไงฝากร้านพี่หนึ่ง P.1 ด้วยแล้วกันจะคร๊าฟ ใครขับรถดริ๊ฟ ไปเซ็ตช่วงล่างกับเขาได้เลย ซูบี้ก็ทำได้นะครับ ถ้าบอกมาจากน้องตรี๋ อิมฯขาว อาจจะได้ลดพิเศษ อิอิ
หรอยมาก  ขาวข้นหวานมันส์ เสร็จแว้วววว รอเขยิบสเต็บแบบเนียรๆ