ผู้เขียน หัวข้อ: ค้ำล่าง4จุด. ใส่กับไม่ใส่ต่างกันอย่างไรบ้างครับในgc  (อ่าน 8211 ครั้ง)

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
 มันจะออกทื่อๆนิดนึงครับเวลาจะเข้าโค้ง แต่พอใส่เข้าไปในโค้งแล้ว

แน่นกว่าเดิมเยอะครับ แต่ดีขึ้นครับสำหรับการตอบสนองในการขับ

เวลาออกตัวก็ดีขึ้น ยิ่งโดดออกนี่ชัดเลย มันจะช่วยลากตัวถังไปด้วยเลย

เพราะมีจุดยึดด้านล่างเพิ่มขึ้น แล้วแต่บุคคลด้วย ว่าชอบหรือไม่ชอบครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2012, 01:22:48 PM โดย pomaru »

ออฟไลน์ Prayad

• *
  • Popular Vote : 3
  • คนรักsubaru
เหมาะสำหรับคนขับโหดๆ หรือปล่าวครับ
คนรัก  Su

ออฟไลน์ tip

• *
  • Popular Vote : 2
เป็นการดามรถให้บิดตัวได้น้อยลง เวลาเข้าโค้ง ขึ้นลงเนิน เจอหลุม  ผลที่ได้คือแน่นขึ้น แต่แข็งครับ มากด้วย รู้สึกได้เลย ถ้าขับขี่ธรรมดา ไม่ได้ใช้ประโยชน์เท่าไหร่ แข็งป่าวๆ ตอนนี้ผมถอดออกแล้ว เป็นค้ำล่าง 4 จุด cusco ใน body GC

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU

ถ้าขับโหด ช่วยได้มากทีเดียวครับ

ออฟไลน์ marshilldy

• *
  • Popular Vote : 2
 :bbbear_32: :bbbear_32: :bbbear_32:

ออฟไลน์ kee

• *
  • Popular Vote : 36
  • ติดต่อ 081 820 8700
เพิ่มเติมบอกต่อครับค้ำตัวนี้ถ้าบุ๊ชปีกนกตัวหน้าหรือตัวหลังดีอยู่ใส่แล้วเวลาออกตัวแรงๆรถจะวิ่งตรงเลยครับแต่ถ้าไม่ได้ใส่เวลาออกรถจะเป๋ออกข้างแล้วแต่บุ๊ชตัวหน้าหรือตัวหลังขาดขอให้ตรวจบุ๊ชตัวหน้าด้วยนะครับส่วนมากจะดูกันแต่ตัวหลังเพราะมันเปลียนง่ายครับตัวหน้าต้องถอดปีกนกถึงจะอัดออกเปลียนได้ดูได้นะครับระยะห่างของบู๊ช2ผั่งจะไม่เท่ากันแต่ต้องยกรถลอยจะเห็นนั่นเป็นส่วนหนึ่งที่บางท่านเคยถามว่าทำไมเวลาออกรถแรงทำไมรถมันวิ่งไม่ตรงดูกันหน่อยนะครับเพราะมันตั้ง10กว่าปีแล้วอาจจะลืมสังเกตุกันนะครับ
มีอะไหล่รถซูบารุทั้งรุ่นเก่า-ใหม่บริการครับ โทร.081 8208700
แวะชมรายการอื่นๆได้ที่นี่ >> http://keeshop.blogspot.com

ออฟไลน์ Prayad

• *
  • Popular Vote : 3
  • คนรักsubaru
ขอบคุณพี่Kee ครับ.  กิจการรุ่งเรืองๆ
คนรัก  Su