ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งรู้สึกวันนี้จริงๆว่าขับซูบารุแล้วมันหล่อมากกกกก  (อ่าน 13680 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
คลินิกทันตกาม  :bbbear_23:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
นาย หื่น มาก
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
ผมเคยขับแล้วมันตดตอนป้ายรถเมย์ คนหันมามองทั้งป้าย
ฮ่าๆ รถผมท้องผูกคร๊าปปปปปปปปปปปปปปปป :bbbear_32:

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
ผู้หญิงชอบมีน้อยมาก แต่ถ้าได้เจอแล้ว สวยๆทั้งนั้นๆ  :bbbear_7: :bbbear_7:
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
คนขับหน้าตาดีครับ สาวๆเลยทัก
พยาบาลในโรงพยาบาลผมบอกว่าผมซื้อรถตุ๊ดมาขับ  :bbbear_8:
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
อุ่ย ไม่น่าใช่มั๊งครับพี่หมอ พอคุยเสร็จก่อนจะแยกย้าย กะว่าจะพาน้องเค้าไปนั่งวนซักรอบ แต่คิดได้เดี๋ยวเค้าจะหาว่าจะพาเค้าไปทำอะไรเลยไม่เอาดีกว่า  :bbbear_40:

ออฟไลน์ ployvarin♡

• *
  • Popular Vote : 25
    • www.facebook.com
...ผู้หญิงขับก็มีนะคะ เหมือนเคยเห็นอยู่  :bbbear_33: :bbbear_20: :bbbear_17:

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
 :bbbear_34: :bbbear_30: :bbbear_19:
...ผู้หญิงขับก็มีนะคะ เหมือนเคยเห็นอยู่  :bbbear_33: :bbbear_20: :bbbear_17:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
รถก็หล่อ คนก็หล่อรึเปล่า สาวๆเลยทัก อิอิ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125

:bbbear_23: :bbbear_32: :bbbear_43:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ถามจริง ตอนเดินลงจากรถนี่ยังใส่ชุดสูท มาจากงานแต่งดูด้วงรึเปล่า ผมว่าทักเพราะชุดนั้นนะ555 :bbbear_43:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
อุ่ย ไม่น่าใช่มั๊งครับพี่หมอ พอคุยเสร็จก่อนจะแยกย้าย กะว่าจะพาน้องเค้าไปนั่งวนซักรอบ แต่คิดได้เดี๋ยวเค้าจะหาว่าจะพาเค้าไปทำอะไรเลยไม่เอาดีกว่า  :bbbear_40:

กุว่าเมิงกลัวหัวแตกมากกว่า :bbbear_43:

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ประกาศขายอีโว8 สนใจโทรมาคุยเลยครับ 24ชม
5 แสน พรุ่งนี้เจอกันขนส่งเลยคับ เฮียเบี้ยว  :bbbear_17:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
5 แสน พรุ่งนี้เจอกันขนส่งเลยคับ เฮียเบี้ยว  :bbbear_17:
อีโวนะ ไม่ใช่ ยาริส :bbbear_8:

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ถามจริง ตอนเดินลงจากรถนี่ยังใส่ชุดสูท มาจากงานแต่งดูด้วงรึเปล่า ผมว่าทักเพราะชุดนั้นนะ555 :bbbear_43:

ป่าวครับ วันอาทิตย์สายๆแล้ว ใส่เสื้อยืดขาสั้น รองเท้าแตะหง่ะ