ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งรู้สึกวันนี้จริงๆว่าขับซูบารุแล้วมันหล่อมากกกกก  (อ่าน 13679 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
นับซองแล้วเหลือก็เอาใช้บ้างนะ555
เอามาเลี้ยงที่ ร้านวันวาน คืนกำไรให้กับลูกค้า  :bbbear_45:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ต้องถามว่าแล้วพี่เคนได้ขอเบอร์มารึเปล่า  :bbbear_46:

ผมอยู่ชมรมคนรักครอบครัวครับ ไม่ได้ขอเบอร์น้องเค้ามา แต่ให้เบอร์ผมไปแทน อิ อิ

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
ผมอยู่ชมรมคนรักครอบครัวครับ ไม่ได้ขอเบอร์น้องเค้ามา แต่ให้เบอร์ผมไปแทน อิ อิ
เหอๆๆๆ โทรบอกน้อง....ดีก่า  :bbbear_44:

ออฟไลน์ Paul_ZZ

• *
  • Popular Vote : 1
    • หจก.ปืนนายพล
ขับซูแล้วหล่อจริงครับ สมัยผมอยู่มหาลัย ขับซูได้ไม่ถึงปี ได้สาวมาเพราะซู2-3คน คนแรกเพราะขับซูเหมือนกัน อีกคนเพิ่งรู้จักไปเที่ยวกัน ตอนขับมาส่งบ้าน บอกขอเป็นกิ้กได้ไหม อีกคนไปจีบเค้า เพราะรู้จักผ่านเพื่อนผู้ชายที่ชอบซู :bbbear_43: :bbbear_43: เปลี่ยนมาขับ EVO เปลี่ยนมาเป็น Lancer EX ไม่เคยเห็นเป็นแบบนั้นเลย :bbbear_39: ทุกวันนั้นเลยเล่นเวป SSS ทุกวัน เพื่อมีโอกาสได้มาขับซูอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2012, 12:31:50 PM โดย Paul_ZZ »

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
ไม่อยากได้คน อยากได้ นางฟ้า อะ gc8 5555555+ :bbbear_1: :bbbear_34:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU

โชคดีจังเลย พี่เคน แหม!!!ถ้าเป็นผมนะ ........... :bbbear_2: :bbbear_9: :bbbear_35: