ผู้เขียน หัวข้อ: ในนี้มีใครใช้อิมเป็นรถใช้งานชีวิตประจำวันบ้างครับบบ  (อ่าน 12027 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kaws

• *
  • Popular Vote : 1
อยากทราบครับเห็นปกติจะมีรถ2คันขึ้นไปเลยอยากรุ้ว่ามีใครใช้คันเดียว ซิ่ง แข่ง เที่ยว ในคันเดียวววว :bbbear_32:

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
ตอนนี้มีอิมคันเดียวแล้วครับ แต่ก่อนมีกระบะอีกคัน แต่ขับไม่มันส์ เลยขายกระบะซะ จับอิมไปติดแก๊ส วิ่งไปได้ทุกที่ เที่ยวต่างจังหวัด หรือ ลงสนามก็เอาอิมไปตลอด

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049
ผมใช้วันที่ไปทำงานกับวันที่มีตังเติมน้ำมันครับ ใช้2คัน เหยี่ยว1 BMX อีก1 ครับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ผมใช้ทุกวันครับ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ จ่าอ้วน

• หนองแขม
  • *
  • Popular Vote : 7
  • subaru sti
เหลืออิมคันเดียวแล้วครับ ใช้ทำทุกอย่างเลยครับ :bbbear_32:
.

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
ใช้ทุกวันเรยครับ ยังไม่ได้ติดแก๊ส เอาไว้เฝ้าบ้านครับ  :bbbear_10:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
ถ้าวันทำงาน ใช้ทุกวันครับ
ขับแล้วล้า (มันกระด้าง) แต่ว่ามันขับสนุกจนไม่อยากใช้คันอื่น

รถเกียร์ออโต้ที่บ้าน (ไม่ใช่อิม) จะเอาไว้ใช้ตอน ออกต่างจังหวัด หรือ เข้าสยามสแควร์รถติดๆ

ค่าน้ำมันก็ อ้วก ทั้งสองคัน 55

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
เคยใช้อยู่เดือน-2เดือนคับ
แต่เหนื่อยและสงสารรถคับ มันแก่แล้ว
ขับใช้งานแล้วดูเหมือนมันจะอึดอัด จึงใช้ตามจุดประสงค์พอคับ ( ซิ่งอย่างเดียว )
( จิงๆแล้ว มาจากการเห็นบิลค่าน้ำมันคับ  :bbbear_10: )
เอาค่าน้ำมันมาผ่อน city car ดีกว่า  :bbbear_36:

...ดินดาน  :bbbear_32:

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
ผมขับทุกวันเรยคับ
เวลาออกเที่ยวต่างจังหวัดก้อได้คันนี้แหละคับเป็นเพื่อนคู่ใจ
^_^

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
กิน~ขี้(เกียจ)~ปี๊~นอน~กันเรยทีเดียว แบบวันสตอปเซอร์วิส555 :bbbear_23:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ใช้ทุกครั้งที่มีโทรศัพเข้า. หลังหกโมงเย็นถึงโน้นนนน

ออฟไลน์ airron

• *
 :bbbear_37:  ผมมี GC 1 คันแร้วก็ sr400 ตับตับตับ ใว้ซื้อกับข้าวคับ

ออฟไลน์ MonZaa

• ชะตาฟ้าลิขิต ชีวิตเราเลือกเอง
  • *
  • Popular Vote : 2
ใช้ทุกวันครับ ตั้งแต่ 7.30 ไปจนถึงโน้นนนนน 

ออฟไลน์ airron

• *
ใช้ทุกวันครับ ตั้งแต่ 7.30 ไปจนถึงโน้นนนนน
:bbbear_10:  อัยยา

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ผมก็ใช้ทุกวันครับ ขับไปกลับบ้าน-ที่ทำงานวันละ 80 โล คันเก่า CRV ปี 2008 ติด LPG ห้วฉีดแยกพร้อมตัวหลอกเกจ์น้ำมันอย่างดี ก็ขายทิ้งไปเลยครับ กลัวไม่ได้ขับอิม (เพราะรอมาตั้ง 14 ปี) ขนาด เสาร์-อาทิตย์ ยังหาจังหวะเอาไปขับส่งภรรยา-ลูก ไปเรียนพิเศษในเมือง (ไม่ยอมใช้ NGV อีกคัน) จนเมื่อเดือนก่อนภรรยานั่งแล้วอ้วกตอนลงจากรถเพราะเวียนหัว ก็เลยต้องเพลาๆ ลงบ้าง

:bbbear_20: