ผู้เขียน หัวข้อ: ในนี้มีใครใช้อิมเป็นรถใช้งานชีวิตประจำวันบ้างครับบบ  (อ่าน 12028 ครั้ง)

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ใช้ทุกวันครับ ตั้งแต่ 7.30 ไปจนถึงโน้นนนนน

เหมือนผมเลยครับ 555
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ ExtremeSubie

• *
  • Popular Vote : 4
ใช้ทุกวันเหมือนกันครับ จะไปสยาม สีสม ทองหล่อ เอกมัย รถติดแค่ไหนก็ไม่หวั่นครับ ขับมาได้สี่เดือนตอนนี้ขาซ้ายกล้ามขึ้นแล้วครับ ขับอิมแล้วไม่อยากขับคันอื่นจริงๆ  :bbbear_4:

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
กิน~ขี้(เกียจ)~ปี๊~นอน~กันเรยทีเดียว แบบวันสตอปเซอร์วิส555 :bbbear_23:

ปี้ในรถเลยหรอว่ะโชค เบาะหน้าหรือเบาะหลัวว่ะ หรือพับเบาะ :bbbear_10:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ปี้ในรถเลยหรอว่ะโชค เบาะหน้าหรือเบาะหลัวว่ะ หรือพับเบาะ :bbbear_10:
แหม ก็แวนอะนะแบบคุณไงอิอิ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ kiyota

• *
  • Popular Vote : 10
ใช้ทุกวันครับ 
 :bbbear_45:

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
แต่ก่อนใช้ทุกวันครับ รถติดๆ อยู่ในเมืองนี่แล่ะ ...ชอบมากเวลาได้ขึ้นทางด่วน  :bbbear_4:
ต่อมาเริ่มเมื่อยบ้าง (ตัวผมไม่ฟิตเอง ไม่โทษรถ ไม่ค่อยได้ออกกำลัง)
ตอนนี้ก็เลยเอาซูซูกิ คันเก่าของภรรยามาใช้ขับวันทำงาน... รอเสาร์-อาทิตย์ ถึงเอาอิมมาขับ ได้สนุกสนานบ้างตอนวีคเอนด์ครับ  :bbbear_43:

ออฟไลน์ Kawin

• *
  • Popular Vote : 6
เคยใช้ gc8 คอขาวครับ ใช้อยู่ 8 ปี ประมาณเกือบสองแสนโล

ปกติขับวันละประมาณ 60 กิโล แต่เคยมีช่วงวิ่งงานหลายที่สุดๆ เคยขับประมาณ 300 โลต่อวัน ไม่ได้ออกต่างจังหวัดแต่ต้องเติมน้ำมันทุกวัน

ออกต่างจังหวัดไกลสุดไป บางเบ้า เกาะช้างครับ

ชอบขับมาก อย่าคิดเรื่องค่าน้ำมัน มันเศร้าครับ  :bbbear_41:

ผมก็ใช้ทุกวันครับ ขับไปกลับบ้าน-ที่ทำงานวันละ 80 โล คันเก่า CRV ปี 2008 ติด LPG ห้วฉีดแยกพร้อมตัวหลอกเกจ์น้ำมันอย่างดี ก็ขายทิ้งไปเลยครับ กลัวไม่ได้ขับอิม (เพราะรอมาตั้ง 14 ปี) ขนาด เสาร์-อาทิตย์ ยังหาจังหวะเอาไปขับส่งภรรยา-ลูก ไปเรียนพิเศษในเมือง (ไม่ยอมใช้ NGV อีกคัน) จนเมื่อเดือนก่อนภรรยานั่งแล้วอ้วกตอนลงจากรถเพราะเวียนหัว ก็เลยต้องเพลาๆ ลงบ้าง

:bbbear_20:

ภรรยาผมนั่ง gc โช๊คปรับเกลียว ท่อ hks hiper หลับครับ ไม่เคยเมา แต่นั่งแมวแล้วบอกย้วย เมารถ  :bbbear_38:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2012, 05:55:43 PM โดย Kawin »
W - icked
R - adical
X - treme

ออฟไลน์ anakoaks

• *
  • Popular Vote : 12
ใช้1500แมวซีดานทุกวันที่มีกิจไปหาแฟนและไปเรียนครับตอนนี้กำลังคิดเรื่องลงs-gt (ถ้าพ่อยอมจ่าย)เพราะเหนเค้าบอกว่าวิ่งรถอย่างผมทำได้เกิน10โลลิตรชัว

ปล ผมเปนคนขับรถช้ามากครับเร็วสุดก็แค่110 ตอนแซงเท่านั้นปกติอยู่ที่80-90 เพราะกลัวอุบัติเหตุครับ

แต่ถึงขับช้าแค่ไหนก้ชอบขับอิมครับขับยังไงก็รู้ว่ามันแตกต่างกับรถอื่นๆๆ :bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44:

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ผมใช้วันที่ไปทำงานกับวันที่มีตังเติมน้ำมันครับ ใช้2คัน เหยี่ยว1 BMX อีก1 ครับ

ทำงานและเที่ยว......หลายแบบไม่เจอกันนานแล้วนะลังสาด
 :bbbear_36:

• *
กิน~ขี้(เกียจ)~ปี๊~นอน~กันเรยทีเดียว แบบวันสตอปเซอร์วิส555 :bbbear_23:

ขาดไปอีกอย่างขน.......เด็ก.....ขนของชิมิๆ

ออฟไลน์ usoppman

• *
  • Popular Vote : 6
  • GC แห่งศรีราชา
ใช้ GC เป้นรถประจำตัว ขับไปกลับ โรงเรียนทุกวัน จ.-ศ. ครับ วันละ 40 กิโล ติดแก๊สชิวๆครับ  ออกงานมิตติ้งแหลมแท่นบางแสนบ้างนิดหน่อย   :bbbear_17:

ปลอดภัยกว่าเดินทางด้วยรถประจำทาง แถมถูกกว่าด้วยครับ   :bbbear_34:

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049
ทำงานและเที่ยว......หลายแบบไม่เจอกันนานแล้วนะลังสาด
 :bbbear_36:
ช่วงนี้ตำรวจตรวจเยอะมากระวังหน่อยนะพี่ นัดกินข้าวดีกว่า ข้าวหมักเดี๊ยวจะแย่ กรอบเป็นขนมเบื้องละ

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
ใช้ในชีวืตประจำวันจริงๆ ทุกวันไม่ติดแก๊ส วิ่งน้ำมัน จูน 95 เกียร์ โครส ครัส 2 แผ่น บอกได้เลยมันส์พะยะค่ะ

:bbbear_6: :bbbear_6: :bbbear_6:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2012, 07:22:35 PM โดย GEMINI_IMPREZA »

• *
ได้เลยครับเอาแบบชิวๆแล้วไปต่อชิวเอ้า

ออฟไลน์ Kaws

• *
  • Popular Vote : 1
 :bbbear_31:ใจรักทุกคนเลย อยากมีขับบ้างหุหุ