ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆเพื่อนๆถ้าต้องขาย อิมแล้วจะ หันไปเล่นอะไรกันครับ  (อ่าน 18560 ครั้ง)

ออฟไลน์ xiezo

• *
  • Popular Vote : 17
  • The 4WD Machine
พี่ๆเพื่อนๆถ้าต้องขายอิม หรือขายไปแล้ว (จะ) หันไปเล่นอะไรกันครับ
 เห็นส่วนใหญ่หนีไป EVO, honda (integra, fd2)

ตามหัวข้อเลยครับ แล้ว ความรู้สึกในการขับเป็นยังไงบ้างครับบบ  ถ้าเทียบกับอิมเรา

ขอบคุณล่วงหน้าครับ :bbbear_4: :bbbear_4: :bbbear_4:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
ถ้าผมจำเป็นที่จะต้องขายน้องอิม ผมจะเล่นForesterคับ^_^

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
ถ้าต้องขายอิมจิงๆ
คันต่อไปคงจะเป็น GT-R R35 แน่นอนครับ
ไม่งั่นคงUpgrade เป็น Fer ไม่ก็ Lambo เลยอ่ะครับ
เพราะเคยชินกับความเร็วที่อิมให้กับเราอ่ะครับ
 :bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19:
SUBARU Pathumthani.

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
รถที่ชอบ ในใจมีหลายรุ่นเลยอ่ะ ...แต่ความเป็นจริง คงต้องดูกำลังทรัพย์ ณ ตอนนั้นล่ะครับ :bbbear_43:

ถ้าไม่ใช่ซูบารุ รถอื่นที่ผมชอบก็

ประเภท ซีดาน ...ผมชอบ IS250
ถ้าประเภท 2 ประตู ...ผมชอบ Z
ฮอทแฮทช์ ...ผมชอบ GOLF GTI

ค่อยๆ เขยิบทีละนิดๆ
ทำงาน เก็บตังค์ สู้ๆ !!  :bbbear_46:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2012, 09:26:22 AM โดย pongpolh »

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
ถ้าต้องขายอิมจิงๆ
คันต่อไปคงจะเป็น GT-R R35 แน่นอนครับ
ไม่งั่นคงUpgrade เป็น Fer ไม่ก็ Lambo เลยอ่ะครับ
เพราะเคยชินกับความเร็วที่อิมให้กับเราอ่ะครับ
 :bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19:

ป่ะต้น..

เราไปขับเครื่องบินเจท กันดีก่า อิอิ

:bbbear_32: :bbbear_32: :bbbear_32:

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ปั่นจักรยานละครับ  :bbbear_32:

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
อยากลอง MX-5 ครับ
แต่ยังไงก็ต้องมี Subaru ติดบ้านไว้ฟังเสียงบุบบับซักคัน งั้นขอเป็น New Legacy Van ละกัน

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
ไม่ตอบ เพราะไม่ขาย... :bbbear_29:

แต่ถ้าต้องขาย ก้อ ซื้อ อิมเพรสซ่าครับ  :bbbear_7:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ไม่ตอบ เพราะไม่ขาย... :bbbear_29:

แต่ถ้าต้องขาย ก้อ ซื้อ อิมเพรสซ่าครับ  :bbbear_7:
ว้าวๆ ซุ้มเสือดำรักแล้วรักจิง :bbbear_43:

ผมไม่ขายเช่นกัน แต่ในอนาคตคงเปลี่ยนเปนวีลแชร์555
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ KaewSaBa

• *
  • Popular Vote : 12
  • GC8E2DD
ถ้าขายจริงๆ ยังไงก็ต้องซื้ออิมไว้ซักคันอยู่ดีครับ
ไม่ก็ R35 อย่างหลายๆท่าน
EJ20K

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
mmm...getting old so using OUTBACK now-_-"    :bbbear_6:
...some day if have enough money will definitely go for R35
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
จริงๆชอบรถเครือ VW แต่มันเสียวตอนบำรุงรักษาเนี่ยแหละครับ ถ้าเป็นผม ผมไม่ขาย แต่ซื้อเพิ่ม เข้าท่าที่สุด...

เพราะอย่างหมูที่เอามาล้านต้นๆ ถามหน่อยว่า มีรถรุ่นอะไรในงบเท่ากัน ที่มันขับมันส์ แรง เกาะถนน หล่อชายกรี๊ด(แต่หญิงไม่เข้าใจตุ้ม...)
แถมไม่ค่อยจุกจิก เหมือนบ้างหล่ะครับ มันตอบโจทย์ได้ดีอยู่ในตัวเองเลย ถ้าขายไปก็ไม่รู้จะเล่นอะไรที่ดีกว่านี้

ส่วนตัวคือ อยากได้ โลตัส ครับ ไม่ต้องตัว CUP260 ของแค่ตัว N/A ก็พอแล้ว
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
หันไปเล่นคนที่สั่งให้ขาย

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
หันไปเล่นคนที่สั่งให้ขาย

เมียยยยยยย !!!!!!!!!!!!!!!!   :bbbear_14: :bbbear_14:

:bbbear_48: :bbbear_48: :bbbear_48: