ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณเพื่อนๆ แมวทุกท่านที่มาร่วมถ่ายรูปกันวันนี้ครับ ลงรูปให้แล้วครับ  (อ่าน 7863 ครั้ง)

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
ในฐานะพ่องาน ผมขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกท่านที่นำรถสวยๆ ของท่านมาร่วมงานกันในวันนี้
แม้งานอาจจะฉุกละหุก ร้อน...เหนื่อยไปหน่อย แต่ก็ต้องขอบคุณสปิริตของเพื่อนๆทุกคนครับ
สำหรับรูปจะทะยอยอัพลงแกลลอรี่อีกครั้งนะครับ ขอเวลาไปย่อก่อน รูปใหญ่มากกกกก

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=94310.0 <-- อัลบัมรูปวันงานนะครับ

และที่จะขาดไม่ได้
คุณเก๋ ประสานงาน กับนิตยสาร EURO TUNER
คุณโอ๊ต A Motor Sport เอื้อเฟื้อสถานที่ถ่ายทำ
พี่ด้า สำหรับพริตตี้ RUSH ที่แวะมาแจมก่อนจะต้องเดินทางไป โบนันซ่า เขาใหญ่
น้องตี้ ตากล้องจำเป็น ที่ทำงานไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย
คุณพี่แว่น..คุณเม จากยางบริดสโตน ที่นำเสื้อยืดสวยๆมาแจกครับ

สุดท้ายขอบคุณเพื่อนๆทุกท่าน ที่ทำให้งานวันนี้สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี

สำหรับงานนี้จะลงหนังสือ EURO TUNER ฉบับเดือนกันยายน ไว้หลังจากหนังสือออก ผมจะแจ้งกับเพื่อนๆ อีกครั้งนะครับ

ปล.งานนี้ผมมั่นใจว่า มีสาวน้อยหนึ่งนาง ได้รางวัลขวัญใจคนใช้แมวไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว   :bbbear_7:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2012, 07:39:25 PM โดย signifer »
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
 :bbbear_11: อ๊าาา เสียดายงานเสร็จม่ายทัน

ว่าแต่ ขอรูปขวัญใจแมวเหมียวชัดๆหน่อยจิ :bbbear_47:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
คุนพี่แว่น บริดสโตน ชื่อคุณเม คับ เพื่อนผม
ขอบคุณที่ให้สัมภาษณ์นะครับ 55

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
คุนพี่แว่น บริดสโตน ชื่อคุณเม คับ เพื่อนผม
ขอบคุณที่ให้สัมภาษณ์นะครับ 55

แก้ไขเพิ่มเติมให้แล้วนะครับ  :bbbear_19:
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ Kawin

• *
  • Popular Vote : 6
รอชมภาพสวยๆ นะครับ  :bbbear_2:
W - icked
R - adical
X - treme

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
ซื๊ด หญิงสวยๆทั้งนั้นเลยเสียดายจังไม่ได้ไป ขอรูปสาวๆแบบชัดๆเน้นๆนะคับ ไม่เอารูฆู้ชายนะคับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ซื๊ด หญิงสวยๆทั้งนั้นเลยเสียดายจังไม่ได้ไป ขอรูปสาวๆแบบชัดๆเน้นๆนะคับ ไม่เอารูฆู้ชายนะคับ :bbbear_19:
ลูกจะพูดได้แล้วอั้ง

ออฟไลน์ ployvarin♡

• *
  • Popular Vote : 25
    • www.facebook.com
รูปรวมน่ารักมากกก แมวเหมียว :bbbear_23:
thank you for today too na kaaa :) :bbbear_19: :bbbear_30:

ออฟไลน์ tongwrx

• *
  • Popular Vote : 2
เสียดายจังเลยที่ไม่ได้ พาแมวอ้้วนกลับจากเชียงใหม่ไม่ทัน เห็นรูปแล้วอิจฉาพี่จังเลย :bbbear_11:

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
สงสารช่างภาพ เหนื่อยทั้งกาย เหนื่อยทั้งใจ  :bbbear_10:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ mali

• *
  • Popular Vote : 9
 บรรยากาศน่าสนุกครับ เสียดายติดงาน เลยอดไปแจม  :bbbear_8:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว

ออฟไลน์ xxx

• *
  • Popular Vote : 3
ว้าววว...มีสาวๆRUSHด้วย :bbbear_31:
รักน้ำ รักปลา

ออฟไลน์ pandapong

• *
  • Popular Vote : 19
งานน่าไปมากครับบ... สี่คันแรกนิโหดกันจริงๆ  :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:
Proud to drive the WRX !!!