ผู้เขียน หัวข้อ: "มีทติ้งรวมการเฉพาะกิจ ชาวปทุม-ฝั่งธนฯ และ sss โซนสะดวกทุกท่าน "  (อ่าน 21105 ครั้ง)

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
ร้านสวยมากคับ

มาด้วยกันสิคับพี่

:bbbear_19: :bbbear_19:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
ร้านนี้ผมรู้จัก ใกล้ คูคต บ้านอาเมีย สวยดีครับ อาหารน่าอร่อย ขอให้สนุกครับ
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
โอ้วมายกอท เพิ่งเห็นสถานที่ ว้าวได้ใจ แวะรับเด็กก่อน :bbbear_23:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
ฝั่งธน ส่ง ผบ ปุ้ย กะ สอง ต้น อัครบอส เข้าประกวดฮะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2012, 06:43:28 PM โดย TURBO-Plus »
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
ตอนนี้ถึงร้านแล้วนะคับ

• *
ตอนนี้มีสามเหล่าทัพคับ
ปทุม ธนบุรี มีนบุรี

:bbbear_17: :bbbear_17: :bbbear_17:

• *
สนุกมากคับตอนนี้

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
รู้สึกจะมีแต่ตะเข็บชายแดนและปริมทณทั้งนั้นเลยนะแครบ :bbbear_23:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
รู้สึกจะมีแต่ตะเข็บชายแดนและปริมทณทั้งนั้นเลยนะแครบ :bbbear_23:

เค้าเรียกว่า รวบรวมหัวเมืองรอบนอกก่อนที่ จะรวมกันเป็น หนึ่งเดียว กับเมืองหลวงไงครับพี่  :bbbear_47: :bbbear_47:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ ต๊อพ

• *
  • Popular Vote : 13
เค้าเรียกว่า รวบรวมหัวเมืองรอบนอกก่อนที่ จะรวมกันเป็น หนึ่งเดียว กับเมืองหลวงไงครับพี่  :bbbear_47: :bbbear_47:
หัวเมืองบอกว่าวันนี้ใส่เกราะสองชั้นครับ

• *
อะเบาท์ สตอรี่ เสร็จ มาต่อด้วย สภาพโสด สาวเพียบเรย

• *
ขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนที่มาร่วมมีทติ้งฉุกเฉินน่ะคับ

ขอโทดอีกครั้งครับที่จัดแบบไม่ได้นัดล่วงหน้าเลยทำให้พี่ๆหลายๆคนไม่สะดวก

และก้ร้านที่จัดค่อนข้างไกล

ครั้งหน้าจะจัดให้ดีกว่านี้ครับ

ขอบคุณครับ :bbbear_19:

• *
ขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนที่มาร่วมมีทติ้งฉุกเฉินน่ะคับ

ขอโทดอีกครั้งครับที่จัดแบบไม่ได้นัดล่วงหน้าเลยทำให้พี่ๆหลายๆคนไม่สะดวก

ครั้งหน้าจะจัดให้ดีกว่านี้ครับ

ขอบคุณครับ :bbbear_19:

:bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:

• *

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack

ขอบคุณครับ :bbbear_19: :bbbear_26:
ขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปครับ อยากไป แต่มันทับกันหลายเกิ๊น
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com