ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบขอบคุณทุกท่านจากใจ. ชมจันทร์ครั้งที่2  (อ่าน 8298 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ผ่านไปด้วยดีนะครับทริป ชมจันทร์ ครั้งที่2 งานนี้ขาดตกบกพร่องอะไรต้องขออภัยด้วยนะคับ วันนี้เราได้ร่วมใจกันอย่างดีเกินคาด ผมเองก็ปลื้มใจเช่นกัน ไว้ทริปหน้าผมจะจัดหากิจกรรมให้ทำกันด้วยครับ จะได้เกิดความหลากหลาย แต่ไม่สร้างความเดือดร้อนให้ใคร งานนี้อย่างน้อยก็ได้ทำความรู้จักกันมากขึ้นไม่ว่าจะขับรถอะไรก็มาสนุกกันได้ ขออขอบคุณทุกท่านจากใจเลยครับ

และที่ขาดไม่ได้งานนี้ ขอขอบคุณ
พี่ตุ๋ย mitsu sport สำหรับคำแนะนำดีๆ
พี่โอ๋ evolution thailand  ให้คำปรึกษาอย่างดีมากๆ
พี่อัสซี่ กบฏตัวพ่อของวงการ สำหรับรับช่วงประสานงานต่อจากผม ขอบคุณมากๆคับ
คุณต่อ คุณตั้ม คุณโบทเกย์  พี่ป๊อก  โปรยุ ผู้ใหญ่ของทาง sss ท่่่ีมาช่วยดูแลความเรียบร้อย
พี่ต่าย กบฏเนียน สำหรับการประสานงานฝั่งชลบุรี. และการเก็บภาพสวย ๆและคำปรึกษา
พี่ปุ้ย พี่ฮิปโป สำหรับความพยามวิ่งตามเก็บภาพสวยๆ
คุณนัท ขัดจรวต ช่วยผมประสานงานจนถึงพื้นที่
คุณต้นกาม คุณโบท คุณอั้ง คุณริชชี่ สำหรับทุกอย่างที่ช่วยคิดทริปนี้แต่แรก
และคุณเตีย จิ๊กโก๋ผัวทิ้ง คุณจี๊ด แอดมิน  สำหรับการช่วยประสานงาน ทุกอย่าง

และขอขอบคุณทุกท่านจากใจมากครับ ที่ตั้งใจมางานนี้กันโดยเฉพาะ ทุกอย่างราบรื่นไม่มีอุบัติเหตุใดใดเลย และรถกลับบ้านกันได้ทุกคัน ทำให้อู่ขาดรายได้ไปอีกเยอะ

และขอบคุณikea mega ที่จัดทำสถานที่ดีๆให้เราเก็บภาพบรรยากาศสวยๆ และไม่เอาตำรวจมาดักเราทางออก

ทริปนี้ยอดรวมรถทั้งหมด. 122คัน  :bbbear_19:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2012, 02:28:21 AM โดย Bossma »

ออฟไลน์ Arm Arm Army

• *
  • Popular Vote : 3
Re: ขอบขอบคุณทุกท่านจากใจ. ชมจันทร์ครั้งที่2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 02:11:24 AM »
สนุกมากครับ ชื่นใจจัง122คันสวยๆทั้งนั้น :bbbear_2:

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Re: ขอบขอบคุณทุกท่านจากใจ. ชมจันทร์ครั้งที่2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 02:28:41 AM »
 :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

• *
    • Maximpack
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 02:30:31 AM »
รบกวนคุณพี่ต้นบอสม่าช่วยปลดชื่อ ต้นกาม ให้หน่อยครับ มันเขิลอะๆๆ :bbbear_35:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 02:31:41 AM »
สุดยอดเอาอีกๆ จัดอีกๆ
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ หนุมาน คลุกฝุ่น

• *
  • Popular Vote : 9
  • https://www.facebook.com/oat.maddog
    • facebook
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 02:49:12 AM »
 :bbbear_17: :bbbear_17: :bbbear_17:
SUBARU IMPREZA WRX

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 02:51:22 AM »
ก็ต้องบอกว่า ชื่นใจแทน เจ้าต้นบ้า ครับ ที่ประสานงานออกมาให้คนมาได้มากมายขนาดนี้ ที่สำคัญคือ ผมขอใช้คำว่า "สวยงาม" มากๆกับงานคืนนี้

ส่วนตัวไม่ได้ร่วมงานแบบนี้มานานแล้ว รู้สึกแก่ไปเลยทีเดียว แต่ก็ทำให้เลือดสูบฉีดได้ดีทุกครั้งที่เห็นรถซิ่งมารวมตัวกันเยอะๆ ถ้าเอาม้ารวมกันทุกๆคัน คงได้หลายหมื่นม้าแน่ๆ

สำหรับครั้งต่อไป อยากให้มีการจัดการที่ดีกว่านี้ อาจจะต้องหาสถานที่ ที่สามารถออกกำลังกันได้ซักนิด แบบที่ ไม่เดือดร้อนใคร ซึ่งเบื่องต้นก็เริ่มเร่าๆกันบางแล้วครับ

และขอขอบคุณสมาชิกทุกๆท่าน ที่ปฎิบัติตาม ข้อตกลง ทั้งในเรื่องของการไม่สร้างความเดือดร้อนให้กับเจ้าของสถานที่ และ ความสงบ สวยงามของงานวันนี้ครับ
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 03:01:37 AM »
สุดยอดคับ ครั้ฝหน้าต้องจัดและมันส์กว่าเก่าอีกแน่นอนคับ :bbbear_17:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 03:03:41 AM »
ครั้งหน้า ต้องไปดพ้วยให้ได้ครับ  :bbbear_39: :bbbear_39: :bbbear_39:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 03:16:20 AM »
เจอกัน สนามแก่งกะจานวันอาทิตย์นะคาบบบ

• *
    • Maximpack
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 03:21:37 AM »
 :bbbear_34: :bbbear_3: บรรเจิดมากมายงานนี้

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 05:17:49 AM »
เสร็จจาก meeting ต้องออกไปทำงานต่อ คลานกลับมาบ้านตี 5 T_T  :bbbear_1:
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 06:00:45 AM »
เสร็จจาก meeting ต้องออกไปทำงานต่อ คลานกลับมาบ้านตี 5 T_T  :bbbear_1:
งานนี้จี๊ดกดเกิน110km/h ไม่อยากจะเชื่อ555

ปล.คราวหน้าขอวันเสาร์บ้างนะ :bbbear_48:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 07:13:04 AM »
ครั้งหน้าขอไปด้วยนะคร๊าบบบบ :bbbear_32:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 08:11:09 AM »
กลับมาแล้วอยากได้ก็อตซิลล่าาาาา กับ 7

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากครับ ที่ทำให้เกิดกิจกรรมอลังแบบนี้
ขอบคุณที่ไม่ตดกันปุ้งปั้ง เด๋วชาวบ้านตกใจ ตามพ่อมา 55