ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบขอบคุณทุกท่านจากใจ. ชมจันทร์ครั้งที่2  (อ่าน 8297 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
Re: ขอบขอบคุณทุกท่านจากใจ. ชมจันทร์ครั้งที่2
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 08:11:20 AM »
ขอขอบคุณทุกท่านเช่นกัน สำหรับการรวมตัวรถสวยๆ มากมายขนาดนี้ ไว้รอชมภาพนะครับ

:bbbear_35:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
Re: ขอบขอบคุณทุกท่านจากใจ. ชมจันทร์ครั้งที่2
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 02:52:35 AM »
 :bbbear_9:

ขับแมวไปแต่ดันคิดถึงเหี่ยวคันเก่าซ้ะนี่

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 12:01:45 PM »
รถเยอะมากครับ งานสนุกดีได้เจอรถเพื่อนๆรถแรงๆค่ายอื่น เพิดเพลิน จัดบ่อยๆก็ดี..หรือจัดหน้าหนาวเดินจิบเบียร์ดูรถ แจ่มเลยครับ  :bbbear_17:
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 12:16:18 PM »
รถเยอะมากครับ งานสนุกดีได้เจอรถเพื่อนๆรถแรงๆค่ายอื่น เพิดเพลิน จัดบ่อยๆก็ดี..หรือจัดหน้าหนาวเดินจิบเบียร์ดูรถ แจ่มเลยครับ  :bbbear_17:
เร็วๆนี้แน่นอนครับ. แต่จะมีกิจกรรมเพิ่มสำหรับขาแว้นทั้งหลายด้วย. กำลังติดต่อหาลานโล่งๆกว้างๆมีแสงสว่าง และสามารถให้วิ่งประลองความเร็วได้ด้วย แต่อยู่ภายใต้การควบคุมของทีมงานและจะจัดหาพื้นที่ให้วิ่งโดยที่ไม่ไปสร้างความเดือดร้อนบนท้องถนน กิจกรรมนี้เอาใจขาซิ่งล้วนๆแต่ต้องอยู่ในการควบคุมของทีมงานเท่านั้น! และระยะเวลาจะยาวขึ้น พูดคุย มีท้ังอาจารย ผู้สอน ผู้ใหญ่ คอยแนะนำพูดคุยกันได้อีกด้วย ไม่จำกัดว่าค่ายใหนบ้านใหน ถ้าไม่เขิลอายก็เตรียมรอไว้เลย (แต่ต้องอยู่ในความควบคุมของทีมงานเท่านั้น) ทริป2อะไรที่ขาดหาย ทริปต่อไป จัดเต็ม!

คาดว่าเร็วๆนี้ครับ ได้พอกับมิดไนท์ชมจันทร์ครั้งท่่3 แน่นอน :bbbear_19:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2012, 12:20:47 PM โดย Bossma »

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 04:01:23 PM »
เร็วๆนี้แน่นอนครับ. แต่จะมีกิจกรรมเพิ่มสำหรับขาแว้นทั้งหลายด้วย. กำลังติดต่อหาลานโล่งๆกว้างๆมีแสงสว่าง และสามารถให้วิ่งประลองความเร็วได้ด้วย แต่อยู่ภายใต้การควบคุมของทีมงานและจะจัดหาพื้นที่ให้วิ่งโดยที่ไม่ไปสร้างความเดือดร้อนบนท้องถนน กิจกรรมนี้เอาใจขาซิ่งล้วนๆแต่ต้องอยู่ในการควบคุมของทีมงานเท่านั้น! และระยะเวลาจะยาวขึ้น พูดคุย มีท้ังอาจารย ผู้สอน ผู้ใหญ่ คอยแนะนำพูดคุยกันได้อีกด้วย ไม่จำกัดว่าค่ายใหนบ้านใหน ถ้าไม่เขิลอายก็เตรียมรอไว้เลย (แต่ต้องอยู่ในความควบคุมของทีมงานเท่านั้น) ทริป2อะไรที่ขาดหาย ทริปต่อไป จัดเต็ม!

คาดว่าเร็วๆนี้ครับ ได้พอกับมิดไนท์ชมจันทร์ครั้งท่่3 แน่นอน :bbbear_19:

เยี่ยมเลยครับพี่  รอบหน้า จะไปให้ได้เลยยย
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 05:02:07 PM »

ดีเลยครับ สนับสนุนให้กิจกรรมดีๆแบบนี้ เกิดขึ้นบ่อยๆ
ได้เจอ Update รถเพื่อนๆกัน ชมรถสวยๆ และมันได้ฟิวส์ Midnight Race  ดีครับ

* ขนาดวันนั้นผมไม่ได้เอา Imp ไป ยังรู้สึกมันส์และสนุกไปกับบรรยากาศตั่งแต่เริ่มจนจบเลยครับ
  แม้กระทั่งขึ้นทางด่วนตอนมาMegaและกลับบ้าน ก็คอยสังเกตุว่าจะเจอเพื่อนฝูง ตัวแรงๆ!!ระหว่างทางไหม

S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ jaowkob

• *
  • Popular Vote : 5
  • jaowkob
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 06:19:38 PM »
 :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_46:

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 11:20:46 PM »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 11:28:46 PM »

ขอบคุณทุกๆท่านเช่นกันครับ และขอบคุณเพื่อนๆ(โซนเกษตร-เลียบด่วน)

ที่ขับกลับด้วยกัน ทั้งที่กลับพร้อมกัน และตามมาเจอกันกลางทาง ชอบมากๆ

ไม่ได้ขับรถกับกลุ่มซูฯด้วยกันแบบนี้มานานมากๆแล้ว สนุกมาก

ขอบคุณอีกครั้งครับ  :bbbear_19:  :bbbear_46:  :bbbear_30::bbbear_34: :bbbear_7: :bbbear_32:

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 12:16:12 AM »

บอกให้ไปบางแสนก็มะเชื่อเค้า   

ป.ล.ใครผัวทิ้งฟระ  :bbbear_39:

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 12:47:28 AM »
เสนอแนะนิดนึงครับเป็นทางเลือก

ถ้าพื้นที่ไม่ยาวมากสำหรับ แซดกัน อาจจัดสิ่งกีดขวางคล้ายๆ ยิมคาน่าไปในงานด้วยอ่ะครับ

เช่นกรวยสลาลอม จับเวลากัน หรือโชวขับอ้อมกรวยใครใกล้สุดอะไรอย่างงี้ครับ ของรางวัลเป็นหมวกหรือเสื้อชมรมสนุกๆ

มีลานจับคู่แข่ง สั้นๆ 200 เมตร จะได้มีอะไรให้เล่นกันอีกนิดอ่ะครับ จะได้ไม่ต้องไปกันบนถนน

เพราะช่วงขับมาMegaเห็นR35 ก็เกือบชนท้ายสิบล้อกับเพื่อนGCของเราเหมือนกันครับ อันตรายทีเดียว

แต่ใจผมว่าสนุกทีเดียวอ่ะครับ ถ้าระมัดระวังกันได้ ไม่ประมาทกันเกินไป

ขอเสนออีกนิดครับ นอกจาก trackday แล้วเราสามารถจัดmeeting จิมคาน่ากันได้หรือเปล่าครับ ช่วยๆกันสอน

ขออภัยหากข้อเสนอไม่เหมาะสมอย่างไร   ขอบคุณมากครับ  :bbbear_19:
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 02:06:38 AM »
มี GTR กะ EVO ด้วยแหล่ะ ห่างกันไม่เกิน 1 ไม้บรรทัด นิดเดียวเอง = ="

ถ้าเค้าสอยกันก็เอาผมที่อยู่ข้างๆไปด้วยแน่นอน T_T
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ จ่าอ้วน

• หนองแขม
  • *
  • Popular Vote : 7
  • subaru sti
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 08:31:03 AM »
ผ่านไปด้วยดีนะครับทริป ชมจันทร์ ครั้งที่2 งานนี้ขาดตกบกพร่องอะไรต้องขออภัยด้วยนะคับ วันนี้เราได้ร่วมใจกันอย่างดีเกินคาด ผมเองก็ปลื้มใจเช่นกัน ไว้ทริปหน้าผมจะจัดหากิจกรรมให้ทำกันด้วยครับ จะได้เกิดความหลากหลาย แต่ไม่สร้างความเดือดร้อนให้ใคร งานนี้อย่างน้อยก็ได้ทำความรู้จักกันมากขึ้นไม่ว่าจะขับรถอะไรก็มาสนุกกันได้ ขออขอบคุณทุกท่านจากใจเลยครับ

และที่ขาดไม่ได้งานนี้ ขอขอบคุณ
พี่ตุ๋ย mitsu sport สำหรับคำแนะนำดีๆ
พี่โอ๋ evolution thailand  ให้คำปรึกษาอย่างดีมากๆ
พี่อัสซี่ กบฏตัวพ่อของวงการ สำหรับรับช่วงประสานงานต่อจากผม ขอบคุณมากๆคับ
คุณต่อ คุณตั้ม คุณโบทเกย์  พี่ป๊อก  โปรยุ ผู้ใหญ่ของทาง sss ท่่่ีมาช่วยดูแลความเรียบร้อย
พี่ต่าย กบฏเนียน สำหรับการประสานงานฝั่งชลบุรี. และการเก็บภาพสวย ๆและคำปรึกษา
พี่ปุ้ย พี่ฮิปโป สำหรับความพยามวิ่งตามเก็บภาพสวยๆ
คุณนัท ขัดจรวต ช่วยผมประสานงานจนถึงพื้นที่
คุณต้นกาม คุณโบท คุณอั้ง คุณริชชี่ สำหรับทุกอย่างที่ช่วยคิดทริปนี้แต่แรก
และคุณเตีย จิ๊กโก๋ผัวทิ้ง คุณจี๊ด แอดมิน  สำหรับการช่วยประสานงาน ทุกอย่าง

และขอขอบคุณทุกท่านจากใจมากครับ ที่ตั้งใจมางานนี้กันโดยเฉพาะ ทุกอย่างราบรื่นไม่มีอุบัติเหตุใดใดเลย และรถกลับบ้านกันได้ทุกคัน ทำให้อู่ขาดรายได้ไปอีกเยอะ

และขอบคุณikea mega ที่จัดทำสถานที่ดีๆให้เราเก็บภาพบรรยากาศสวยๆ และไม่เอาตำรวจมาดักเราทางออก

ทริปนี้ยอดรวมรถทั้งหมด. 122คัน  :bbbear_19:

เยี่ยมๆ :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:
.

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 09:12:23 AM »
 :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 09:26:44 AM »
 :bbbear_34:
ผ่านไปด้วยดีนะครับทริป ชมจันทร์ ครั้งที่2 งานนี้ขาดตกบกพร่องอะไรต้องขออภัยด้วยนะคับ วันนี้เราได้ร่วมใจกันอย่างดีเกินคาด ผมเองก็ปลื้มใจเช่นกัน ไว้ทริปหน้าผมจะจัดหากิจกรรมให้ทำกันด้วยครับ จะได้เกิดความหลากหลาย แต่ไม่สร้างความเดือดร้อนให้ใคร งานนี้อย่างน้อยก็ได้ทำความรู้จักกันมากขึ้นไม่ว่าจะขับรถอะไรก็มาสนุกกันได้ ขออขอบคุณทุกท่านจากใจเลยครับ

และที่ขาดไม่ได้งานนี้ ขอขอบคุณ
พี่ตุ๋ย mitsu sport สำหรับคำแนะนำดีๆ
พี่โอ๋ evolution thailand  ให้คำปรึกษาอย่างดีมากๆ
พี่อัสซี่ กบฏตัวพ่อของวงการ สำหรับรับช่วงประสานงานต่อจากผม ขอบคุณมากๆคับ
คุณต่อ คุณตั้ม คุณโบทเกย์  พี่ป๊อก  โปรยุ ผู้ใหญ่ของทาง sss ท่่่ีมาช่วยดูแลความเรียบร้อย
พี่ต่าย กบฏเนียน สำหรับการประสานงานฝั่งชลบุรี. และการเก็บภาพสวย ๆและคำปรึกษา
พี่ปุ้ย พี่ฮิปโป สำหรับความพยามวิ่งตามเก็บภาพสวยๆ
คุณนัท ขัดจรวต ช่วยผมประสานงานจนถึงพื้นที่
คุณต้นกาม คุณโบท คุณอั้ง คุณริชชี่ สำหรับทุกอย่างที่ช่วยคิดทริปนี้แต่แรก
และคุณเตีย จิ๊กโก๋ผัวทิ้ง คุณจี๊ด แอดมิน  สำหรับการช่วยประสานงาน ทุกอย่าง

และขอขอบคุณทุกท่านจากใจมากครับ ที่ตั้งใจมางานนี้กันโดยเฉพาะ ทุกอย่างราบรื่นไม่มีอุบัติเหตุใดใดเลย และรถกลับบ้านกันได้ทุกคัน ทำให้อู่ขาดรายได้ไปอีกเยอะ

และขอบคุณikea mega ที่จัดทำสถานที่ดีๆให้เราเก็บภาพบรรยากาศสวยๆ และไม่เอาตำรวจมาดักเราทางออก

ทริปนี้ยอดรวมรถทั้งหมด. 122คัน  :bbbear_19:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com