ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิก sss แถวรามอินทรา มีบ้างมั้ยคับ  (อ่าน 26516 ครั้ง)

ออฟไลน์ b_zestup

• ซูบารุคือชีวิต จะขับมันจนกว่าจะไม่มีแรงเหยียบคลัตช์ ถ้าหมดแรงก้อจะขับเกียร์ออโต้ 555
  • *
  • Popular Vote : 7
ไม่มีท่านใดสนใจบ้างเหรอคับ ไม่ต้องคิดว่าเปนโซนหรอกคับ แค่กินกันขำๆ  :bbbear_20: :bbbear_20: :bbbear_19: :bbbear_19:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
สนครับคุณบอย เพียงแต่เสาร์-อาทิตย์ มันวันครอบครัวน่ะครับ หลายท่านอาจจะไม่ว่าง (สังเกตว่ากระทู้ต่างๆ เสาร์-อาทิตย์ จะเงียบมาก) ลองเปลี่ยนเป็นวันอื่นดูสิครับ เช่นพฤหัส-ศุกร์เย็น แล้วนัดกันล่วงหน้าสัก 2 สัปดาห์ จะได้จัดตารางกันถูก คราวก่อนก๊วนดวลข้าวเหนียวก็นัดกันศุกร์เย็นแถวพระราม 9 ครับ อีกอย่างคือผมเห็นแถวรามอินทรานัดกันมานานแล้ว แต่รู้สึกจะรวมตัวกันยากนิดนึง ไม่รู้ว่าเพราะเป็นพื้นที่ค่อนมากลางเมืองหรือเปล่า คราวก่อนมากัน 2 ท่าน เลยชวนมาร่วมสังสรรค์กันกับน้องๆ ฝั่งรังสิต-ปทุมฯ ครับ

:bbbear_35:

ออฟไลน์ poppi_ftw

• *
  • Popular Vote : 2
  • F.T.W.
    • Fuck-Stock
อยากไปนะครับ ใกล้บ้านด้วย  :bbbear_16: แต่วันเสาร์ติดงานของเว็บ HD-Playground 
http://www.hd-playground.com/v4/home.php ที่ retro cafe ศูนย์สิริกิติ์หนะครับ  :bbbear_19:

ไว้โอกาศหน้านะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2012, 01:23:25 PM โดย poppi_ftw »
I don't care what everyone else believe...

• ซูบารุคือชีวิต จะขับมันจนกว่าจะไม่มีแรงเหยียบคลัตช์ ถ้าหมดแรงก้อจะขับเกียร์ออโต้ 555
  • *
ขอบคุนคับ ถ้าไม่ว่างก้อไม่เปนไรคับ เอาไว้โอกาสหน้าก้อได้คับ แต่ถ้าท่านใดว่าง ก้อเชิญนะคับ

ส่วนคำแนะนำ ขอบคุนพี่ hattori มากคับ เด๋ววันหลังจะเปลี่ยนเป็นวันศุกร์เย็นดูบ้างคับ ขอบคุนคับ :bbbear_19: :bbbear_19:

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
โอ้วช่วงนี้ไปไหนไม่ได้แล้วครับลูกพี่บอย
สอบทั้งเดือนเลย ย Y^Y
ใว้ครั้งหน้าจะไปหาค๊าบ บ

:bbbear_26: :bbbear_26:

• *
โอ้วช่วงนี้ไปไหนไม่ได้แล้วครับลูกพี่บอย
สอบทั้งเดือนเลย ย Y^Y
ใว้ครั้งหน้าจะไปหาค๊าบ บ

:bbbear_26: :bbbear_26:
ได้คับยิม ไว้โอกาสหน้า ยังไงก้อกินบ่อยอยู่แล้ว  :bbbear_43: :bbbear_43: :bbbear_19:

• *
ได้คับยิม ไว้โอกาสหน้า ยังไงก้อกินบ่อยอยู่แล้ว  :bbbear_43: :bbbear_43: :bbbear_19:

ไปหาพี่ๆฝั่งธนมา..
พี่ๆเค้าทำให้ผมเลิกกินเหล้าล่ะครับ
เพิ่งรู้ว่ามันไม่ดี
หันมากินนมดีก่า า

:bbbear_28:

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
ยินดีที่ได้รู่้จักครับ ผมชาย ครับ อยู่ใกล้ๆกับพี่ลังสาด ครับ ในกลุ่มผมมีจีซี 4 ตากลม 1 แต่ตอนนี้ที่ยังขับได้มี จีซี 3 คันที่เหลือนอนอู๋ ครับ ถ้านัดยังไงบอกก่อนล่วงหน้าหน่อยนะครับจะได้ลากพี่ๆเพื่อนๆในกลุ่มไปเพราะที่เหลือเค้าไม่เล่นเวปกันครับ

ออฟไลน์ golfsatanic

• *
  • Popular Vote : 0
มีครับบบบบบบบ อยู่ บางเขน นี้เองจ้า ใกล้ๆกันครับ

ผมกอล์ฟ นะครับ ยินดีที่ได้รู้จัก

www.facebook.com/golfsatanic 

• *
ไปหาพี่ๆฝั่งธนมา..
พี่ๆเค้าทำให้ผมเลิกกินเหล้าล่ะครับ
เพิ่งรู้ว่ามันไม่ดี
หันมากินนมดีก่า า

:bbbear_28:
กินนมก้อไม่ดีนะยิม มันเหนื่อย  :bbbear_43: :bbbear_43:

• *
กินนมก้อไม่ดีนะยิม มันเหนื่อย  :bbbear_43: :bbbear_43:

หลอดตันด้วยแหละครับพี่บอย...
ดูดกี่ทีๆนมไม่เหนออกเลย

:bbbear_20: :bbbear_20:

• *
หลอดตันด้วยแหละครับพี่บอย...
ดูดกี่ทีๆนมไม่เหนออกเลย

:bbbear_20: :bbbear_20:
เค้าไม่ให้ดูด รุ่นนี้เค้าให้เอาลิ้นแตะๆดู  :bbbear_24: :bbbear_24: ลองดูซิยิม อาจจะได้ผลนะ  :bbbear_43: :bbbear_43:

ออฟไลน์ Onochayama

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
  • Popular Vote : 14
  • Let's Fun with Shishibaru.
คุณบอย ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ไม่แน่ผมอาจตามไปน่ะครับ
SUBARU PATHUMTHANI

ออฟไลน์ Banks_offline

• *
  • Popular Vote : 0
Re: สมาชิก sss แถวรามอินทรา มีบ้างมั้ยคับ
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 08:43:12 PM »
สวัสดีครับ ผมแบงค์อยู่รามอินทรา ขับGc ถ้ามีโอกาสขอไปด้วยคนนะครับ

• *
Re: สมาชิก sss แถวรามอินทรา มีบ้างมั้ยคับ
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2012, 03:29:24 PM »
สวัสดีครับ ผมแบงค์อยู่รามอินทรา ขับGc ถ้ามีโอกาสขอไปด้วยคนนะครับ
สวัสดีคับคุณแบงค์ ยินดีเลยคับ มาด้วยกันเยอะๆคับ เด๋วถ้ามีครั้งหน้าจะชวนใหม่นะคับ  :bbbear_19: :bbbear_19: