ผู้เขียน หัวข้อ: นอกจากแทร็คเดย์แล้ว เพื่อนๆ สนใจงานวิ่งตรงๆ แบบควอเตอร์ไมล์บ้างมั๊ยครับ ?  (อ่าน 7533 ครั้ง)

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
หน้าหนุกจัดแล้วแจ้งด้วยครับ

ออฟไลน์ kiyota

• *
  • Popular Vote : 10
รถไม่แรงไป  รอชมครับ

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9

ออฟไลน์ zordor_im

• *
  • Popular Vote : 17
  • Zordor_im
จัดเลยคับอยากไป. เคยไปลงมาทีเวลาแย่มากสับเกียร์ว่าว ออกตัวแย่ พูดแล้วเศร้า  :bbbear_22:

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
ก็ที่ไปวิ่งก็แบ๊กเก็ตแหล่ะครับ วิ่งสัก 15-16-17-18 ราวๆ นี้แหละ 555 ไม่เค้นดี หรือจะชกข้ามรุ่นลง 20 วิโลด ไปแกล้งอีโคคาร์ก็ได้นะ
ไว้มีงานหน้าที่จัดโดยกลุ่มพวกๆเรา จะแจ้งให้ทราบกันนะครับ ส่วนมากก็น่าจะเสาร์เย็นๆไปค่ำมืดดึกดื่นครับ

แต่งานที่เพิ่งไปมาจัดวันอาทิตย์ เป็นรอบมิดไนท์การกุศล เงินที่ได้หลังหักค่าใช้จ่ายเอาไปช่วยน้ำท่วมน่ะครับ
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ A i f Z `

• *
  • Popular Vote : 13
  • GVB STI ^^

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
อยากลงรุ่น bracket อะคับ วิ่งเอาหนุกๆ

จะได้ไม่ทรมานเครื่องแรงน้อยๆของผม  :bbbear_20:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
สนใจครับคุณอาร์ท นำเลยครับ เด๋วจาตามไปถ่ายวีดีโอจับทำ mv ซะเรยย

:bbbear_17:

• *
  • My GDG
สนใจครับคุณอาร์ท นำเลยครับ เด๋วจาตามไปถ่ายวีดีโอจับทำ mv ซะเรยย

:bbbear_17:

ไว้จะประสานงานให้เพื่อนๆนะครับ เข้าใจว่า ทางคนจัดเขาคงรอให้หมด ฤดูมรสุมไปก่อนนิดนึง เพราะวันอาทิตย์ที่ผ่านมาไปวิ่ง
ดึกๆ ก็ดันฝนตก พวกรุ่นโอเพ่นก็วิ่งกันไม่ได้ แต่ยังไงคิดว่ามีแน่นอนครับ พลพรรค AWD คงได้พบปะพูดคุยกันแน่นอน

จะได้ยืดเส้นยืดสายใกล้ๆบ้านกันบ้าง อิอิ 

ขอบคุณคุณ Bossma 194ม้า สำหรับฝ่ายประสานงานกับทางฝั่งอีโวด้วยครับ  :bbbear_7:

PS. ใจผมอยากชวนเพื่อนๆ ที่เป็น AWD อื่นๆด้วยนะครับ เช่น SKYLINE , GTR , หรือขับสี่ยูโร อยากเห็นขับสี่มารวมตัวกันเยอะๆ ไม่ได้แบ่งแยกว่าญี่ปุ่นหรือยุโรป
แบบ แลมโบ อยากเจอ GTR อะไรเงี๊ยก็ได้นะ หรือ TTS อยากวิ่งกับ อีโว คือเน้นมิตรภาพ เน้นสิ่งที่เรารักและชอบเหมือนๆกัน

แต่เริ่มจากกลุ่มเล็กๆของ พวกเราก่อนเป็นตัวเปิด ยังไงในกลุ่มอื่นๆ ถ้าเพื่อนๆ SSS มีเพื่อนๆที่เข้าข่ายก็ชักชวนกันมาในลำดับถัดไปก็ดีครับ
ส่วนผมเองก็คงชวนเพื่อนๆที่เล่นรถยุโรปที่เป็นขับสี่มาแจมกัน

เพราะอยากแบ็กเก็ตเองก็ไม่ได้ว่าต้องแรงมากมายอะไร อยากวิ่ง 16 วิ อิมสับ 4000 ดันเข้าเส้นก็ได้แล้ว เผลอๆ ไม่ถึง 16 ด้วยซ้ำไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2012, 07:56:51 PM โดย signifer »

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
จัดเลยครับสนใจมากคับ

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...

ไปด้วยคนครับ  :bbbear_2:
ได้ไปดูรถสวยๆ, ฟังเสียงบ็อกเซอร์ ก็มีความสุขแล้วครับ

ออฟไลน์ จ่าอ้วน

• หนองแขม
  • *
  • Popular Vote : 7
  • subaru sti
ไปมาแล้วมันส์ดี ครัชไหม้ตั้งแต่รอบแรก   แต่ก็อยู่สู้ยันงานจบ  :bbbear_13:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2012, 10:44:28 AM โดย จ่าอ้วน »
.

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
สมัยก่อน siamsubaru ก็เคยจัดไปวิ่งกันที่คลอง 5 เหมือนกันแต่ นานมากแล้ว   :bbbear_20:

• *
  • My GDG
สมัยก่อน siamsubaru ก็เคยจัดไปวิ่งกันที่คลอง 5 เหมือนกันแต่ นานมากแล้ว   :bbbear_20:

งั้นคงต้องจัดอีกรอบเพื่อ ย้อนอดีต ทบทวนความทรงจำ
รอหลังมรสุม นาเก หรือ มีเก หรือ เมกี อะไรสักอย่างที่ผ่านๆไปก่อนนะครับ  :bbbear_27:

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16