ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดไปเดินเล่นเซียงกงบ้างครับ เจอเครื่อง EJ 2.5 Turbo บ้างมั้ยครับ  (อ่าน 1558 ครั้ง)

ออฟไลน์ ValenDear

• *
  • Popular Vote : 28
ไม่ได้ไปเดินนานแล้วครับ

เร็วๆ นี้ท่านใดไป เจออะไรบ้าง เล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ

หาๆเครื่อง 2.5 Turbo อยู่ เผื่อหลุดมาบ้างน่ะครับ

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
ไม่เจอเลยครับ ถ้าอยากได้จริงๆต้อง สั่งตัดเอาที่ทางฝั่นโน้นเลยครับ
 เดือนที่แล้วเพื่อนผมเจอมา 1 ตัว เป็น 2.5 โบ แต่ไม่คอแดงครับ